Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3444|Trả lời: 26
Thu gọn cột thông tin

Lee Young Ae, Kim Hee Sun, Kim Tae Hee, Song Yoon Ah đứng chung 1 khung hình, cho thấy đẳng cấp của những biểu tượng nhan sắc

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-10-2016 22:18:11 | Xem tất |Chế độ đọc
Hình ảnh Lee Young Ae, Kim Hee Sun, Kim Tae Hee, Song Yoon Ah cùng chụp ảnh lưu niệm cùng nhau khi tham dự Andre Kim Best Star Awards vào năm 2007 trở thành chủ đề nóng cho cư dân mạng, bởi đây là lần hiếm hoi có  thể thấy được những nhan sắc đỉnh cao của làm giải trí Hàn Quốc có thể cùng nhau khoe sắc  trong cùng 1 sự kiện

Từ trước đến nay  Lee Young Ae, Kim Hee Sun, Kim Tae Hee, Song Yoon Ah luôn được xem là những người đẹp với vẻ đẹp tự nhiên trong làm giải trí Hàn Quốc và đặc biệt Lee Young Ae, Kim Hee Sun, Kim Tae Hee là những mĩ nhân thường xuyên xuất hiện trong các bảng xếp hạng về nhan sắc tại Hàn cũng như các nước trong khu vực.

Trong hình ảnh từ sự kiện có thể thấy có được nhiều sự tham gia của các diễn viên nổi tiếng như Lee Jun Ki, Jo Hyun Jae, vận động viên trượt băng Kim Yu Na... và thú vị hơn là những người đẹp như  Lee Young Ae, Kim Hee Sun, Kim Tae Hee đứng cùng nhau trong cùng 1 sự kiện làm cho mọi người cảm thấy thú vị hơn bao giờ hết, tuy mỗi người đều sở hữu vẻ đẹp khác nhau nhưng đều có thể  khẳng định đẳng cấp nhan sắc của họ qua hình ảnh

Nguồn: Daum
Dịch: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2016 22:26:59 | Xem tất
Tất cả đều đẹp, gọi là tượng đài nhan sắc cũng không ngoa nhưng diễn xuất thì thích nhất hai chị Lee Young Ae với Song Yoon Ah
K2 đang chiếu còn thích cặp phu nhân - vệ sĩ hơn cả cặp chính Hình ảnh thú vị ghê, bác Andre cũng là tượng đài của thời trang Hàn mà, hầu hết những người nổi tiếng đều đã diễn show của bác
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2016 22:37:50 Từ di động | Xem tất
Đều là những biểu tượng nhan sắc xứ kim chi mà
đứng cùng nhau thế này
là dịp hiếm có đó
thật tuyệt vời !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2016 23:07:49 | Xem tất
Lâu lắm rồi mới nghe nhắc đến chương trình thời trang của nhà thiết kế Andre Kim. Toàn những người nổi tiếng tham gia show trình diễn này không
Kim Tae Hee lúc này hình như đang nổi tiếng trong Nấc thang lên thiên đường thì phải. So với lúc trước thì bây giờ đúng là mỹ nữ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2016 23:09:59 | Xem tất
Toàn những biểu tượng sắc đẹp của hàn quốc
Ước j bây giờ lại dc thấy mọi người cùng khung hình
Chắc chắn là lộng lẫy miễn bàn luôn
Thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2016 23:41:56 | Xem tất
Hiếm khi các tượng đài nhan sắc tụ hợp với nhau ( trong pic nhìn kỹ còn có anh Joon Gi, lee Wan, Go Ah Ra nữa, nhiều sao ghê )
Giờ có lẽ k còn show thời trang nào có thể mời hết các chị như show của bác Andre Kim
Klq chứ 4 ss thì 3 người đã lập gia đình và có những đứa con kháu khỉnh chừng nào chị Tae Hee của em mới chịu kết hôn theo anh Rain về dinh đây
Tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2016 23:47:08 | Xem tất
các biểu tượng nhan sắc tụ họp cùng nhau thật là hiếm gặp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-10-2016 02:16:59 | Xem tất
Mình chỉ để ý anh Gà nhà mình thôi! Anh ấy vậy mà cao nhất trong ảnh mới ghê chứ . Đang mong chờ tập tiếp theo của ML. Tuần trước trong khi chờ phim của anh mình đã xem trọn bộ The Scholar ưho walks night. Tới giờ tròn đầu vẫn âm vang bài Secret Paradise hay ơi là hay. Nhưg cùng phim cổ trang mà nhin anh khác quá, một bên suốt ngày áo quần đẹp đủ màu sắc còn một bên diện toàn màu đen và đeo mặt nạ, nhưng sao mình vẫn thấy đẹp chứ, nhất là lúc quay nghiêng mặt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-10-2016 02:20:42 | Xem tất
Toàn người quen.
Nhưng nhìn vào hình có chút giật mình.
Băn khoăn nhi đồng ở giữa có phải là Kim Yuna k?
@newview   chào hỏi nàng phát nhé. Tính bơ mà k bơ được. Hôm trước lội vào chuồng mà vắng hoe, có chút chạnh lòng .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-10-2016 06:23:10 Từ di động | Xem tất
Ui. Bức hình đẹp quá, hiếm khi nhiều ngôi sao chụp cùng nhau thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách