Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trang0102
Thu gọn cột thông tin

Lee Sung Kyung, Nam Joo Hyuk và nhiều diễn viên khác xác nhận tham gia bộ phim truyền hình lãng mạn sắp tới của đài MBC

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-9-2016 20:02:16 | Xem tất
Một người có kinh nghiệm diễn xuất lâu năm thì làm nam thứ
Nói không phải anti chứ bạn Nam Joo Hyuk diễn đơ bỏ xừ, mới đóng đc mấy phim đã lên hàng nam chính rồi
Đúng là chỉ cần cái mặt tiền đẹp thì cái j gọi là diễn xuất cũng bỏ qua hết à?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 21:14:44 | Xem tất
mong chờ phim.

thích dàn diễn viên.

thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 21:23:34 | Xem tất
ôi có Joo Hyuk oppa nữa rồi
anh chăm chỉ thật, hóng phim của anh
tks thớt ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 22:38:20 | Xem tất
Oh oh, Nam Joo Hyuk phim này được đóng với Lee Sung Kyung à, cũng đẹp đôi đó chứ. Mặc dù mình thích cặp đôi của em ý trong Cheese in the Trap hơn, đi với cô bạn nấm lùn nhìn siêu cute siêu ngọt ngào.
Lee Sung Kyung đóng vđv cử tạ có hơi quá to tát không, hix, thân hình mỏng manh dư vầy mà phải nâng đến cả mấy chục cấn tạ chịu sao thấu?!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 23:10:38 | Xem tất
bị thích cả hai bạn main nữ đặc biệt là Sung Kyung, từ sau phim Cheese of the trap dân tình đổ rầm cặp main, mình thì chỉ thích nữ phụ thôi ạ, sang chảnh dã mannnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 23:41:50 | Xem tất
Vai chính đầu tiên của Lee Sung Kyung. Nhưng nhìn plot thì thấy nhân vật ko hợp rồi, VĐV cử tạ -_-
Vấn đề nữa là nam chính của phim chọn hơi ẹ, Joo Hyuk đóng còn đơ hơn SungJae trong School nữa mà.
Để xem Joo Hyuk sẽ thay đổi thế nào, nếu ko phim này flop dập mặt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2016 02:50:02 | Xem tất
Chemistry của hai đứa dễ thương lắm nè, NJH đóng hơi đơ tí nhưng thôi cũng tạm xem được, cơ mà thấy có hai nữ chính thấy hơi hơi sao sao ý. Kiểu như gặp lại câu chuyện máu chó của school 2015 ý, kiểu không biết nam chính sẽ về tay ai, lỡ ship với LSK rồi về tay chị kia chắc tui nghỉ coi luôn. Cơ mà đặt chị kia với NJH vô giữa thì nghi nghi 2 người này thành đôi quá Tui không ưa máu chó đâu (((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2016 15:40:04 | Xem tất
Quao ~ dàn cast đẹp mê li luôn

Chẳng hiểu sao sau lần coi bộ ảnh 2 chị em này cái là thích đóng cặp chung =]] quá vui là cả 2 đã xác nhận dự án này

Giờ thì chờ ngày film lên sàn thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2016 23:19:35 | Xem tất
cô bé này đóng vai phụ 2 lần xuất sắc lần này lên chính rồi, nhanh quá. chúc mừng cô gái xinh đẹp và diễn xuất tự nhiên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-9-2016 11:30:25 | Xem tất
Chưa xem phim nào của 4 bạn này cả. Toàn trai xinh gái đẹp ko cả
Chiếu sau phim Louie vậy là còn lâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách