Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3530|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lịch chiếu của "Moonlight Drawn By Clouds" sẽ bị lùi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

KBS đang dự tính lùi lịch chiếu của "Moonlight Drawn By Clouds".

Một nguồn tin cho biết "Kế hoạch phát sóng ban đầu là vào 15/8 nhưng điều đó trở nên khó khăn bởi dịp Olympic 2016. KBS đang xem xét lùi lịch chiếu phim lại một tuần, vào 22/8, một ngày thuận lợi hơn cho bộ phim".

Bộ phim cũng phát hành hình ảnh mới của các diễn viên chính Park Bo Gum , Kim Yoo Jung , và B1A4 Jinyoung . Một bức ảnh cho thấy họ mỉm cười trong khi một ảnh cho thấy Jinyoung khoách vai Kim Yoo Jung và Park Bo Gum nhìn ghen tị. Hãy theo dõi bộ phim vào cuối tháng 8.

Cre: sp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-7-2016 13:55:27 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn dàn diễn viên thấy thương quá!
Làm việc vất vả nhưng thấy không khí rất vui,
mặt em nào cũng tươi rói!

Dù không được xem là phim bom tấn, nhưng lại có hứng thú và rất ủng hộ!

Cảm ơn bạn trans news rất nhiều ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-7-2016 14:01:42 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên trông cưng nhỉ!
Mà phim này gặp bất lợi đủ thứ.
Ừ thì cũng không phải phim bom tấn gì, không được sản xuất trước 100%, nghĩa là cũng không nhận được nguồn đầu tư khủng như phim khác, lại còn "thừa hưởng" cái rết của phim trước, nên cũng chẳng dám trông mong rating cao, nhưng ai mà biết được, có khi càng ít kỳ vọng càng tốt, nhìn những nụ cười sáng lạng kia kìa, thì thường cười được là sẽ trở nên may mắn. Như W ấy, cũng chẳng phải phim ghi hình trước 100%.

Chỉ có 1 điều là chắc chắn các bạn trẻ Moonlight Drawn By Clouds này sẽ nhận được nhiều yêu thương và thiện cảm hơn. Chúc may mắn, Moonlight Drawn By Clouds!

Thank bạn dịch news!

Bình luận

Ừ nhỉ, bạn đúng rồi, là mình gõ sót, ý mình là ghi hình trước 100% ấy! :) Cảm ơn bạn nhe!  Đăng lúc 29-7-2016 03:28 PM
W được quay trước 50% lận nha bạn  Đăng lúc 29-7-2016 02:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-7-2016 15:03:41 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao, tại sao vậy, sao lại bị lùi nữa rồi. Hóng đến sắp thành hươu cao cổ luôn rồi
Nhưng suy cho cùng là cũng để tốt cho phim, cứ ngỡ là phim sẽ ra cùng lúc với Bộ bộ kinh tâm bản Hàn chứ (quên mất cái tên chính xác của nó rồi)
Thôi kệ, ai quan tâm phim có là bom tấn hay bom xịt mình cũng không để ý, chỉ cần có Gum em tham gia là đu phim, hóng phim, ủng hộ phim thôi.
Chờ phim ra dài cổ luôn, thôi thì ôm poster với traler ngắm tiếp.
Thanks bạn stran new

Bình luận

mình chỉ mong Bộ Bộ kinh tâm bản Hàn đừng phá nát nguyên tác là được rồi  Đăng lúc 29-7-2016 03:44 PM
Bộ Bộ Kinh Tâm bản Hàn mới được kỳ vọng là bom tấn đấy! Moonlight không phải sản xuất trước 100% nên không xếp vào bom tấn đâu. :))  Đăng lúc 29-7-2016 03:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-7-2016 15:03:48 | Chỉ xem của tác giả
Antueeeeeeeeeeeeeeeee =.=
Sao lại lùi, huhuhu (
Chờ bao lâu nay rồi cơ mà (((
Thái giám, Thái tử của tui (((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-7-2016 15:59:02 | Chỉ xem của tác giả
Dàn cast Moonlight quá xá dễ thương, không chỉ đẹp không mà còn là dễ thương.

Nói thật lòng, chưa bước vào lịch chiếu, ai cũng bảo đây là phim chiếu dưới nếu so với BBKT bản Hàn, vì ai cũng biết BBKT bản Hàn được đầu tư khủng mọi khâu. Nói về rate, nếu BBKT bản Hàn hơn thì chẳng có gì lạ, nhưng nếu mà Moonlight thắng được thì thật là vi diệu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-7-2016 16:20:57 | Chỉ xem của tác giả
Hè này chỉ hóng Moonlight với W mà sao Moonlight cứ lùi lịch chiếu hoài vậy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-7-2016 17:07:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
sét đánh huhu phim em đã lận đận đủ nhiều rồi ㅠㅠ trước đã mấy lần thay lịch chiếu rồi mà giờ lại đổi tiếp ㅠㅠ sao KBS ko đợi nó đóng xong hết rồi chiếu luôn đi, gruuuuu > thời gian đếm ngược của tui lại cộng thêm 7 ngày -.- giai nhà mình là con ghẻ của KBS sao ㅠㅠ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-7-2016 18:16:22 | Chỉ xem của tác giả
"KBS đang dự tính lùi lịch chiếu của "Moonlight Drawn By Clouds"."
dự tính đã xác nhận chưa

Bình luận

dự nhưng mà như đợt trước KBS đòi cắt tập BM rồi cũng cắt, nói vậy là như thông báo trước để chuẩn bị tinh thần đó bạn  Đăng lúc 29-7-2016 06:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-7-2016 19:01:13 | Chỉ xem của tác giả
TT_TT lại đợi nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách