Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 970|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Si Young chia sẻ đã lấy được ba bằng lái trong một ngày để chuẩn bị cho bộ phim 'Lookout' sắp tới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vào ngày 22 tháng Năm, Lee Si YoungKim Young Kwang đã tham dự radio của đài MBC - FM4U's "Kim Shin Young's Hope Song at Noon" để quảng bá cho 'Lookout', một bộ phim hành động - kinh dị sắp tới của họ. Trong buổi phát sóng, Lee Si young đã làm mọi người bất ngờ khi tiết lộ quá trình cô ấy chuẩn bị cho bộ phim.

Trong 'Lookout', Lee Si Young đóng một vai có rất nhiều cảnh hành động. Nữ diễn viên đã là mọi người bất ngờ khi tiết lộ, " Tôi đã quay một vài cảnh hành động có dây cáp bảo hộ, và những cảnh đó đều được thực hiện trong sự chuẩn bị rất an toàn. Tôi còn phải nhảy từ lầu 3 của một tòa nhà, những nó không cao lắm đâu".

Lee Si young cũng chia sẻ rằng cô ấy đã lấy được ba bằng lái chỉ trong 12 tiếng, " Tôi đã lấy được bằng loại 1 lớn, loại 2 nhỏ và một bằng đặc biệt để lái xe moóc. Trước đây, tôi chỉ có bằng lái xe bình thường thôi. Ban đầu tôi chỉ định lấy bằng lái xe mô-tô để phục vụ cho vai diễn thôi, nhưng khi tôi thấy chiếc xe tải 25 tấn, tôi rất muốn lái thử, nên tôi đã thi lấy bằng lái luôn. Mong rằng nó sẽ có ích bởi vai diễn của tôi trong 'Lookout' là một kẻ luôn bỏ trốn".

"Tôi đã luyện tập suốt 12 tiếng trong một ngày đó. Tôi rất tò mò về cách vận hành của bộ số xe tải. Thật là may vì tôi đã đỗ ngay lần thử đầu tiên". cô ấy tiếp lời.

Trong khi đó, bạn diễn của Lee Si Young, chàng trai Kim Young Kwang, đã tuyên bố về lời hứa rating cho bộ phim và SHINee Key đã làm một phép so sánh vai diễn của anh ấy trong 'Lookout' với vai diễn trong bộ phim trước 'Drinking Solo'.

Bộ phim 'Lookout' của đài MBC sẽ lần đầu ra mắt khán giả vào ngày 22 tháng Năm lúc 10 P.M KST. Các bạn có hào hứng đón chờ những cảnh hành động không nào?

Nguồn: soompi
Dịch: [email protected]

*Chú thích: ( cái này mình cũng hỏi bác google thôi, ai hiểu sâu về vấn đề này thì bình luận chia sẻ với đồng bọn nhe )

Bằng loại 1 [lớn] : bằng lái cho các loại xe : xe khách, xe bus, xe tải, các loại máy xây dựng,...
Bằng loại 2 [nhỏ] : bằng lái cho các loại xe mô-tô hoặc xe đạp có động cơ.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-5-2017 19:39:18 | Chỉ xem của tác giả
Woa, chị Si Young thật là cừ lấy tận 3 bằng trong 1 ngày
Để phục vụ vai diễn mà chị học nhiều bằng lái ghê
Từ lâu đã biết chị đam mê thể thao rồi nhưng đến mức này thì phải khâm phục chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-5-2017 19:50:33 | Chỉ xem của tác giả
Oa, ngưỡng mộ @@ mình bảo đi học một cái thôi mà còn ngại nữa T_T
Bạn ý mà lái xe tải mình sợ nhìn còn hợp hơn lái xe thường ấy chứ tự dưng nghĩ tới cánh đồng rộng lớn bên trời Tây, giữa đồng có cô gái cá tính mặc quần yếm lái xe tải
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-5-2017 21:38:40 | Chỉ xem của tác giả
#Trả lời nhanh#Chị đã chuẩn bị rất kĩ cho vai diễn lần này, nên mong chị sẽ có vai diễn ấn tượng, cũng rất mến Kim Young Kwang nữa, chúc phim thành công nhé, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-5-2017 21:46:31 | Chỉ xem của tác giả
Si Young nhìn xinh đẹp mà tài giỏi quá
Không chỉ là võ sỹ quyền anh mà còn bằng lái xe 3 bằng trong vòng 12h nữa
Đón chờ phim mới của Si Young
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-5-2017 23:20:06 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng phim sẽ thành công rực rỡ
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-5-2017 02:44:26 | Chỉ xem của tác giả
Thi bằng lái xe đâu phải là dễ mà vì bộ phim sắp
tới " Lookout " mà chỉ trong một ngày nữ diễn
viên xinh đẹp Lee Si Young đã lấy được luôn ba
loại bằng lái xe khác nhau , giỏi thật .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-5-2017 09:50:15 | Chỉ xem của tác giả
Chị đã chuẩn bị rất kỹ cho vai diễn của mình
Mong phim thành công
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-5-2017 11:33:36 | Chỉ xem của tác giả
Oa bạn này giỏi quá đi ah lấy dc 3 bằng trong 1 ngày luôn
Mong phim mới của bạn ý thành công
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-5-2017 19:12:54 | Chỉ xem của tác giả
Wow, ngưỡng mộ chị quá, mình học có 1 cái thui mà đã lên bờ xuống ruộng, đằng này chị những 3 cái, chúc phim của chị lần này sẽ thành công vang dội
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách