Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 470|Trả lời: 3
Thu gọn cột thông tin

Lee Soo Hyun của Akdong Musician tiết lộ những người bạn idol nam thân nhất của mình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-3-2017 23:59:47 | Xem tất |Chế độ đọc

Akdong Musician đã xuất hiện trong tập ngày 15 tháng 3 của chương trình "Radio Star" đài MBC, và Lee Soo Hyun tiết lộ rằng cô ấy đã đi chơi bowling với những người bạn idol nam thân thiết.

Cô giải thích thêm: "Em có thể tiết lộ người em đã đi cùng vì chúng em thực sự chỉ là bạn thân thôi. Em đã đi cùng với Kim Sae Ron, Seungkwan của SEVENTEEN và Rocky của ASTRO."

Tại đó, các MC đã hỏi: "Seungkwan của SEVENTEEN như thế nào? Cậu ấy có phải là một chàng trai tốt không?", cô trả lời: "Seungkwan có tính cách rất tốt ạ."

Đó là khi Lee Chan Hyuk hài hước nói: "Em ủng hộ các mối quan hệ lãng mạn của Soo Hyun. Em không phiền nếu em ấy đi chơi với một sao nam nào đó đâu", trong khi giận dữ nắm chặt chai nước mình đang cầm.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-3-2017 18:07:43 | Xem tất
Dù miệng luôn nói Sô Hyun là "con gái của mẹ chứ không phải em mình" nhưng Chan Hyuk vẫn giận nếu em gái coa bạn trai, đặc biệt lag người nổi tiếng dễ thương quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-3-2017 09:41:39 | Xem tất
Miệng thì bảo em gái thoải mái hẹn hò mà lại giận dữ nắm chặt chai nước mình cầm ông anh lo lắng cho em gái thế còn gì nữa. Biết có ông anh trai như thế này thì zai nào dám đeo đuổi  Soo Hyun đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-3-2017 13:59:45 | Xem tất
Cực thích 2 anh em nhà này, đáng yêu kinh khủng, yêu thương nhau vô cùng luôn. Chan Hyuk thì lúc nào cũng lo lắng, chăm sóc em gái. Soo Hyun quay MV cũng đi theo nhờ cậy mọi người giúp đỡ em. Mặc dù lúc nào cũng kêu không quan tâm đâu nhưng lúc nào cũng bảo vệ cho Soo Hyun. Còn Soo Hyun cũng rất quan tâm đến những cảm xúc của anh mình nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách