Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 668|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Seung Gi xem xét vào vai Tôn Ngộ Không trong "Tây Du Ký" bản Hàn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diện viên Lee Seung Gi đang xem xét vào vai Tôn Ngộ Không trong bộ phim "Hwayugi".

"Hwayugi" là bộ phim lãng mạn kì ảo được viết kịch bản bởi chị em biên kịch Hong (Hong Jung Eun, Hong Mi Ran), từng viết kịch bản cho "Big", "Master's Sun" và gần đây nhất là "Warm and Cozy".

"Hwayugi" được chuyển thể từ tiểu thuyết Tây Du Ký nổi tiếng của Trung Quốc, nhưng sẽ khai thác bối cảnh hiện đại và thêm vào tình tiết lãng mạn.

"Hwayugi" sẽ xoay quanh Tôn Ngộ Không và Đường Tăng, bộ phim sẽ khắc họa cách hai người chiến đấu với ma quỷ và dần yêu nhau. Lee Seung Gi sẽ vào vai Tôn Ngộ Không. Vai này trước đó đã bị Park Bo Gum từ chối.

Đường Tăng là một người đua đòi và thực dụng. Tôn Ngộ Không hư hỏng, nhiều quyền năng, nhưng với tính cách tự cao của mình, Tôn Ngộ Không đã bị đày xuống thế giới loài người, mà không thể làm gì khác ngoài nhẫn nhịn những người khác. Một ngày nọ, Tôn Ngộ Không biết được Đường Tăng có thể giải phóng sức mạnh của mình, và hai người dần yêu nhau.

Trong khi đó, Cha Seung Won đang xem xét nhận vai Woo Hwi Chul, dựa trên nhân vật Ngưu Ma Vương, anh em kết nghĩa của Tôn Ngộ Không, là một quý ông thành đạt và hoàn hảo.

Nếu đồng ý, đây sẽ là sự tái hợp của hai nam diễn viên kể từ bộ phim "You're All Surrounded". Lee Seung Gi sẽ xuất ngũ vào 31/10.

Đạo diễn Park Hong Kyun, từng đạo diễn "The Great Queen Seondeok", "The Greatest Love" và mới đây là "Warm and Cozy"sẽ chỉ đạo bộ phim.

"Hwayugi" sẽ lên sóng vào khung giờ cuối tuần trên kênh tvN vào tháng 12.

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-8-2017 17:32:30 | Chỉ xem của tác giả
uầy uầy uầy!~
"Hwayugi" sẽ xoay quanh Tôn Ngộ Không và Đường Tăng, bộ phim sẽ khắc họa cách hai người chiến đấu với ma quỷ và dần yêu nhau."
Trời ạ! Thế Đường Tăng nữ chính sẽ là ai đây????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-8-2017 18:21:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình đọc lộn cái gì rồi ak cụm từ 'dần yêu nhau' mang ý nghĩa gì đây Seung Gi vẫn còn trong quân ngũ mà đã có dự án mời đóng phim rồi :3 sau hàng loạt trai đẹp lên đường nhập ngũ thì cuối cùng vài anh cũng sắp sửa tái xuất màn ảnh cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-8-2017 18:39:33 | Chỉ xem của tác giả
Ô mai gót tui tưởng đâu vô lộn khu fanfic đam mỹ không à
Nói chứ kịch bản sơ lược có vẻ ngộ ngộ, chưa kể nó còn mang yếu tố hiện đại trong đó nữa, nếu anh Gi mà nhận vai thiệt thì có lẽ dân tình cũng sẽ hóng nhiều đấy
Dù sao thì hy vọng anh Gi sẽ chọn được 1 kịch bản hay để tái xuất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-8-2017 19:30:49 | Chỉ xem của tác giả
Seung Gi đắt giá quá, chưa ra quân nhưng đã có vai rồi
Mà cũng từng tham gia show thực tế Tân Tây du ký rồi
Nghe nội dung của Tây du ký Hàn cũng lạ
Hy vọng rằng nếu Seung Gi mà nhận lời thì chắc nội dung sẽ có hấp dẫn đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-8-2017 20:18:42 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Cơm từ chối rồi liệu anh Seung Gi  có nhận vai k nhi
Nếu nhận thì Cha Seung Won và anh tái hợp rồi - 1 bộ đôi đáng mong chờ đấy chứ
Casting được nữ chính Tam Tạng nữa là ok
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-8-2017 20:29:32 | Chỉ xem của tác giả
Vậy đường tăng và tôn ngộ không là hai nhân vật chính phải không ạ, và đường tăng là nữ phải không ạ

Bình luận

tới giờ có vẻ là vậy ^^  Đăng lúc 21-8-2017 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-8-2017 21:36:10 | Chỉ xem của tác giả
Oppa chưa xuất ngũ mà đã nhận được lời mời dự án kìa, thích quá Đi show Tây Du Ký, giờ lại đóng phim chuyển thể từ Tây Du Ký ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-8-2017 22:16:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nghe sơ lược nội dung thấy mắc cười ghê.  ko biết anh Gi nhận vai ko nữa.  hóng nữ chính Đường Tăng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-8-2017 02:31:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ Lee Seung Gi sẽ không nhận bộ phim
này đâu cốt truyện " Tôn Ngô Không " đời mới
bị đày xuống trần V.V. Nội mà đọc cái cốt chuyện
đã thấy tức cười rồi , mà sao cứ phải làm lại mấy
cái chuyện xưa này nhỉ . bộ hết truyện hay chuyển
thể rồi hay sao ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo