Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3917|Trả lời: 27
Thu gọn cột thông tin

Lee Sung Kyung tiết lộ cô đang tăng cân để tham gia bộ phim Weighlifting

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-9-2016 17:09:26 | Xem tất |Chế độ đọc
Trong một cuộc phỏng vấn gần đây với tạp chí thời trang InStyle, nữ diễn viên kiêm người mẫu Lee Sung Kyung nói về bộ phim truyền hình sắp tới “Weightlifting Fairy Kim Bok Joo” ( tiêu đề dự kiến ) được chiếu vào thứ Tư, thứ Năm hàng tuần vào lúc 22 giờ KST trên kênh MBC.

Lee Sung Kyung chia sẻ rằng cô ấy đang tăng cân để phù hợp với nhân vật của cô ấy trong bộ phim này. “Tôi đã tăng 4 kg (khoảng 8,8 pounds). Tôi muốn được khỏe mạnh và tập gym trong khi tăng cân nhưng cuối cùng tôi chỉ ăn nhiều thật nhiều thôi.”

Cô tiết lộ đã làm thế nào để vượt qa những ngày khó khăn đó, cô nói: “Tôi không thể tưởng tượng nổi bản thân mình sống mà không có âm nhạc và nhảy múa. Tôi cần có chúng để bản thân có thể tốt hơn, vui tươi hơn khi ghi hình. Trong khoảng thời gian khó khăn, như những lúc phải quay phim cả đêm, bản thân tôi cố gắng hết mức có thể, để tăng thêm sự vui vẻ, lạc quan cho mình và mọi người trong đoàn phim.”

Tính cách của cô ấy về cơ bản đối lập hoàn toàn với nhân vậy của cô ấy trong bộ phim truyền hình “Bác Sĩ”, nữ diễn viên chia sẻ : “Tôi đã suy nghĩ rất nhiều về việc làm sao để thể hiện nhân vật của mình ( nhân vật của cô ấy trong phim ) 1 cách trọn vẹn, tinh tế và ít bị ghét nhất  nhưng may mắn thay, dần dần đến khi kết thúc, cô ấy đã trở nên trưởng thành hơn, bởi vậy tôi cảm thấy rất hạnh phúc vì điều đó.”

Bộ ảnh đầy đủ của Lee Sung Kyung chụp cho tạp chí thời trang InStyle ra trong tháng Mười.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lalapinguoin + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 17:48:02 | Xem tất
Bạn này đóng Doctors tự nhiên lắm này
vai *hơi* phản diện mà thấy không ghét gì hết ~

Thanks bạn đã trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 18:19:16 | Xem tất
Bạn này cũng dễ thương lắm chưa xem Doctor chỉ nhớ couple đáng iu với Quăng Sú
Bạn ốm quá tăng vài kg cũng k sao. Nghe tên phim chắc nói về vấn đề cân nặng của phụ nữ
đóng chung với ai ta?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 18:33:36 | Xem tất
bạn này gầy quá,hồi nhận phim cũng đoán chắc phải tăng cân cho phù hợp nội dung
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 18:35:44 | Xem tất
Cứ tưởng tăng nhiều chứ 4kg thì không sao. Cực kỳ thích vẻ đẹp của bạn này, diễn xuất cũng ổn nữa, đã xem qua 2 phim bạn ấy đóng và không có gì để phàn nàn. Mà phim này Sung Kyung đóng chính hay sao nhỉ, nếu đúng thế thì quả là bước tiến lớn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 18:44:56 | Xem tất
xem Doctors chả ghét gì chị í, còn thích chị í hơn cả nữ chính cơ.
dáng chị đẹp quá, chị tăng ít cân cho nó khỏe mạnh nhé.
mong sơm được gặp lại chị trong dự án mới.
cảm ơn bạn đăng tin nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 19:08:34 | Xem tất
Lee Sung Kyung đã gây ấn tượng với mình từ It's okay, It's love rồi. nghe nói trong Doctors tuy diễn viên này đóng vai "phản diện" nhưng không bị ghét mà còn được một bộ phận khán giả yêu thích hơn cả nữ chính. Mong phim mới của chị này sẽ thành công hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 19:16:48 | Xem tất
Doctors thì mình không xem nên không biết vai diễn của bạn này như thế nào, nhưng rất ấn tượng với bạn ý trong IOTL, diễn dễ thương, dáng đẹp, khuôn mặt rất riêng, nói chung là thích bạn ý, đóng cặp với Sú cũng đẹp đôi nữa.
Hi vọng phim này bạn ý lên vai chính, và mong phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 20:37:58 Từ di động | Xem tất
Nhìn chị cũng hơi ốm. Tăng 4 kg đẹp hơn ) Hóng phim mới của chị nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 20:52:24 | Xem tất
Thích chị này ! Luôn vui vẻ, chịu chơi mà diễn xuất cũng hay nữa ! Sẽ ủng hộ phim của chị !
Tăng cân cho nhìn cân đối chứ gầy quá không có đẹp !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách