Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1588|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Sung Kyung nói về việc cạnh tranh với Lee Min Ho - Jun Ji Hyun trong "The Legend of the Blue Sea"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lee Sung Kyung đã chia sẻ về việc cạnh tranh với các diễn viên hàng đầu.

Bộ phim sắp tới của đài truyền hình MBC “Weightlifting Fairy Kim Bok Joo” với sự tham gia của hai diễn viên trẻ Lee Sung Kyung và Nam Joo Hyuk, trong khi đó đài SBS cũng sẽ phát sóng bộ phim truyền hình “The Legend of the Blue Sea” có sự góp mặt của hai ngôi sao hàng đầu Lee Min Ho và Jun Ji Hyun. Cả hai bộ phim đều sẽ lên sóng tập đầu tiên vào ngày 16 tháng 11 lúc 22 giờ 00 phút trong khung giờ thứ Tư, thứ Năm hàng tuần.

Tại cuộc họp báo cho bộ phim truyền hình “Weightlifting Fairy Kim Bok Joo”, Lee Sung Kyung đã nói về sự cạnh tranh giưa hai bộ phim, nữ diễn viên chia sẻ: “Tất cả các tiền bối – Oh Ji Ho, Lee Min Ho, Jun Ji Hyun và mỗi người đều rất tuyệt vời và tôi cũng đang mong chờ nó. Mỗi bộ phim đều sẽ đi những hướng khác nhau. Bộ phim của chúng tôi là một tác phẩm truyền hình đáng yêu, trẻ trung, và bộ phim truyền hình sẽ cạnh tranh có sức hấp dẫn của riêng mình”.

Lee Sung Kyung cũng tiếp tục nói thêm: “Thay vì lo lắng về tỷ suất người xem, tôi muốn có thể giới thiệu bộ phim của chúng tôi mà không cảm thấy ngượng ngùng gì, và đó cũng là những gì tôi đã suy nghĩ mỗi khi diễn xuất. Không chỉ làm tốt việc diễn xuất, tôi còn muốn tạo nên một bầu không khí thật tốt với nhân viên trong đoàn. Tôi muốn thể hiện điều đó mà không có bất kì sự hối tiếc nào. Tôi hy vọng rằng bộ phim sẽ nhận được phản hồi tốt, nhưng điều đó cũng tuỳ thuộc vào từng hoàn cảnh và tôi nghĩ rằng điều đó chính là định mệnh. Tôi sẽ để tỷ suất rating cho định mệnh quyết định”.

Bạn sẽ xem Weightlifting Fairy Kim Bok Joo” hay “The Legend of the Blue Sea” vào thứ Tư, thứ Năm hàng tuần?

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-11-2016 21:29:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình ủng hộ cả hai phim. Cá nhân mà nói thì chị Sung Kyung có ít kinh nghiệm diễn xuất hơn nhưng mình vẫn thích chị ấy. Tất nhiên ủng hộ cả huyền thoại biển xanh rồi, thích nàng tiên cá từ hồi cô nàng ngổ ngáo cơ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-11-2016 21:33:00 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ cả hai phim luôn. mặc dù có thể phim của JJH hot hơn nhưng bản thân phim kia cặp diễn viên chính diễn xuất cũng khá tốt mà. rất đáng mong đợi đấy chứ. chẳng qua là không hot bằng JJH và LMH thôi.
cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-11-2016 21:33:38 | Chỉ xem của tác giả
mèn cạnh tranh với Blue Sea thì khó khăn r nhưng vẫn chúc phim sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-11-2016 22:31:24 | Chỉ xem của tác giả
Quang trọng là diễn sao truyền đạt ý nghĩa bộ phim tới khán giả là được rồi
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-11-2016 22:34:09 | Chỉ xem của tác giả
đúng là đụng phải biển xanh thì thật sự đã là khó khăn bước đầu rồi
nhưng cũng chúc phim sẽ thành công
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-11-2016 22:36:28 | Chỉ xem của tác giả
Uhm... quả này khó rồi. Hơi xui nhỉ, vai chính đầu tiên của Lee Sung Kyung đây. Mà lại đụng ngay bom tấn của mợ chảnh Jeon Ji Hyun và Lee Min Ho. Không hi vọng rating cao, chỉ cần khán giả ủng hộ, yêu mến là được. Chúc phim thành công !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-11-2016 23:15:36 | Chỉ xem của tác giả
Quá khó chứ không phải khó
Dù sao cũng mong phim có rating khả quan
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-11-2016 00:17:55 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ cả 2 phim ^^ dù cho rết có ko cao nhưng vẫn ủng hộ bà chị ^^ xong phim này kỹ năng diễn xuất của Lee Sung Kyung và Nam Joo Hyuk sẽ tiến bộ nhiều, dạo này 2 người chăm chỉ đóng phim quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-11-2016 08:12:32 | Chỉ xem của tác giả
Về độ hot của dàn cast thì Legend of the blue sea hơn rồi, cuộc chiến khung giờ này có vẻ khốc liệt.
Chờ các phim lên sóng sẽ rõ thôi, rating còn phụ thuộc nhiều yếu tố mà ^^
Thnx b dịch!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách