Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 3503|Trả lời: 4
Thu gọn cột thông tin

Leech link torrent Kites sang upfile.vn

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-2-2015 00:06:47 | Xem tất |Chế độ đọc
Độ này mình đang rảnh nên muốn giúp các bạn download phim cho dễ.
các bạn post link magnet lên đây (vào http://torrent2magnet.com/ convert từ file torent sang) nhét vào thẻ code
  1. link để trong đây này
Sao chép mã
Ghi rõ tên file. Mình chỉ leech link từ kites thôi nên mấy bạn đừng có post mấy cái link game mấy chục GB vào mình ko rảnh đâu :v

Lưu ý: đừng có hối vì mình làm cho vui mục đích muốn giúp đỡ giao lưu thôi nên ko phải lúc nào cũng onl đc nhé :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2015 23:41:52 | Xem tất
Cảm ơn đóng góp của bạn nhưng mình thấy upfile down chậm quá thà để torrent thì tiện hơn, bạn có thể up sang google drive thì hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-2-2015 11:05:34 | Xem tất
ngocthang7117 gửi lúc 9-2-2015 11:41 PM
Cảm ơn đóng góp của bạn nhưng mình thấy upfile down chậm quá thà để torrent thì tiệ ...

upfile đc cái free mà bạn. Tài khoản free download cũng đc max speed rồi. Google Drive thì mình ko dùng nên ko biết dung lượng được bao nhiêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2016 17:50:35 | Xem tất
losblancos113 gửi lúc 12-2-2015 11:05 AM
upfile đc cái free mà bạn. Tài khoản free download cũng đc max speed rồi. Google Drive th ...

:v google drive xài tiện thấy mồ đi í, khi nào rảnh bạn nên thử. À kinh nghiệm của mình là khi gửi nó sẽ cho bạn chon: ko chia sẻ, chia sẻ, chia sẻ và sửa (chắc vậy, ko nhớ rõ), bạn đừng chọn ko chia sẻ nếu ko ngta lại ko đọc dc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 16:01:45 | Xem tất
Upfile hình như hay gây lỗi file hoặc lỗi up nên ít người dùng thì phải.
Dù sao cũng cảm ơn lòng tốt của chủ thớt,
up lên cho mọi người thấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách