Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3504|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lời nhận xét trước đây của Kim So Yeon dành cho bạn trai Lee Sang Woo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bởi vì tin tức hẹn hò của nữ diễn viên Kim So Yeon và nam diễn viên Lee Sang Woo - bạn diễn của cô trong bộ phim “Happy Home” - đã được xác nhận và công bố vào ngày hôm nay nên chúng ta hãy cùng xem lại những lời nhận xét của Kim So Yeon dành cho bạn trai mình trong quá khứ nào.

Trong một cuộc phỏng vấn cho bộ phim truyền hình của đài MBC vào ngày 19 tháng Tám vừa qua, Kim So Yeon đã bày tỏ : Sung Woo oppa là một người rất trung thực. Khi tôi cùng anh ấy, tôi trở nên trung thực hơn với bản thân mình. Diễn xuất của anh ấy không phải giả tạo, nó rất thật. Anh ấy luôn luôn có cái nhìn chân thành, trung thực, và ngây thơ”. Nữ diễn viên cũng nói thêm rằng: “Các thành viên trong gia đình tôi thực sự rất thích anh ấy, và thường xuyên hỏi liệu tôi và anh ấy có đang hẹn hò”.

Nữ diễn viên cũng chia sẻ về bạn trai của mình: “ Anh ấy rất mạnh mẽ và ít nói, nhưng anh ấy luôn có ý chí tiến về phía trước, anh ấy còn hài hước nữa. Anh ấy là một người vui vẻ, thoải mái và rất thú vị.” Khi được hỏi liệu có cảnh tình cảm nào sẽ trở thành thật không thì Kim So Yeon đã trả lời: “ Mấy chuyện tình cảm lãng mạn tôi cũng muốn lắm nhưng không biết nữa vì hiện nay tôi khá bận rộn bởi công việc của mình.”

Có vẻ như những nhận xét này của cô ấy đã vô tình biến thành sự thật trong cuộc sống thực tế.

Chúng ta cùng chúc mừng cặp đôi mới của làng giải trí Hàn Quốc nhé.

Source:allkpop.com
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-9-2016 21:03:11 | Chỉ xem của tác giả
hihi cuối cùng bạn cũng có tin vui rồi, khỏi sợ đám em nó chê cười nữa nhé . Lúc coi Iris mình không để ý đến bạn lắm nhưng sau khi xem Strong Heart thì hoàn toàn đổ trước sự ngây thơ đến đáng yêu không tưởng. Mình cứ nghĩ diễn viên thì thường hay giả tạo nhưng gặp bạn thì biết không phải ai cũng vậy, nhất là KSY. Mình nhớ bạn này tham gia WGM đến hai mùa mà, vậy cặp KSY có bị ảnh hưởng gì không khi thông báo tin này?

Bình luận

Chỉ tham gia có 1 mùa và rời rồi mà? Mùa nào nữa đâu bạn? @@  Đăng lúc 9-9-2016 06:00 PM
Chị rời WGM rồi mà  Đăng lúc 7-9-2016 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-9-2016 21:48:01 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là cả gia dình của Kim So Yeon dều thích Lee Sang Woo ,
qua những lời nhận xét trước đây của Kim So Yeon thì cô ấy
cũng có cảm tình rất nhiều cho anh Lee Sang Woo và bây giờ
sự thật hai người đang yêu nhau chúc mừng Kim So Yeon đã
tìm được một nửa của mình .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-9-2016 22:09:47 | Chỉ xem của tác giả
Tin vui trong ngày. Thêm một couple đẹp đôi của showbiz Hàn, phải nói quá đẹp đôi, cân xứng về sắc vóc chiều cao và diễn xuất nữa, mình đặc biệt thích hai bạn LSW - KSY.
Chúc mừng hai bạn .Hy vọng một ngày nào có tin vui kết hôn của LSW-KSY
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-9-2016 22:21:05 | Chỉ xem của tác giả
Hãy yêu đừng e ngại   như chính bộ fim anh đã tham gia...
mình cảm thấy đây là 1 người đàn ông ấm áp qua từng vai diễn của a ấy..hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-9-2016 22:25:26 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng 2 anh chị
Cả hai cũng gần U40 hết rồi
Giờ chỉ việc hẹn hò và kết hôn thôi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-9-2016 02:47:27 | Chỉ xem của tác giả
Woa"Lee Sang Woo'-vừa đẹp zai cao hấp dẫn DX-bfilm nào cũng rất xuất sắc-*-già rồi anh ơi--nàng Kim So Yeon-thì cũng vậy tình yêu trong sáng đến bao giờ maumau ĐC cho bà con ngắm còn chần chờ gì nữa--chúc mừng HP-'Kim-Lee':::
Merci bạn'-=-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-9-2016 07:20:33 | Chỉ xem của tác giả
Vậy ra chị có tình ý với anh lâu rồi
Hai người 36-37 cả rồi, gia đình cũng vừa ý rồi. Vậy nên yêu nhau giữ năm, cuối nhau cưới luôn đi ạ
Con của 2 người này chắc đẹp lắm lắm đây
Cảm ơn bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-9-2016 07:48:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi, bất ngờ quá, chúc mừng 2 anh chị ạ. Nhà chị thích anh, còn chị cũng khen a hết lời. Còn gì bằng nữa ạ. Hai anh chị về chung 1 nhà đi là đc ròi, cặp đôi phim giả tình thật ạ, hy vọng cái cặp ở ava của e cũng vậy, tình đâu mà tình quá đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-9-2016 08:10:05 | Chỉ xem của tác giả
Thấy thương quá, hai người thành 1 cặp là bay vào liền
Lời nhận xét đã thành hiện thực rồi
Chúc 2 người hạnh phúc bên nhau nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách