Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5860|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mẫu người lý tưởng của Kim So Eun có phải là 2PM Jun Ho ??

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
     Như chúng ta đã biết, Kim So Eun và Junho (2PM) được biết đến như 1 cặp đôi trong show truyền hình thực tế "Music and Lyrics"  của đài MBC, chương trình đã thu hút được sự chú ý của người xem vì sự dễ thương và ngọt ngào của cặp đôi này.

Kể từ khi cặp đôi Kim So Eun và 2PM Jun Ho tạo những giây phút ngọt ngào bên nhau trong "Music & Lyrics" của đài MBC ,đã dấy lên 1 làn sóng hâm mộ của fan đối với cặp đôi này. Nhất là trong 1 bài phỏng vấn gần đây, Kim So Eun đã tiết lộ cô là 1 fan của 2PM.

Vậy liệu sau "Music and Lyrics" Kim So Eun có coi 2PM Jun ho là mẫu người lí tưởng của mình  ?

Đáp án là : Cô ấy đúng là 1 fan hâm mộ của 2PM và cô ấy cũng coi 1 thành viên trong 2PM là mẫu người lí tưởng của mình.

Nhưng đó là anh này cơ {:439:}

Tại buổi họp báo cho bộ phim " Happy Ending " của đài jTBC được tổ chức vào ngày 20 Tháng 4, Kim So Eun tiết lộ 2PM Nichkhun chính là mẫu người đàn ông lý tưởng của mình.

Cũng trong buổi hop báo, cánh kí giả đã phát hiện bàn tay của Kim So Eun có đôi chút  "dị thường"

Tuy Kim So Eun đang bị thương nghiêm trọng ở tay và việc di chuyển có chút khó khăn nhưng với phong cách làm việc chuyên nghiệp cô vẫn tham dự cho đến khi kết thúc buổi họp báo và nụ cười tỏa nắng thì thì luôn hiện trên môi.

Hiện Kim So Eun đang tham gia bộ fim  "Happy Ending " ,là một bộ phim hài kể về câu chuyện của một gia đình. Tập đầu tiên sẽ phát sóng vào ngày 23 tháng 4 lúc 8:45' tối.

Nguồn: Tổng hợp
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-4-2012 02:46:09 | Chỉ xem của tác giả
Khi người ta đã thực sự có "cái gì đó" rồi, người ta sẽ phải cố gắng né bằng những tấm bình phong khác. Bạn Khun bây giờ là bình phong thôi ^_^

Thời của bạn Ho tới rồi. Coi Music and Lyrics, ai không "đổ" bạn Ho thì có là ni cô đã hòan tòan đắc đạo. Người coi mà đã thế thì nói gì người trong cuộc! Bạn So Eun có thể nói dối bằng lời nhưng không thể nói dối bằng ánh mắt nhé! :)

Bình luận

you chưa ngủ hử,mình tưởng mỗi mình mình thức muộn,đang định thay cái ảnh khác để mai đố các bạn đoán xem chàng trai đó là ai  Đăng lúc 21-4-2012 02:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-4-2012 08:24:58 | Chỉ xem của tác giả
Ối chời ơi, couple của mình
Ho và Cháo No1
mà xem xong ep 3 bùn quá tự kỷ không ngủ được lun
p/s: trong 2pm mình cũng thjck nhất Nichkhun mà
xem xong sau này mới thjck Ho lẫn
nhưng nhìn chung 2pm ai cũng đẹp, manly hết a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-4-2012 08:52:59 | Chỉ xem của tác giả
Tất nhiên là phải chối oy`.{:313:}
Nghệ sĩ cơ mà, có phải người bình thường đâu
Nhưng mà vô ích thôi, sự thật thế nào thì fan biết hết oy`
Xem music & lyrics xong bấn loạn couple này dã man{:263:}
Ảnh chụp bình thường mà đẹp như họa báo
Cơ mà rất mong chị Cháo đến xem concert của các zai
Để xem ai đó có cởi một số thứ thật ko{:301:}

Bình luận

híhí. Sora unni :x  Đăng lúc 21-4-2012 09:26 AM
*chỉ chỉ avata*,chị đứng giữa .keke ^^  Đăng lúc 21-4-2012 09:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-4-2012 09:29:35 | Chỉ xem của tác giả
Khun bị làm bình phong à

Xem M&L xong, mong 2 e này thành đôi gì đâu

Cơ mà nếu là ta, ta cũng chọn Khun {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-4-2012 09:30:32 | Chỉ xem của tác giả
khổ thân Cháo quớ
tay bị thương nặng thế kia, nhìn mà đau lòng
cơ mà hôm nay nhìn hình nghiêng của Cháo mới phát hiện cô nàng có cái mũi cao bất tận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-4-2012 09:48:53 | Chỉ xem của tác giả
Ôi dào, nói thế chỉ là để che mắt một cơ số người và cảnh cáo một người thôi mà. {:264:}
ai kia không nhanh nhẹn lên xí thì ta đi với zai khác nhá
Hihi, người lý tưởng là một chiện, còn "abc" thì là chiện khác nhá...
Có thể, ideal guy là Khun, cơ mờ muốn một cái kết ngọt ngào với Hô thôi

Thương Eun quá, tay còn sưng phồng lên thế kia...
Bị thương cũng lâu lâu rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-4-2012 11:17:01 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ couple này.{:298:}xứng dôi dzã man..sau khi xem xong Music & Lyrics cứ tiếc hoài..sao họ không tham gia WGM nhỉ. Hình như có vẻ Ho có chút gì đó vs Eun mà.nhớ ở tập 1 eun có nói " tôi rất muốn nói tên cậu ấy cơ mà" ý ở đây là thành viên của 2Pm cô ấy thik nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-4-2012 12:42:45 | Chỉ xem của tác giả
Ầy ai cũng được miễn là 2pm. Khun cũng tốt mà Ho cũng tốt chắc chọn Khun để đẹp tuổi : gái hơn 2 trai hơn 1 mà :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-4-2012 15:15:09 | Chỉ xem của tác giả
chết cười đang đọc cái news ở trên , kéo xuống thấy cái mặt Khun , muốn té ghế
cơ mà Hô ko đc sao hở, thằng nhóc rất tình cảm đấy, so với Khun thì Hô hơi khép kín nhưng cực tình cảm và hiểu chuyện nhé. Iu luôn cả 3 {:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách