Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trang0102
Thu gọn cột thông tin

Lee Sung Kyung nói về việc cạnh tranh với Lee Min Ho - Jun Ji Hyun trong "The Legend of the Blue Sea"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-11-2016 08:19:04 | Xem tất
Xem cả 2 phim Weightlifting Fairy Kim Bok Joo” và  “The Legend of the Blue Sea"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 09:27:22 Từ di động | Xem tất
Phim của chị cạnh tranh vs phim của LMH hơi khó. Diễn viên phim kia hùng hậu thế cơ mà. Nhưng vẫn chúc phim của chị ratting cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 09:36:57 | Xem tất
Trả lời dễ thương quá Đối mặt với đàn anh đàn chị được mến mộ thì thay vì dành sự quan tâm đến tỉ suất xem đài mà chú trọng không khí làm việc và nội dung của phim mình, lựa chọn đã cho thấy cách suy nghĩ đầy lạc quan rồi Sung Kyung hwaiting! ^^
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 10:02:33 | Xem tất
Hi vọng bộ film của Lee sung Kyung sẽ có rating tốt, cảm ơn bạn dich tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 10:12:32 | Xem tất
dạo này mấy phim không được kỳ vọng nhiều toàn lội ngược dòng thôi
hóng tin thôi chứ chưa có ý định xem phim nào ^^
hy vọng kỳ tích thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 10:41:08 | Xem tất
Nói chung phim chưa ra thì chưa thể biết được điều gì, nhưng có vẻ sẽ không cạnh tranh lại với The Legend of the Blue Sea vì dàn diễn viên không được đánh giá cao cho lắm. Dù sao cũng hy vọng phim có mức rating khả quan.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 10:53:14 | Xem tất
Cạnh tranh với bom tấn Biển xanh thì có lẽ sẽ khó rồi, dù sao cũng ủng hộ các bạn diễn viên trẻ, hi vọng phim sẽ có kết quả tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 13:20:39 Từ di động | Xem tất
dàn cast của leng thì hot rồi nh vẫn ủng hộ chị hết mình^^ cố lênnnn. tuần sau chiếu roiif. chúc phim khởi đầu thuận lợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 17:13:58 | Xem tất
cá nhân mình mong ngóng cả 2 film luôn ý

tuy việc cạnh tranh vs “The Legend of the Blue Sea” khá là khó khăn, nhg k thể biết trc đc thế nào, rating cũng k nói lên tất cả mà, mỗi film mỗi vẻ khác nhau

dự là tối nay bắt đầu cuộc cạnh tranh tóe lửa đây =]] cùng mong chờ cả 2 film lên sàn nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 18:53:07 Từ di động | Xem tất
Nếu mà kb thú vị thì rating sẽ ko quá thấp đâu. Cái này ko cần nhờ định mệnh mà là nhờ nhiều vào biên kịch. Dù sao thì cứ cố hết sức phần mình thôi. Chúc phim được nhiều yêu mến từ khán giả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách