Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dzung.trang
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Seung Joon- Bác sĩ Song vui tính chia sẻ về tính cách của Song Hye Kyo

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-4-2016 23:58:12 | Chỉ xem của tác giả
Thích tổ y tế này lắm luôn đó
phim dc 2 team, team nào cũng dễ thương hết
mà mợ già này ham vui ghẻ
tụ tập nhậu nhẹt suốt ko àh
giờ hóa ra còn là chủ xị nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-4-2016 00:45:52 | Chỉ xem của tác giả
Có được bao nhiêu bài phỏng vấn các diễn viên trong phim, từ chính đến phụ, từ vai to đến vai nhỏ, thì từng ấy ng đều ca ngợi Song Hye Kyo Chưa kể các staff của phim khi up ảnh trên instagram, cái gì dính đến Kyo đều tim bay tung tóe, yêu thương hết mực. Đủ thấy Kyo là ng như thế nào

Rất rất ngưỡng mộ Kyo, thấy Kyo đc nhiều ng yêu thương như vậy mình cũng vui cho Kyo. Kyo là ng sống bình lặng nhưng tự tung tự tại, hạnh phúc trong thế giới của riêng mình. Mong Kyo mở lòng hơn 1 chút, chia sẻ nhiều hình ảnh cuộc sống với fan hơn cho mọi ng đc vui cùng

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-4-2016 10:00:24 | Chỉ xem của tác giả
Phải mà tụ tập rồi mượn rượu câu được anh nào có phải đỡ khổ ko, sao đó thì 2 anh chị tha hồ mà tụ tập nhé. Già lắm rồi chế ơi

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-4-2016 20:17:12 | Chỉ xem của tác giả
team bác sĩ cũng phải tụ tập để đáp trả lại team alpha chứ thề luôn là rất ít phim sau khi đóng máy mà dàn cast vẫn thân mật và tụ tập như này lắm nhé, ta nói hai dv chính nhân cách quá là toẹt vời đii, cả dàn cast quá là thân thiết đi, nhìn ảnh cũng thấy vui lây bác sĩ song với y tá ha đã già rồi mà vẫn chơi lầy ghê cả trong phim lẫn ngoài đời, chụp ảnh cũng cute lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-4-2016 22:16:44 | Chỉ xem của tác giả
biết mà chị càng nổi tiếng thì lại càng khiêm tốn đấy là tác phong của ngôi sao hạng A đó
thân nhau đến độ diễn xong còn tụ tập đánh chén nữa kìa )
sao tui cứ nghĩ là bả muốn tụ tập đánh chén tơi bời í chứ nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-4-2016 07:25:46 | Chỉ xem của tác giả
Tui đã bảo chị tui là người tuyệt vời mà
Không có người thứ hai đâu nha
Yêu gần chết
Cảm ơn bạn dịch hiahia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-4-2016 15:25:47 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là diễn viên hạng A, tư chất ngời ngời, đi đâu cũng được khen, mà lại còn xinh nữa. Chẳng hiểu sao chị Song sn 82 mà mặt mũi vẫn trẻ, ko bị kiểu da căng sưng như các diễn viên cùng tuổi. Nhìn chị vẫn chả khác gì thời đóng Full HOuse cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-4-2016 00:52:01 | Chỉ xem của tác giả
Có một sự trùng hợp, chú Lee Seung Joon cùng từng làm việc với bạn trai cũ của chị Song Hye Kyo là anh già Hyun Bin trong drama Hyde Jekyll and Me, chú đóng vai thư ký
Ai ai cũng yêu mến chị già Hye Kyo, chị xinh xắn, tài giỏi, hòa đồng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 25-4-2016 01:17:04 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Có ai giống mềnh rất hay coi lại cảnh của team nhắng nhít này không? ~^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 25-4-2016 15:26:27 | Chỉ xem của tác giả
Ngưỡng mộ thật, năng lực diễn, và cả sự chuẩn bị hay tạo điều kiện cho các bạn diễn để kết quả chung cuối cùng đạt mỹ mãn nhất... Có thể nói là sự tính toán nghề nghiệp cũng có thể là bản năng nghề nghiệp của chị ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách