Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2179|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lời phát biểu đặc biệt của Jang Keun Suk và Han Suk Kyu tại SBS Drama Award

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tối 31-12, lễ trao giải SBS Drama Awards đã diễn ra tại SBS Prism Towers.
Diễn viên Jang Keun Suk nhận giải thưởng Diễn viên xuất sắc nhất (Hạng mục phim dài tập) và nam diễn viên Han Suk Kyu nhận giải Daesang.
Hai diễn viên với lời phát biểu một thông minh dí dỏm và một nghiêm túc.

* Jang Keun Suk phát biểu cảm ơn khi nhận giải thưởng Diễn viên xuất sắc nhất

"Tôi không chắc liệu tôi có xứng đáng với giải thưởng này không, có rất nhiều diễn viên giỏi được đề cử trong hạng mục này, được đề cử cùng với tiền bối Choi Min Soo là một điều tuyệt vời đối với tôi. Tôi chưa bao giờ nghĩ tôi sẽ giành chiến thắng giải thưởng này. Thực sự cảm ơn rất nhiều vì đã trao vinh dự này cho tôi.
Có rất nhiều khoảnh khắc trong năm 2016, có lúc tôi cảm thấy phiền muộn, cứ nghĩ làm thế nào tôi có thể cải tiến, nếu thế giới quan và các giá trị đúng, nghĩ về việc tạo ra một thế giới thuộc về tôi. Trong lúc tôi trãi qua điều đó, tôi tình cờ bắt gặp “Daebak”, nó đã cho tôi biết con đường tôi cần phải đi và câu trả lời tại sao tôi muốn diễn xuất.

Cảm ơn PD, đạo diễn quay phim ban đầu cho biết anh sẽ đến đầm lầy với tôi nhưng anh không bao giờ tới đúng lúc, ngay cả những con rắn tôi đã ăn nó còn sống. Khi Jingoo nhận giải thưởng của mình, cậu ấy đã không đề cập đến tôi. Jingoo ah, cảm ơn cậu.
Tôi đã nhận giải thưởng này sau 7 năm, các fan của tôi đều biết điều đó, tôi sẽ thật sự trân trọng danh hiệu này". Xin cảm ơn.

*Han Suk Kyu phát biểu:
Trong đầu tôi luôn nghe "Hãy giống như một trang giấy trắng" để chúng ta có thể làm bất cứ điều gì chúng ta muốn.
Nhưng đôi khi tôi nghĩ, tôi không thể là một tờ giấy đen sao? Suy nghĩ về nó, khi bạn nhìn các ngôi sao, nếu không có nền đen ở đó thì các ngôi sao sẽ không tỏa sáng.
Trong một số cách, bóng tối và ngôi sao như một cơ thể. Những lúc đó, tôi sẽ suy nghĩ a diễn xuất của tôi được cải thiện đôi chút.

Giống như các đồng nghiệp của tôi ở đây, chúng ta đang ở vị trí đầu của nền văn hóa. Tôi nghĩ chúng ta là những người làm những điều kỳ lạ. Tôi đã được giải thưởng này một lần khi tôi vào vai vua Sejong. Tôi chắc chắn người đó tốt, đó là lý do tại sao ông đã có thể tạo ra chữ Hàn và chúng ta vẫn sử dụng nó.
Nếu bạn nghĩ sự khác biệt là khó chịu. Quan tâm tới sự bất tiện đó chúng ta có thể đối diện với nó. Ý nghĩa khác nếu bạn chấp nhận liều lĩnh đôi khi sẽ không thể trở thành một cá nhân tốt.
Lý do lớn nhất cho xuất hiện trong phim Romantic Doctor đó là nhờ lời nói của nhà văn.
Tại sao người ta sống như thế này, tại sao tôi làm điều này, cho tất cả những người bị lạc trên đường của họ, tôi muốn cho mọi người hy vọng và động lực.
Cảm ơn nhà văn. Cảm ơn người xem.

https://www.youtube.com/watch?v=5hlT_dnteY8

cre: http://mtvdaily.asiae.co.kr
Vtrans: Sunny4887

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-1-2017 21:33:47 | Chỉ xem của tác giả
Lời phát biểu của anh độc đáo lắm Suk à.

Ban đầu rất nghiêm túc.
Anh vất vả rồi, trân trọng vì anh xứng đáng.

Từ từ lộ DoS ra.
Bác PD hứa gì với anh là anh nhớ dai lắm.
Còn bạn Jin Goo sao quên anh trai nhỉ?

Chú Han nói triết lý cũng hay.
Cả hai đều phát biểu rất ấn tượng.
Anh Suk khiêm tốn nữa.
Mong anh luôn gặp các tiền bối gạo cội.
Chú Han với giải Daesang xứng đáng.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 3 ^_^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-1-2017 22:09:52 | Chỉ xem của tác giả
Cả hai anh đều có những lời phát biểu rất hay, chúc mừng hai anh
Cảm ơn bạn trans tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-1-2017 22:21:15 | Chỉ xem của tác giả
Vai sư phụ Kim quả thực là đo ni đóng giày cho chú Han. Nhìn thần thái của chú rồi đọc bài phát biểu cứ thấy bóng dáng thầy Kim đâu đây

Ban đầu xem phim hơi ghét thầy Kim vì thầy cho bác sĩ Kang ăn hơi nhiều hành cơ mà càng xem càng kính trọng thầy hơn <3

Chúc mừng sư phụ Kim, chúc mừng hai học trò cưng của thầy Kim hốt được giải hịn sắp hết phim rồi, sẽ nhớ team Doldam nhiều lắm lắm. Không liên quan nhưng lọt hố bợn Kim Min Jae đóng y tá Park ròi chời ơi T_T

Bình luận

pht
2 học trò của thầy được hẳn 2 chai Listerine để xúc miệng trước khi vào phòng mổ=)), mà giờ bác sĩ Kang cũng là bản sao của thầy Kim rồi =))  Đăng lúc 2-1-2017 12:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-1-2017 22:55:51 | Chỉ xem của tác giả
Hahaha, 2 người này phát biểu hay nhất đêm rồi. Và cũng xứng đáng nữa. <3
Chú Han luôn giữ 1 phong thái điềm đạm và thâm trầm như vại. Ông Suk lên sân khấu còn giỡn với Yeo Jin Goo mà thật ra có lý do ))
Thanks Sún nhoe.

Bình luận

kiểu hoang mang ko tin dc =))  Đăng lúc 1-1-2017 11:42 PM
Xem vid lúc nhận giải mặt anh đúng ngạc nhiên. keke  Đăng lúc 1-1-2017 11:17 PM
Xem hết từ raw qua sub r =))).  Đăng lúc 1-1-2017 11:15 PM
Báo cũng đưa tin 2 lời phát biểu hay nhất, anh Suk hay giợn lém, xem hết show chưa ss? em chưa xem :)  Đăng lúc 1-1-2017 11:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-1-2017 23:19:48 | Chỉ xem của tác giả
Lời phát biểu của Keun Suk hôm đó quá hay luôn
Cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-1-2017 23:51:40 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thầy Kim quá ấn tượng, phát biểu cũng rất hay. Quả là lời của tiền bối có khác. Phim chưa hết Daesang đã về tay, quả thật rất xứng đáng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-1-2017 23:59:37 | Chỉ xem của tác giả
Cả 2 người đều phát biểu hay
Làm mình nhớ đến anh ngựa điên
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-1-2017 00:05:12 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua theo dõi like dù không hiểu gì nhưng rất thích cách dẫn chương trình của anh Suk, rất chững chạc luôn ấy

Trước tiên là chúc mừng anh đã giành được những thành công và những giải thưởng trong năm 2016 nhé, chúc 2017 anh luôn thuận lọi nhé

Bài phát biểu của anh rất hay, nó thể sự khiêm tốn của bản, sự vui mừng của bản thân của như sự trải nghiệm của chính anh trong quá trình phát triển sự nghiệp

Còn về Daesang của chú Han Suk Kyu thì do chưa có thời gian xem Romantic Doctor nên cũng không nói gì nhiều nhưng cảm thấy bài phát biểu của chú rất có trải nghiệm, rất sâu sắc

Cảm ơn em đăng tin nhé, chúc em năm mới luôn vui vẻ nhé

Bình luận

Cảm lời chúc của ss, Happy New Year ss. ^^  Đăng lúc 2-1-2017 05:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-1-2017 00:19:16 | Chỉ xem của tác giả
Chú Han dành giải daesang thực sự rất xứng đáng mà
1 bài phát biểu của diễn viên gạo cội và khi xem RD thật sự thấy chú là 1 diễn viên đáng quý
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách