Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1038|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mark là thành viên thứ 5 của 'NCT DREAM' (Edit thêm ảnh teaser thành viên thứ 6)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Mark là thành viên thứ 5 của 'NCT DREAM'

NCT Dream vừa tiết lộ ảnh teaser của thành viên thứ 5,Mark

Giống như teaser đã được tiết lộ của các thành viên trước, Mark cũng xuất hiện với hình ảnh đang thổi bong bóng kẹo cao su. Teaser này thậm chí còn mang đậm phong cách retro với kiểu hình ảnh theo dạng ô vuông. Theo cuộc phỏng vấn trước đó, NCT Dream bao gồm 7 thành viên với độ tuổi từ 14-17. Nhóm nhạc còn đang trong độ tuổi vị thành niên này hướng đến sự trẻ trung, sôi động, quyến rũ mà NCT U và NCT 127 không có qua bài hát chủ đề mang tên "Chewing Gum"

Mọi người có thể ngóng chờ sân khấu debut của NCT Dream trên M!Countdown vào ngày 25.8

cre: AKP
Vtrans: [email protected]

P.s: Hình teaser các thành viên khác của NCT Dream
Renjun

cre: NCT Dream Official Website

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-8-2016 14:16:44 | Chỉ xem của tác giả
Mark trong 4 tháng debut 3 lần được các fan đặt cho cái danh hiệu "King of debut" Tuy hơi cực nhưng mà chúc mừng em nha. Mark vốn dĩ là nhiều tài nguyên lại được các anh công nhận là thành viên chăm chỉ nhất nên việc em debut 3 lần cũng không có gì bất ngờ, SM luôn biết trân trọng những người chăm chỉ mà.
Tự nhiên nhớ đến một câu trong Mad City của em và TY "Guess thats why rumors arround the world saying Mark is absolutely fully capable". Em đang dần chứng minh câu nói đó đó.
Thiệt lòng nhìn Mark với Haechan đứng với các anh thì menly, tạo hình này rồi cái hình chụp chung với các em lại moe moe ngay. Cưng không để đâu cho hết :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-8-2016 20:14:52 | Chỉ xem của tác giả
Mark rất dễ thương lun, chưa kể cũng thuộc top trung độ tuổi của nhóm nun òi, đc cho tham gia tích cực cũng thấy zui
nhưng bạn lại thích nhóm lớn hơn, hình ảnh dòm ổn định hơn nhìu...nhất là Teail ah <3 kekeke
dù sao cũng hóng bài này ah ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-8-2016 03:29:26 | Chỉ xem của tác giả
Mark nhìn quá chi là cute. nhìn mấy em nì, nhận thấy mình già
dù sao thì cũng hóng team, hóng nhạc.. fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách