Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: babykitty76767
Thu gọn cột thông tin

Màn phỏng vấn bá đạo cậu nhóc Yoo Seung Ho lớp 5

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-12-2015 14:41:12 | Xem tất
Không phải nói chứ bá đạo thực sự ấy ạ )))
Sao mà một cậu nhóc lớp 5 có thể trả lời như thế được nhỉ???
Vừa đáng yêu vừa chết cười lại vừa nghiêm túc nữa )
"Đóng vai chính cực lắm." - Nhưng mà cháu lớn lên rồi toàn đóng vai chính thôi ))
"Lúc đó cháu rất muốn nói các chú thử tự làm xem có được không" - Cháu bá đạo quá )
"Mẹ cháu nói rằng cháu sẽ không bao giờ được nhận vai con nhà giàu đâu" - Ít nhất thì cháu cũng đóng được 1 bộ phim là con nhà giàu rồi nhưng mà hơi có vấn đề :v (I miss you)
"Cháu chỉ định đóng phim từ lớp 4 đến lớp 5 nhưng mẹ cháu lại quên mất. Nhưng cháu cá là lên lớp 6 mẹ cháu lại bảo đóng phim tiếp cho coi. Vì vậy cháu nghĩ là mình sẽ tiếp tục đóng phim cho tới khi lớn lên." - Mẹ cháu cũng rất bá đạo ), quả nhiên là mẹ cháu lại quên nên mọi người mới được gặp cháu thường xuyên thế này :3
Mong là cậu em sẽ ngày một tiến bộ hơn và có nhiều bộ phim hay hơn, thú vị hơn

Bình luận

:v ak, t viết nhầm, t edit lại đây  Đăng lúc 14-12-2015 06:05 PM
Lúc em học lớp 5 chứ k phải 5 tuổi nha bạn ^^  Đăng lúc 13-12-2015 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2015 00:52:44 | Xem tất
chộ ôi, ngừ ta nhớn gòi mà . Cứ bé hoài thía này thì làm sao đây hihi
Đóng phim từ bé xíu thế này thì hy vọng sắp tới trưởng thành hơn nhé chàng, có lợi thế quen với ống kính từ nhỏ kia mà

Cám ơn bạn đã dịch tin
(quen miệng thuộc bài câu này òi) haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2015 11:46:42 | Xem tất
Đáng yêu quá trời luôn
Đúng là đóng phim từ bé nên con những cái kỉ niệm như thế này
Kiểu bi h đọc lị chắc Yoo cũng cười ngây ngất cho xem
Đọc cí này xong tự dưng nhớ tới vai Harry Borrison trong miss you của Yoo
Chết cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2015 13:26:17 | Xem tất
Đúng bá đạo luôn, mới lớp 5 mà đã trả lời chững chạc vậy nhưng vẫn thấy cái nét dễ thương của con nít
Anh bây giờ cũng vậy, có chút nhút nhát nhưng biết sống, hành xử đúng, trong công việc cũng rất nghiêm túc. Thấy rất nhiều đàn anh đàn chị yêu quý YSH thật lòng, như em út trong nhà.
Phim Remember mới mấy tập đầu đã hay,  nhận được rất nhiều sự ủng hộ, thật mừng cho YSH quá !

Bình luận

uầy, mình gõ nhầm  Đăng lúc 14-12-2015 12:00 AM
lớp 5 k phải 3 tuổi bạn ơi :D  Đăng lúc 13-12-2015 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2015 18:55:19 | Xem tất
Nhìn cái hình dễ thương kinh khủng
Mắt một mí thần thánh của tui
Phong cách trả lời phỏng vấn cũng bá đạo lắm cu à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2015 21:33:27 | Xem tất
Trả lời phỏng vấn cứ như ông cụ non. Mà thật là tội nghiệp cháu bé vì bị mẹ bắt đóng phim nên quên cả việc con phải đi học cơ đấy. Còn bây giờ thì sao rồi em trai? em vui thích khi đóng phim chứ? hay em vẫn buồn? trông mặt em thì buồn lắm, giống như anh Sub đây vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2015 22:30:50 | Xem tất
èo, các bạn đào ra được hay vậy! mình bị chinh phục và iu Ho từ bộ phim The Way Home này! thật không ngờ, bé xíu thật thà quá nhưng cũng có vẻ lanh lợi nhỉ! Nghe câu về "hình tượng sẽ luôn bị đóng vai nghèo" mà tội thằng ku, lại còn "cháu cá là lên lớp 6 mẹ cháu lại bảo đóng phim tiếp cho coi", vậy mới biết là nghe lời mẹ gớm!! Nhưng cũng có chính kiến lắm nha, ko phải dễ bắt nạt đâu, đại biểu là "Các chú đạo diễn đã thay đổi kịch bản trước khi quay phim 1 ngày. Lời thoại nhiều hơn nên cháu không thể nhớ được, các chú ấy đã mắng cháu. Lúc đó cháu rất muốn nói các chú thử tự làm xem có được không", nhưng cuối cùng chắc là ko phản kháng gì đâu! Thật đáng iu!
Lại còn ước mơ nhỏ nhoi "cháu chỉ muốn đóng vai phụ"! số trời đã định, dám trốn à? Tài năng thì không đợi tuổi mà...may mắn là mẹ "cháu" đã kiên trì cho "cháu" theo đuổi sự nghiệp này nnhé! không biết có nên cám ơn mẹ "cháu" không nữa...
Nói tóm lại là..."cháu đáng yêu chết được, cháu ạ"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-12-2015 17:26:36 | Xem tất
Hahahaha!!! thật là bá đạo hạt gạo ! trả lời phỏng vấn siêu cute.
Haizz hồi nhỏ đã tài năng đầy mình vậy rồi, lớn lên càng tài năng hơn, đúng là em trai quốc dân !
Cố lên nha cu, tiếp tục ủng hộ REMEMBER thôi !
Thanks st nha !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-12-2015 02:43:58 | Xem tất
Đùa chớ oppa YSH cưng chết đi mất thôi lại còn thể loại: "Lời thoại nhiều hơn nên cháu không thể nhớ được, các chú ấy đã mắng cháu. Lúc đó cháu rất muốn nói các chú thử tự làm xem có được không" Đùa chứ muốn bẹo má baby YSH lớp 5 dã man luôn í, mà may giờ ảnh đã đi quân sự xong xuôi r tha hồ xem drama vs movie của ảnh + hi vọng YSH sớm tham gia chương trình thực tế kiểu RM hay IC thì tốt biết mấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-12-2015 22:53:06 | Xem tất
Đúng là bá đạo,
bài phỏng vấn vừa hài hước vừa trẻ con,
vừa thông minh có phần troll troll nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách