Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1896|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Si Un chia sẻ kinh nghiệm làm việc cùng Han Hyo Joo và Lee Jong Suk trong "W"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên Lee Si Un hay Soo Bong đến từ bộ phim truyền hình đã kết thúc gần đây “W” mới có cuộc nói chuyện về các đồng nghiệp của anh ấy trong cuộc phỏng vấn với Ilgan Sports.

Mặc dù trong phim nhân vật của Lee Si Un nhỏ tuổi nhất nhưng ngoài đời anh ấy lại là người lớn nhất ở đây. Nam diễn viên Lee Si Un chia sẻ: “Khác với các tiền bối, tôi là người lớn tuổi nhất trong số các diễn viên, nhưng tôi lại đóng vai nhân vật trẻ tuổi nhất ở đó. Thậm chí khoảng cách tuổi tác của tôi với Lee Tae Hwan hơn kém nhau những 13 năm. Lý do tôi đeo kính cũng để nhấn mạnh độ trẻ trung cho nhân vật của mình.”

Tiếp theo, người thực hiện phỏng vấn yêu cầu Lee Si Un miêu tả tính cách thật sự của nam diễn viên Lee Jong Suk và nữ diễn viên xinh đẹp Han Hyo Joo. Anh ấy trả lời rằng : “Thật không may, bộ phim đã kết thúc trước khi tôi hiểu rõ Lee Jong Suk là con người như thế nào. Tôi không có nhiều cảnh quay với cậu ấy. Còn đối với Han Hyo Joo, cô ấy thực sự rất xinh đẹp và ân cần, chu đáo. Cô ấy là một người con gái làm tôi không cảm thấy khó xử khi phải gọi bằng noona.”

Trong bộ phim “W – Hai Thế Giới”, nam diễn viên Lee Si Un thủ vai Soo Bong. Anh ấy là một họa sĩ vẽ truyện tranh làm việc cho bố của nữ chính Oh Yeon Joo (Han Hyo Joo đóng). Tuy rằng nhân vật Soo Bong không phải nhân vật trung tâm nhưng nhân vật này đã đóng một vai trò quan trọng xuyên suốt bộ phim.

Bộ phim “W – Hai Thế Giới” vừa kết thúc phát sóng vào thứ Năm ngày 15 tháng Chín. Đây là một trong những bộ phim truyền hình chuyển thể từ Webtoon được yêu thích nhất trong thời gian gần đây.

Source: allkpop.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-9-2016 21:56:37 | Chỉ xem của tác giả
Vai của anh ý trong phim cũng rất quan trọng
Cảm xúc cũng rất phức tạp
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-9-2016 22:02:40 | Chỉ xem của tác giả
Chắc nhân vật bị khủng hoảng, sang chấn tâm lý nhất chính là vai của anh ý
Tí quay lại đọc tiếp cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-9-2016 22:24:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Soo Bong đáng yêu đây rồi, xem phim cứ thương anh này vì tiền lương chả được nhiêu mà suốt ngày đau tim vì những tình huống trời ơi đất hỡi. Bù lại bên K-net rất cưng Soo Bong nha, xem như an ủi . Thực tình W hết rồi thấy buồn quá, mà may trong news thi thoảng vẫn có bài về W xong tự dưng thấy hạnh phúc ghê . Mong là các diễn viên trong W vẫn giữ được mối quan hệ tốt dù phim đã đóng máy. Mọi người đã tạo nên một bộ phim rất tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-9-2016 22:43:45 | Chỉ xem của tác giả
Phim W thật sự rất hay, các diễn viên đã làm việc hết sức mình không chỉ nhân vật mà còn có những nhân vât phụ nữa trong đó anh Lee Si Un
Trong phim cũng nhờ vai diễn soo bong của anh mà mình thấy phim hài hước hơn sau những màn đoán trí nhức óc
Diễn xuất của anh mình cũng thấy tiến bộ qua từng vai diễn đa dạng, chúc anh thành công hơn nữa
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-9-2016 22:58:54 | Chỉ xem của tác giả
cảm thấy trong phim này vai Soo Boong đáng yêu hết sức ấy )
khổ thân chỉ có vẽ manga thôi mà bị sợ mất mật
diễn xuất của anh trong phim này cũng rất tốt
tks bạn trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-9-2016 01:11:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ui phim này thích soo bong nhất luôn nhìn a ngố ngố mà đáng iêu vch. Nhâtd là cái đoạn a ý ngất ấy xong mấy đoạn cuống cuồng hoảng loạn hài lắm luôn^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-9-2016 06:39:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Anh này cute ghê gớm:v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-9-2016 10:42:38 | Chỉ xem của tác giả
trong phim Soo Bong vất vả nhất. hị hị. kết thúc phim ko được hay cho lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-9-2016 11:04:56 | Chỉ xem của tác giả
vai của anh ý trong phim xuyên suốt từ đầu tới cuối luôn, đến đoạn chốt cũng là phải có anh
mặc dù đoạn cuối kịch bản hơi khó hiểu nhưng diễn xuất của các diễn viên quá tốt nhất là dàn phụ ấy.
Soo Bong thế hiện tốt vai của mình, dễ thương mà đau tim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách