Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4267|Trả lời: 44
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Liệu “She was pretty “ sẽ dàn xếp một kết thúc mở giống High Kick 2 hay không

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Biên kịch Jo Sung Hee của “She was pretty” nổi tiếng với khán giả và các nhà bình luận với vai trò là một thành viên của đội sáng tạo của một trong những cái kết phim mâu thuẫn nhất mọi thời đại.

Jo Sung Hee là biên kịch cho bộ phim gia đình 2009 “High Kick 2” , phần hai của series phim nổi tiếng “High Kick through the Roof” . Tuy nhiên, cái kết của bộ phim đã không phải là Happy Ending đặc trưng của các phim truyền hình như khán giả mong đợi.

“High Kick 2” kết thúc với vụ tai nạn của Choi DanielShin Se Kyung.  Mà phần lớn trong phim, nhân vật cũng do Hwang Jung Eum thủ diễn lại là trung tâm mọi phản ứng hài hước của các nhân vật chính.

Khi “She was pretty” dần đến một cái kết, khán giả bày tỏ mối quan tâm của họ, lo rằng bộ phim yêu quý của mình sẽ có số phận tương tự như “High Kick 2”.

Một bài báo được xuất bản bởi đài MBN Hàn Quốc, đề cập đến vấn đề cái kết đầy mâu thuẫn, và những giới thiệu xung đột trong các tập phim, đang giảm dần theo tập áp chót.

MBN lưu ý thuyết âm mưu vẫn chưa được giải quyết, bao gồm “thân phận TEN”, và thành phần gia đình của Kim Shin Hyuk bí ẩn (Choi Si Won của Super Junior thủ vai).

Tập 14, phát sóng ngày 4 tháng 11, cung cấp nhiều manh mối cho người xem, nhưng không giải quyết được nhiều khúc mắc.

Sau khi thất bại cuộc phỏng vấn quan trọng, Ji Sung Joon (Park Seo Joon) trải qua quãng thời gian khó khăn với sức khỏe của mình.

Kim Hye Jin (Hwang Jung Eum) cố gắng hỗ trợ tối đa cho nỗ lực của anh ấy, nhưng khả năng có hạn, khi phóng viên dũng cảm chỉ mới bắt đầu học về lĩnh vực xuất bản chuyên ngành thời trang.

Tuy nhiên, Shin Hyuk có thể là chìa khóa quan trọng để tờ tạp chí không bị chìm, khi anh đã cố gắng trở về thân phận thật. Sau khi chia sẻ những khoảnh khắc ngọt ngào cùng Hye Jin, anh vào tòa nhà văn phòng, cạo râu, với một vẻ ngoài cho thấy khả năng mình chính là nhà văn bí ẩn.

Liệu “She was pretty” sẽ có một kết thúc Happy Ending? Shi Won sẽ trở thành nhà văn bí ẩn với 2 tập phim còn lại? Bình luận bên dưới và chia sẻ suy nghĩ của bạn.

Source : Kdramastars
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-11-2015 10:25:49 | Chỉ xem của tác giả
SE thì chắc k tới nỗi nhưng biết đâu bác bk troll khán giả tuần sau thật mới sốc
Gì chứ bác này chắc chuyện gì cũng dám làm lắm đó, với lại tập 15 thế này thì chắc cũng có thể coi là end được rồi
Nên không biết bác ấy sẽ làm gì với 60 phút còn lại của tập 16, nếu là fan meeting chắc bao vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-11-2015 10:32:24 | Chỉ xem của tác giả
HE please!!!!!! Đợt coi High Kick 2 cái kết phim thiệt không chấp nhận nổi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-11-2015 11:14:28 | Chỉ xem của tác giả
theo mình thấy tập 15 giống như là đã kết thúc cho phim rồi vậy, một cái kết mở khi mọi chuyền gần như đã đâu vào đó, cũng k hiểu lắm là BK định làm gì cho tập 16, lâu rồi mới thấy bộ phim có cách triển khai câu chuyện như thế này. Dù sao cũng mong là OE hơn là SE, thực ra thì HE càng tốt Nhân vật nào cũng có một hạnh phúc cho riêng mình, vậy là đủ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-11-2015 11:26:38 | Chỉ xem của tác giả
Biên kịch Jo Sung Hee của “She was pretty” nổi tiếng với khán giả và các nhà bình luận với vai trò là một thành viên của đội sáng tạo của một trong những cái kết phim mâu thuẫn nhất mọi thời đại.

Hẳn là cái kết mâu thuẫn nhất mọi thời đại. Chỉ cần nhắc đến là BK của HK2 là ai cũng e sợ hết á.

Quả nhiên là cái kết gây ám ảnh đến nghìn năm sau, nhảm hết sức có thể nhảm.

Theo ta thì phim sẽ ko SE kiểu đó đâu, BK có hẳn 1 tập để cho HE dành cho tất cả các tuyến nv thế thì cũng ko cần OE làm gì.

Đôi nào về với đôi nấy, có khi đôi nhanh chân đã có con rồi ý chứ.

Còn ai FA thì tiếp tục hạnh phúc ...với công việc.
Tập 14, phát sóng ngày 4 tháng 11, cung cấp nhiều manh mối cho người xem, nhưng độ phân giải thấp.

Từ "độ phân giải thấp" nghe có vẻ kỳ kỳ nhỉ? Nếu là "độ lý giải thấp" thì có hay hơn ko?

Hoặc rõ nghĩa hơn thì là "ko giải quyết được nhiều khúc mắc" phải ko?

Bình luận

Ờh, ta cũng đang tìm từ thích hợp cho nó đây! Tks nàng! ^^  Đăng lúc 6-11-2015 11:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-11-2015 11:53:18 | Chỉ xem của tác giả
Đùa chứ, chắc không đến nỗi SE đâu nhỉ,
Bác có sáng tạo gì cũng đừng sáng tạo như HK, dân tình chắc điên luôn
Cứ HE viên mãn cho các nhân vật đê bác, hợp tình, hợp lý, hợp ý dân tình luôn á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-11-2015 12:05:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang ráng để dành tập 14, 15 sang tuần sau xem luôn cho "đã", đọc tin này hơi hoang mang tí tẹo nhưng mình không tin phim sẽ SE đâu, 1 bộ phim tươi sáng thế này xứng đáng với 1 kết thúc HE, chứ SE thì theo kiểu gì được nhỉ. Mình không thích SE, cực ghét OE nên Bác-biên-kịch-iu-quý mà cho cái kết lãng xẹt là mình sẽ góp gạch+đá+các thứ với mọi người.
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé!

Bình luận

À, phim đấy mình chưa xem nên không biết, chỉ nghe dân tình "ném" cái kết dzữ dzội..^^..  Đăng lúc 11-11-2015 08:36 AM
HK cũng tươi sáng mà :v  Đăng lúc 10-11-2015 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-11-2015 12:06:29 | Chỉ xem của tác giả
Ta vẫn không nghĩ là có SE đâu
Nếu không biên kịch sẽ bị ăn chửi tới bến luôn.à cũng không biết được trước điều gì, hi vọng ta không ám quẻ mấy phim ta chọn xem

Bình luận

Ao Haru Ride live action  Đăng lúc 10-11-2015 11:04 PM
ko liên quan lắm nhưng b cho mình hỏi chữ kí của bạn là trog film gì thế?:)))  Đăng lúc 10-11-2015 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-11-2015 12:09:11 | Chỉ xem của tác giả
kết thúc mở còn tốt ấy, chỉ sợ nó SE nhảm nhí thôi
mình vẫn thấy kiểu Sung Joon và Hye Jin triển nhanh quá
chưa nhận ra nhau bao lâu đã cầu hôn rồi tính đám cưới rồi
hy vọng là cưới thật, đừng kiểu chú rể hoặc cô dâu đang trên đường đi tới đám cưới thì gặp tai nạn

Bình luận

Uki, ta qua đây! ^^  Đăng lúc 6-11-2015 12:27 PM
Vịt có đang onl vào phụ Nét post bts với nào =)) Cá và Jan hình như bận cả rồi  Đăng lúc 6-11-2015 12:19 PM
Có fan dự đoán đi hưởng tuần trăng mật rồi tai nạn chết cả đám =)))  Đăng lúc 6-11-2015 12:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-11-2015 12:32:45 | Chỉ xem của tác giả
mình nghĩ là She Was Pretty sẽ không kết thúc giống kiểu HK2 đâu

Biên kịch Jo Sung Hee mà một lần nữa cho cái kết SE thì đảm bảo
đủ gạch mà xây cái nhà mới đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách