Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2238|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Sung Kyung tiết lộ cái giá mà cô ấy phải trả cho sự nổi tiếng lên của mình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong một cuộc phỏng vấn với tờ tạp chí thời trang W. của Mỹ, nữ diễn viên Lee Sung Kyung đã thú nhận về những mặt tiêu cực của việc đang trở nên nổi tiếng.

Cụ thể là, cô ấy đã nói về việc liên tục nhận được sự chú ý. Cô kể rẳng mình đã đi du lịch đến Paris, Pháp vào tháng Một năm nay. Cô cho biết: "Tôi đã có một khoảng thời gian dành cho bản thân mình mà tôi không bao giờ có thể có ở Hàn Quốc. Khi ở Hàn Quốc, tôi có cảm giác rằng ngay cả khi còn ở một mình thì vẫn có người đang theo dõi tôi. Tôi không thể rũ bỏ được những cảm giác đó. Khoảng thời gian tôi ở Paris đã tự giúp tôi điều đó. "

Cô cũng nói về vô số những tin đồn hẹn hò mà cô đã từng bị đồn thổi của và phủ nhận chúng. Cô cho biết, "Bây giờ tôi dành rất nhiều thời gian ở nhà so với trước đây. Tôi không thể ra khỏi nhà mà không đội nón che kín mặt. Nếu tôi cùng đi dạo với một người bạn thì sẽ có những tin đồn hẹn hò khắp nơi, vì vậy tôi phải đặc biệt cẩn thận."

Khi được hỏi về việc đã có bạn trai chưa, cô cho biết, "Tôi không thể có ai được vì mấy tờ báo lá cải. Có rất nhiều tin đồn về tôi và các người mẫu nam và cả những người đàn ông khác mà tôi biết. Cảm thấy như tôi đang hẹn hò với hàng trăm người cùng một lúc vậy đó. Thật là hoàn toàn kiệt sức. "

Source: Soompi
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lalapinguoin + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-4-2017 11:01:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đấy chính là cái giá mà người nổi tiếng nào cũng phải trả . Những lời đồn thổi những bí mật đời tư bị xâm phạm . Nên làm người của công chúng cũng ko dễ dàng gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-4-2017 11:24:47 | Chỉ xem của tác giả
Biết rằng muốn nổi tiếng thì phải trả giá nhưng mà việc cánh nhà báo cứ theo đuôi nghệ sĩ thiệt "khíu chọ" -_-
Đã đi theo rồi thì thôi còn về nhà viết mấy tin lá cải tào lao dù người ta đơn giản chỉ đi ăn với bạn thôi.
Thiệt tội cho các nghệ sĩ, nhất là nghệ sĩ nữ đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-4-2017 12:15:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Khổ thiệt. Như v bảo sao nghệ sĩ khó sống thật với cá tính của mình, khi mà mỗi lần ra đường đều phải che kín mít, rồi đi chơi với bạn bè thì bị đồn thổi tùm lum :3 tội chị, ở Hàn Quốc thì lun có cảm giác bị theo dõi từng chút một.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-4-2017 16:13:37 | Chỉ xem của tác giả
haiz đúng là cái giá của sự nổi tiếng mà
các diễn viên nổi tiếng đến idol, phía sau hào quang sân khấu là việc mất đi tự do đáng kể
cái gì cũng có 2 mặt của nó thật haiz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-4-2017 16:50:01 | Chỉ xem của tác giả
người nổi tiếng cũng có sướng chi đâu!
chúc chị ngày càng thành công, thích chị diễn la81m1!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-4-2017 17:54:24 | Chỉ xem của tác giả
người nối tiếng cũng khổ quá nhỉ đi đâu cũng phải trang bị mũ áo khẩu trang các thứ
tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-4-2017 18:32:35 | Chỉ xem của tác giả
cái gì cũng có 2 mặt, được cái này mất cái kia,... làm người bình thường, không xinh đẹp, ngày ngày lo cơm áo gạo tiền nhưng chúng em cũng khổ lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-4-2017 18:48:48 | Chỉ xem của tác giả
Người nổi tiếng thì phaỉ chấp nhận thôi, mong chị sớm quay lại với dự án mới, thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-4-2017 19:48:27 | Chỉ xem của tác giả
Đúng thiệt khi ta nổi tiếng sẽ có nhiều sự bất tiện
đến với ta hàng ngày ,chắc chắn nếucô đị ra đường
sẽ có những cặp mắt soi mói theo rõi từng nơi từng
góc , qua sứ người ,thì đâu phải ai  họcũng biết mình
nên không phải lo lắng cứ thung dung dạo phố cũng
chà có ai nói gì , đó là sự thật .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo