Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trang0102
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Sung Kyung nói về việc cạnh tranh với Lee Min Ho - Jun Ji Hyun trong "The Legend of the Blue Sea"

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 16-11-2016 19:47:12 | Chỉ xem của tác giả
Aigoo cạnh tranh cùng với Blue Sea thì khó khăn rồi, nhưng mà vẫn mong đợi diễn xuất từ hai bạn trẻ nhé.
Hóng phim mới quá đi.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 16-11-2016 20:23:13 | Chỉ xem của tác giả
Đợt chiếu phim thứ 4,5 lần này có vẻ cạnh tranh hơi dữ à, vì mỗi phim là một thể loại khác nhau không có cái nào như nhau cả
Nên quan trọng là nội dung mới lạ và gây cấn sẽ thu hút được người xem thui
Đối với mình đọc tóm tắt nội dung là một chuyện nhưng phải xem phim nữa thì mới biết được đâu là hay hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 16-11-2016 21:11:40 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ cần kịch bản hay và diễn xuất ổn định, chân thực, không bị lố thì chưa chắc là sẽ thua rat đâu. Cứ nhớ lại hồi năm ngoái hay năm kia gì đó. The Heir phát sóng có trai xinh, gái đẹp nhưng Secret love của Hwang Jung Eun với Ji Sung vẫn làm ăn ngon nghẻ đó. Xét đến cùng thì người ta vẫn phải xem phim vì nội dung chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 16-11-2016 22:27:14 | Chỉ xem của tác giả
đúng r chị ơi. cứ tập trung vào diễn xuất thật tốt, không phải li nghĩ j nhiều đâu. ngay từ đầu thì phim của JJH đã có lợi thế hơn r mà. nhưng mà bộ phim của LSK cũng rất đáng xem mà. còn có cả 13 là dvc nữa chứ. ủng hộ chị hết mình
cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 17-11-2016 15:57:35 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là phát sóng cùng thời điểm với bom tấn của Lee Min Ho & Jun Ji Hyun là 1 bất lợi cho “Weightlifting Fairy Kim Bok Joo”, nhưng mình tin phim sẽ thành công, rating nhiều khi cũng chưa đánh giá đúng sự thành công của phim mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 17-11-2016 21:05:34 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ luôn cả 3 phim chiếu cùng khung giờ
Mỗi phim đều có thế mạnh & sức hút riêng, truyền tải 1 thông điệp ý nghĩa tới khán giả
Chúc cả 3 phim đều có rết cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 18-11-2016 14:54:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình ủng hộ cả 2 bộ phim
Muốn phim thành công và nhận được nhiều sự khen gợi, ủng hộ cũng còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố lắm
Chúc cả 2 bộ phim thành công tốt đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 27-11-2016 09:38:31 | Chỉ xem của tác giả
mới lên nữ chính đã đụng phải bom tấn
xét về diễn xuất hay ngoại hình thì đều thua bom tấn cả rồi
nhưng mình vẫn sẽ ủng hộ cả hai phim
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-12-2016 23:57:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ cả hai phim luôn. mặc dù có thể phim của JJH hot hơn nhưng bản thân phim kia cặp diễn viên chính diễn xuất cũng khá tốt mà. rất đáng mong đợi đấy chứ. chẳng qua là không hot bằng JJH và LMH thôi. cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách