Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 22135|Trả lời: 47
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Liệu ảnh bìa của Dispatch có đang khéo léo gợi mở mối quan hệ giữa Song Joong Ki và Song Hye Kyo?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Liệu ảnh bìa của Dispatch có đang khéo léo gợi mở mối quan hệ giữa Song Joong Ki và Song Hye Kyo?

Song Joong Ki và Song Hye Kyo tiếp tục dính tin đồn hẹn hò ngay cả khi bộ phim “Descendants of the Sun” đã kết thúc. Mặc dù cơ quan đại diện của hai bên đã lên tiếng phủ nhận, người hâm mộ vẫn không ngừng tìm kiếm các mảnh tin tức, hình ảnh, phỏng vấn từ nhiều nguồn khác nhau nhằm hi vọng chứng minh mối quan hệ của họ ở trên mức tình bạn.

Một cách vô tình hay hữu ý, Dispatch đã dùng bức ảnh cặp đôi Song Joong Ki và Song Hye Kyo trong buổi họp báo giới thiệu phim DOST ở Hồng Kông làm ảnh bìa cho trang web chính thức của họ. Và tất nhiên, nó nhanh chóng thu hút sự chú ý. Một vài người hâm mộ đã chia sẻ bức ảnh này như một “chứng cứ” vì Dispatch vốn được biết đến là một cơ quan báo chí nổi tiếng về việc khui chuyện hẹn hò giữa các ngôi sao nổi tiếng.

Rất nhiều người hâm mộ tin rằng bức ảnh chính là một “tín hiệu” cho thấy Dispatch sẽ sớm đưa ra các “bằng chứng” chứng minh Song Hye Kyo và Song Joong Ki (hay còn được gọi với biệt danh nổi tiếng "Song-Song" couple) hiện đang hẹn hò trong đời thực. Người hâm mộ không phải vô căn cứ khi tin vào điều này vì tin đồn hẹn hò của hai người bắt đầu lan truyền từ việc cả hai bị bắt gặp ở thành phố rộng lớn -  New York. Theo tin đồn ban đầu, hai ngôi sao của bộ phim "Descendants of the Sun" bị bắt gặp đang (tay trong tay) đi dạo phố, thậm chí còn cùng nhau đi mua sắm đồ ở cửa hàng tạp hóa. Tuy nhiên, cơ quan đại diện của cả hai chỉ xác nhận hai người cùng nhau ăn tối với một vài người bạn ở New York.

Trong cuộc phỏng vấn cho chương trình thời sự News 9 của đài KBS 1TV, Joong Ki tâm sự rằng anh và Hye Kyo đã cùng nhau chia sẻ niềm vui khi nghe xung quanh những tin đồn hẹn hò của hai người. “Bản thân tôi nghĩ rằng, có những phản hồi như thế vì mọi người yêu thích bộ phim của chúng tôi. Chúng tôi đang tận hưởng nó.”  Anh nói

Nam diễn viên 30 tuổi cũng được hỏi liệu trong đời thực sẽ chọn nhân vật của Song Hye Kyo là Kang Mo Yeon hay nhân vật của Kim Ji Won là Yoon Myung Joo. Song Joong Ki thừa nhận anh khá bất ngờ vì được hỏi một câu như thế này ở một chương trình thời sự, nhưng anh cũng không ngần ngại mà nói rằng, anh sẽ lựa chọn Kang Mo Yeon. “Nếu tôi không chọn thế, cô ấy sẽ phát điên lên mất”, Joong Ki nói thêm về quyết định lựa chọn nhân vật của Hye Kyo.

Còn bạn nghĩ sao? Liệu có phải ảnh bìa của Dispatch đang khéo léo gợi mở cho chúng ta về mối quan hệ của Song Hye Kyo và Song Joong Ki? Hãy chia sẻ cảm nghĩ của bạn ở phía dưới!

Source: www.parentherald.com
Viettrans by [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
je_god + 5 Cảm ơn bạn
pio227 + 5 Ủng hộ 1 cái!
lananhkh + 5 Cảm ơn bạn
Victoria119 + 5 Dis max lầy :)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-5-2016 16:59:33 | Chỉ xem của tác giả
Bác Dispatch chơi lầy quá mà =. Hông dưng từ trên IG ưu ái post hình SS liên tục xong gắn cái hashtag relationshipgoal
Giờ thì thêm vụ set hình hai bạn lên cover cho fanpage )
Nói chung là em nghĩ có gì thì cũng phải chờ xong tour FM của giai SJK thì các Bác ấy mới khui đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-5-2016 17:04:23 | Chỉ xem của tác giả
Bác Dis chơi lầy lội quá nha, y hệt đại úy với người đẹp í

Ảnh treo từ hôm 6.4 mà chưa thấy đổi, sắp hết 1 tháng rồi đó bác? Bác mần ăn kiểu gì mà cái đôi mới bị khui bác không để ảnh bìa thế

Lại còn cứ mỗi lần đăng bài, ảnh thì cứ phải gắn hastag Songsongcouple vào cơ? Lần sau bác nhớ ghi hẳn Kikyo cho rõ bác nhé :3 :3 Không sợ lại bị nhầm nhọt sang Songsong của TTMT hay ai đó khác lắm @@

Mà bác kỳ ghê ha? Bác cứ "bô bô" cho thiên hạ biết là bác ship, thế nếu như họ chả có tình ý gì thì bác có ngại không? Bác biết đính chính thế nào với trái tim mỏng manh của hàng trăm nghìn shipper Kikyo nhà cháu? Lúc đó thì cháu hựn bác vô cùng, bác ơiiiii

Thôi, bác có tâm treo ảnh thì cháu cũng mong bác có tâm với bọn cháu, một là khui tin hẹn hò (mà đẳng cấp cao hơn là đám cưới), hai là bác dập tắt ngay cái hi vọng của tụi cháu đi. Chứ ngày nào vào nhà bác cũng thấy tấm ảnh hót hòn họt trước mắt, kiểu như treo thanh gươm trên đầu đó! :3 :3 :3

Vậy nên, HOẶC LÀ CUỘC ĐỜI NỞ HOA, HOẶC LÀ CUỘC SỐNG BẾ TẮC, BÁC DỨT ĐIỂM CHO CHÁU NHỜ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-5-2016 17:15:20 | Chỉ xem của tác giả
Gabeo_pro gửi lúc 4-5-2016 04:59 PM
Bác Dispatch chơi lầy quá mà =. Hông dưng từ trên IG ưu ái post hình SS liên tục xong  ...

chính xác là realation chị nhé, không phải relation đâu :3

Xin lỗi, mình lỡ tay, Mod xóa comt này giúp mình nhé!
Cảm ơn bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-5-2016 17:16:28 | Chỉ xem của tác giả
Không biết có nên hy vọng ko đây. Với mình thì mình thích Joong Ki với Bo Young hơn, đẹp đôi vừa lứa

Hẳn là không biết 'Một cách vô tình hay hữu ý' a~~

Cơ mà câu trả lời của Joong Ki cũng có chút mờ ám ở đây thì phải “Nếu tôi không chọn thế, cô ấy sẽ phát điên lên mất”
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-5-2016 17:20:37 | Chỉ xem của tác giả
Phải bơi vào đây gấp để dành chỗ :v mà hụt mất rồi nhưng thôi kg sao
Thank em gái đã trans new nha đọc mà cứ lâng lâng trong người hà
Kg biết "ẨN TÌNH" bên trong ntn mà sao tui nghi quá
Chời ơi lót dép hóng hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-5-2016 17:25:52 | Chỉ xem của tác giả
Lâu nay ko phải mỗi Disp lầy lội để cover cặp đôi quốc dân nữa mà cả IG của KBS cũng thường xuyên dùng hashtag liên quan đến Song Song couple. Thật là. Disp thật biết cách làm cho người ta hạnh phúc mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-5-2016 17:34:39 | Chỉ xem của tác giả
Cái đít pát này thật là lầy lội nha
Lỡ rồi khui cho mấy má anti tức chơi đi nà
Thấy cả 2 bên cứ bị chê k hợp rồi kêu c già hơn các kiểu
Khui 1 phát là chắc mấy cô tự tử luôn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-5-2016 17:42:34 | Chỉ xem của tác giả
T chỉ thấy là bác Ship kịch liệt cặp này thôi, chứ chả thấy chứng cứ là cặp này thành đôi gì cả
Dạo này đôi trẻ ít lên news, ít được đồng bọn tung hint nên bác làm hộ chăng

Thanks bạn dịch tin nhé.
P/s: Mang vô xây nhà luôn nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-5-2016 18:17:27 | Chỉ xem của tác giả
t là chưa thấy điện hay sét gì giữa hai người này, nhưng t thích chế Song kinh khủng, đọc tin là nhảy vào liền. nếu chế S thực có tin vui thì dù với ai t cũng ủng hộ. ngay cả ảnh bìa dispath cũng bị soi, ngày mai hắn đổi hình thì chán chết. bao h chị song lại xuất hiện nhỉ, không biết beaksang này bả có đi thảm không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách