Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 997|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Si Young và Kim Young Kwang xác nhận đóng trong bộ phim hành động mới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tháng trước, có thông báo rằng hai diễn viên Lee Si Young và Kim Young Kwang có khả năng sẽ cùng nhau diễn xuất trong một bộ phim sắp tới của đài MBC.

Vào hôm nay (ngày 8 tháng 3), một thông cáo báo chí từ MBC cho biết: "Lee Si Young và Kim Young Kwang đã xác nhận đóng chính trong bộ phim "Watchmen " chiếu vào ngày thứ hai và thứ ba, sẽ được phát sóng vào tháng 5.

PD Son Hyung Suk, đạo diễn những bộ phim truyền hình "Shine hay Go Crazy" và "Two Weeks", sẽ làm đạo diễn cho "Watchmen", và phim được chắp bút bởi biên kịch Kim Soo Eun. "Watchmen" là phim kể về những người có cuộc sống tan nát sau khi mất người thân vì tội phạm. Bộ phim sẽ thể hiện việc họ cùng nhau ngăn chặn những tên tội phạm chưa bị bắt và bị xét xử cho những tội ác mà bọn chúng gây ra.

Lee Si Young sẽ đảm nhận vai của một cựu điều tra viên các vụ giết người, người đã mất con gái do một tội ác gây ra bởi một tên đã sử dụng quyền lực để tránh những hậu quả pháp lý cho hành động của mình. Nhân vật của Lee Si Young sẽ tham gia nhóm "watchmen" để trừng phạt kẻ chịu trách nhiệm cho cái chết của con gái cô.

Kim Young Kwang sẽ đóng vai một công tố viên đầy tham vọng xuất thân từ một gia đình thấp kém, tầm thường. Tuy nhiên, do những hoàn cảnh bất công, nhân vật của anh ngày càng trở nên tàn ác khi cố gắng trả thù những kẻ đã làm hại mình.

Source: Soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-3-2017 13:43:33 | Chỉ xem của tác giả
Thấy đề tài không được phổ biến lắm nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-3-2017 16:11:12 | Chỉ xem của tác giả
nghe nội dung thấy k hấp dẫn lắm, k phải style của mình, dạo này hết goblin thì thích các thể loại cu te hột me nhưng vẫn hồi hộp kịch tính kiểu DO bONG soon hơn.

Anh nam chính nói thiệt là đóng hơi chán, hồi coi stranger đóng chung với sis Ae đã rất cố gắng nhưng mình drop từ tập 3. Hồi đó có tin cast hết từ YSH, đến ai đó rồi đến b này đã k thấy thích lắm rồi. Còn LSY thì mình k có ấn tượng gì đặc biệt, chỉ thích mỗi cái màn đám bốc giỏi.

Anyway, vẫn sẽ xem thử, thanks news bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-3-2017 16:38:08 | Chỉ xem của tác giả
KIm Young Kwang cũng chịu khó nhận phim mới ghê , phim stranger and me cũng mới hết đây thôi mà nay đã nghe tin nhận phim mới rồi.
tks ban dich
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-3-2017 18:24:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đề tài phim quen thuộc hi vọng vào cách dẫn dắt truyện của đạo diễn va biên kịch. Chúc chị Lee Si Young trở lại thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-3-2017 19:06:51 | Chỉ xem của tác giả
Kim Young Kwang đóng phim liên tục nhỉ
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-3-2017 21:35:57 | Chỉ xem của tác giả
Đề tài có hơi hướm báo thù nhỉ, mong là kịch bàn k mới này sẽ khai thác nhiều điều hay hơn
Dù sao Lee Si Young và Kim Young Kwang đều đã xác nhận tham gia rồi
Chúc anh chị quay phim thuận lợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-3-2017 21:50:18 | Chỉ xem của tác giả
Dù sao cũng hi vọng phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-3-2017 22:13:55 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ một cái cho bố dượng xạo của Sweet Stranger and Me nào. Và cả Lee Shi Young, nữ boxer nghiệp dư nữa
Mặc dù không muốn lún sâu vào những phim hại não, nhưng nhất định sẽ ủng hộ người diễn viên siêng năng Kim Young Kwang và người đàn bà thể thao Lee Shi Young.
Đài MBC chắc thế nào cũng chèn melodrama vào nhỉ. Mình thì hóng loveline nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-3-2017 23:06:26 | Chỉ xem của tác giả
Chúc bộ film với sự kết hợp mới mẻ này sẽ thành công nhé
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách