Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2528|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Màn phỏng vấn bá đạo cậu nhóc Yoo Seung Ho lớp 5

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Q: Sau thành công của "The Way Home", có phải cháu đã được gọi là một diễn viên thành công

A: Thật sự cháu không muốn vậy, cháu không muốn gọi là ngôi sao hay một diễn viên thành công.

Q: Cháu đã đóng vai chính trong "Don't Tell PaPa" phải không? Cháu chỉ đóng vai chính thôi à?

A: Thật ra thì cháu muốn đóng những vai nhỏ thôi, như vai bạn của vai chính chẳng hạn. Đóng vai chính cực lắm.

Q: Theo cháu thì khó khăn trong diễn xuất là gì?

A: Có một cảnh trong "The Way Home" mà cháu phải đi bắt bọ. Các chú đạo diễn đã thay đổi kịch bản trước khi quay phim 1 ngày. Lời thoại nhiều hơn nên cháu không thể nhớ được, các chú ấy đã mắng cháu. Lúc đó cháu rất muốn nói các chú thử tự làm xem có được không.

Q: Trong "Don't Tell PaPa" cháu vào vai một người xấu? Vậy ngoài đời thực có giống vậy không?

A: Dạ không, vai diễn này khó vì nhân vật rất khác so với cháu.

Q: Cháu nghĩ sao về hình tượng của mình?

A: Mẹ cháu nói rằng cháu sẽ không bao giờ được nhận vai con nhà giàu đâu. Bởi vì khuôn mặt của cháu trông có vẻ lạ, nên cháu nghĩ là mọi người sẽ chọn cháu đóng những vai con nhà nghèo. Cháu chỉ muốn thử một nhân vật không giàu cũng không nghèo, đơn giản là một cậu bé bình thường.

Q: Vậy nhà cháu có giàu không?

A: Cháu đóng phim không phải vì tiền mà để tích lũy kinh nghiệm.

Q: Chắc cháu giàu hơn so với các bạn cùng tuổi chứ nhỉ?

A: Cháu chỉ nhận được tiền tiêu vặt $2,5 mỗi tuần thôi.

Q: Theo cháu thì điều gì là quan trọng đối với sự tiến bộ của nền điện ảnh Hàn Quốc?

A: Là một kịch bản hay. Cháu muồn nhiều người tham gia viết kịch bản và tự do nói lên suy nghĩ của họ về những điều họ chưa thấy hài lòng về kịch bản.

Q: Vậy một kịch bản hay là thế nào?

A: Bắt đầu có thể hài hước nhưng cuối cùng lại chạm vào trái tim mỗi người.

Q: Thật khó cho cháu khi vừa diễn xuất lại vừa phải đi học

A: Cháu chỉ định đóng phim từ lớp 4 đến lớp 5 nhưng mẹ cháu lại quên mất. Nhưng cháu cá là lên lớp 6 mẹ cháu lại bảo đóng phim tiếp cho coi. Vì vậy cháu nghĩ là mình sẽ tiếp tục đóng phim cho tới khi lớn lên.

Cre: Pann
Trans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-12-2015 21:15:08 | Chỉ xem của tác giả
Bài phỏng vấn bá đạo
Đọc cái này lúc chiều trên FB vivo mà thấy hài mà vừa thấy nó dễ thương, chân thật
Q: Cháu nghĩ sao về hình tượng của mình?

A: Mẹ cháu nói rằng cháu sẽ không bao giờ được nhận vai con nhà giàu đâu. Bởi vì khuôn mặt của cháu trông có vẻ lạ, nên cháu nghĩ là mọi người sẽ chọn cháu đóng những vai con nhà nghèo. Cháu chỉ muốn thử một nhân vật không giàu cũng không nghèo, đơn giản là một cậu bé bình thường.
Thích câu trả lời này thật đấy
Thank bạn trans new.

Bình luận

Đọc trên soompi thấy buồn cười quá nên trans =))  Đăng lúc 11-12-2015 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-12-2015 21:19:52 | Chỉ xem của tác giả
hehe
e bé trả lời có khác
bá đạo theo kiểu trẻ con
mỗi tội mặt ẻm đi quân sự về vữn trẻ măng
chả thấy dạn dày sương gió gì cả
ng đệp vất vả roài :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-12-2015 21:25:05 | Chỉ xem của tác giả
Trông anh ý hồi nhỏ và bây giờ không khác nhau là mấy nhỷ
Thanks bạn dịch !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-12-2015 21:32:27 | Chỉ xem của tác giả
đọc mấy lần vẫn thấy buồn cười
Khuôn mặt chỉ đóng vai nghèo chắc mấy noona bên Hàn thích gương mặt mếu máo nên phim nào cũng bị ngược
Mà ngẫm lại cũng thương, diễn xuất chưa bao giờ là nghề Ho muốn làm lúc nhỏ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-12-2015 21:47:54 | Chỉ xem của tác giả
Cháu chỉ định đóng phim từ lớp 4 đến lớp 5 nhưng mẹ cháu lại quên mất. Nhưng cháu cá là lên lớp 6 mẹ cháu lại bảo đóng phim tiếp cho coi. Vì vậy cháu nghĩ là mình sẽ tiếp tục đóng phim cho tới khi lớn lên.

Ôi Ho bé nhìn đệp zai thông minh từ bé
Tới năm 16 tuổi đóng fim với  Kang So Ngơ nhà  mình
và  bị  cướp nụ hun màn ành đầu tiên vì màn kiss màn ảnh đầu tiên của cả 2 nên bị NG tới 6 lần
Xem mấy cái gif NG  với họp báo vẫn méc cười
Cũng có duyên quá fim Debut của Sora  đóng với Ho bé  luôn
Cảm ơn bạn trans bài

Bình luận

năm ấy mới có 16t mà đã được đóng ảnh hôn, thấy cháu hôn cũng "nghề" nên muốn xem NG thế nào  Đăng lúc 22-12-2015 02:03 PM
tks bạn.bạn có link phần making của hai cháu ko cho mình xin với  Đăng lúc 22-12-2015 02:01 PM
4th Period Mystery tên Việt là " Tiết 4 kinh hoàng "  Đăng lúc 15-12-2015 05:38 PM
Bạn ơi cho mình biết tên phim được ko ạ  Đăng lúc 15-12-2015 08:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-12-2015 23:14:08 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi...có thể tưởng tượng ra được cảng lúc nhóc trả lời phỏng vấn ghê ah haha, dễ xương gì đâu nè
nhưng cũng thiệt không ngờ là không những sự nghiệp diễn xuất kéo dài, kinh nghiệm có thừa mà vai diễn còn đi lên thành "rất giàu" nữa ấy chớ
dù sao thì cũng cố gắng lên nữa nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-12-2015 06:44:26 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi bài này độc đắc luôn
Đọc thấy lém lỉnh quá
Lhoong tưởng tượng nổi giờ cậu ấy đã trưởng thàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-12-2015 09:30:17 | Chỉ xem của tác giả
Đáng yêu quá chừng luôn, đúng là bá đạo thiệt nhưng quá dễ thương, chết mất thôi...haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-12-2015 10:45:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Anh Yoo bá đạo thiệt. Các chú đạo diễn thử tự đi  làm xem có được không. Mẹ ảnh cũng thật là cute gì mà khuôn mặt chỉ đống vai nghèo rồi rồi quên nên lớp 6 cho con đi đóng phim tiếp. Mà mình thấy anh có đôi mắt rất buồn, từ bé đã rất đóng rất đạt rồi. Hồi xem the way home cảm động rớt nước mắt. Giờ đg xem remember anh khóc mà mình cũng khóc theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách