Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4616|Trả lời: 42
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Loạt ảnh dưới hoa anh đào tuyệt đẹp của Kim Woo Bin

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Như những nụ hoa sắp sửa bùng nổ,một chàng thanh niện đẹp như hoa đang xuất hiện trước mắt chúng ta.Lấy đi trái tim của biết bao người xem với vai diễn mạnh mẽ và táo bạo của mình trong bộ phim “School 2013”,Kim Woo Bin.Anh ấy hoàn toàn đang hưởng thủ những khoảnh khắc tuyệt vời nhất của cuôc đời mình ngay bây giờ.

Từ thời đại của sự nổi loạn sau khi xem phim James Dean đến giải trí ngày nay,từ khoá “nổi loạn” rõ ràng là 1 thuật ngữ hấp dẫn,kể cả với những phụ nữ có trái tim nguyên thuỷ nhất. Như đang mặc 1 bộ trang phục hoàn toàn phù hợp,Kim Woo Bin mang đến hiệu ứng vượt trội trong drama “School 2013” với vai diễn 1 kẻ gây rối có tiếng ulzzang– park seung ho.Tuy nhiên anh ấy khởi nghiệp là 1 người mẫu.Từ trang phục những chú hề của trẻ em đến váy mà mỗi bé trai xinh đẹp đã được mặc,anh ấy được bồi dưỡng tự nhiên để trở thành người mẫu nhờ vào mẹ mình người có thẩm mỹ thời trang,thậm chí còn làm đồ cho anh ấy mặc.”Khi tôi được hỏi về nguyện vọng tương lai của mình,tôi đã trả lời mơ hồ “người mẫu”.Vì đã làm việc thực tế hơn để trở thành người mẫu,tôi thực hiện 1 vài dự án nhỏ ở Gangnam.Sau đó tôi nhớ những nhà thiết kế ( họ trông như thế nào),vì tôi sẽ phải chào hỏi họ nếu gặp họ trên đường.Người đầu tiên tôi thật sự chào hỏi là Ji Choon Hee sunsaengnim”.Có vẻ đó là 1 sự kết nối thú vị,nhưng so với những photoshoot bây giờ thì đó có vẻ hơn là chỉ 1 episode nguyên bản.

Lúc trước anh ấy nhận ra nhà thiết kế Ji Choon Hee và vui mừng chạy đến chào hỏi cô ấy,nhưng vài năm sau,khi chính thức gặp cô ấy với tư cách là 1 diễn viên,có vẻ như  là trùng hợp ngẫu nhiên chứ không phải là định mệnh.”Ngay cả sau khi tôi trở thành người mẫu,tôi vẫn không có ý định diễn xuất nên tôi không tham gia bất kì lớp học nào liên quan đến nó.Tình cờ ở 1 buổi họp quảng cáo, tôi nhận ra mình phải có kĩ năng này diễn xuất,và tôi tìm hiểu về những bài học này.Người hướng dẫn tôi rất nhiệt tình,đến nỗi lúc đó tôi vô tình bị diễn xuất quyến rũ,cũng giống như lần đầu tiên tôi lựa chọn trở thành người mẫu”.

Nên anh ấy tiến triển từ đóng single episope [drama special] và phim truyền hình cáp,Kim Woo Bin đã cho khán giả thấy sự xuất hiện của mình qua “A Gentleman’s Dignity”,”To the Beautiful You” và “School 2013” vào năm ngoái.Và giờ anh ấy đang chuẩn bị cho Kwak Kyung Taek’s Friend 2. Đạo diễn Kim Kyung Taek đã đích thân đếm tham quan phim trường của “School 2013” để cổ vũ Kim Woo Bin.Không khó để đoán được sự yêu mến mà đạo diễn dành cho nghệ sĩ mới này trong sự hỗ trợ anh ấy debut trên màn ảnh nhỏ.Trong khi liên lạc với Kim Woo Bin,người đang rối rắm tâm trí chuẩn bị cho bộ phim,cứ như “misson impossible” cố gắng bảo vệ địa điểm ở Gyeongju’s Bomun Lake Resort.Tuy nhiên sau nhiều khó khăn chúng tôi đã hoàn thành việc ghi hình first-coupled đầu tiên trong lịch sử của Choon Ji Hee, loạt ảnh dưới hoa anh đào tuyệt đẹp.

Source:http://woman.joinsmsn.com/article/article.asp?aid=13367
Engtrans:http://undertheleaf.tumblr.com/p ... lossoms-kim-woo-bin
Viettrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
peCong + 5 đẹp hơn hoa :*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-4-2013 17:38:40 | Chỉ xem của tác giả
  Tiếc là mình chẳng xem được một cái hình nào của
Kim Woo Bin chụp trong new này của bạn ,Thank đã
cho chúng ta đọc new này để biết thêm về Woo Bin
mình cũng  công nhận  Kim Woo Bin có một dáng rất
chuẩn tuy không đẹp trai , nhưng cũng có nét rất đặc
biệt , chắc mẹ cậu ấy nhìn thấy con giờ đây càng ngày
càng được biết đến nhiều hơn chắc bà rất hài lòng ,bạn
Kim Woo Bin được như ngày hôm nay cũng nhở vào Mẹ
mình rất nhiều .

Bình luận

Có thể là vậy , Thank Lusky_vh  Đăng lúc 30-4-2013 09:50 PM
có lẽ bạn đang ở nước ngoài thì ko thể thấy ảnh up từ host upanh.com í  Đăng lúc 30-4-2013 09:45 PM
Có lẽ máy của mình không xem được hay sao ấy .  Đăng lúc 29-4-2013 06:04 PM
hix..kì vậy.mấy bạn bên dưới xem đc hết mà..:(  Đăng lúc 29-4-2013 05:56 PM
Ừ mình không xem được một cái hình nào cả .  Đăng lúc 29-4-2013 05:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-4-2013 17:39:48 | Chỉ xem của tác giả
Bạn khủng long Kim Woobin ngày càng đẹp + độ phủ sóng ngày càng rộng rãi nhỉ :X Mình bị thích bị yêu í :X
Trông bạn càng ngày càng lãng tử, giá mà có bạn Vịt Jongsuk ở đây thì đố bạn í làm mặt ngầu thế kia đc, lại toe toét ngay thôi {:118:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-4-2013 17:43:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình bị thích anh này từ hồi phẩm chất quý ông rùi, phê như điếu đổ, chiều cao của anh ý thật đáng hâm mộ, xem running man xong kết cả hai anh lun, đôi chân của anh ý kìa, như tác phẩm nghệ thuật ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-4-2013 17:43:11 | Chỉ xem của tác giả
thích từ hồi  school 2013
pấn nặng luôn á
trong mấy tấm ảnh này mình thấy không đẹp bằng trong phim ( mình thấy vậy)
mong càng ngày càng nhìu fan nhé
ước mơ làm người mẫu thành hiên thực rùi sướng quá trời lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-4-2013 18:11:44 | Chỉ xem của tác giả
ôi zời ơi con khủng long Woo Bin đẹp trai dã man thế này thì còn để cho ai sống nữa hả trời {:290:}
đừng chụp ảnh nữa, đi đóng film vs vịt đi cho em còn tiếp tục ship couple thỏa mãn cái máu fangirl cái nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-4-2013 18:25:50 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh đầu ảnh đeo kính nhìn tưởng  đâu T.O.P chứ
giống nhau dã man , mà  xem RM anh này còn chả thể hiện gì ,nhìn to con mà nữ tính hơn Lee Jong Suk ))
Mà cx không đẹp trai bằng luôn
{:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-4-2013 18:37:17 | Chỉ xem của tác giả
chiều cao của anh ý thật đáng hâm mộ
thích từ hồi  school 2013
bấn quá luôn đi :X :X :x
xem running man anh rấy dễ thương
chân quá dài keke
hình chụp nhìn nghệ thuật thiệt
thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-4-2013 18:53:41 | Chỉ xem của tác giả
Rất là phong cách nha...nhìn lạnh lùng quá thể
cơ mà cái pic 2 phong cách thì men lỳ mà sao cái áo nữ dữ vậy em...
mấy pic còn lại thì...ok men ^^
thank bạn đã trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-4-2013 18:55:34 | Chỉ xem của tác giả
Pic thứ 5 từ trên xuống nhìn biểu cảm của bạn Bin thật là quái dị quá đi =)))), mặt đơ như tượng sáp.
Nhưng phải công nhận 1 điều kinh điển là vẻ đẹp cảu bạn ấy là điển hình vẻ đẹp của James Dean trong huyền thoại

Quá đẹp :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách