Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1957|Trả lời: 16
Thu gọn cột thông tin

Lee Seung Gi và TVXQ Yunho gặp gỡ nhau trong quân đội

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-9-2016 14:59:42 | Xem tất |Chế độ đọc
Vào ngày 7 tháng Chín, những hình ảnh của nam diễn viên Lee Seung Gi và trưởng nhóm TVXQ Yunho gặp mặt nhau trong một cuộc họp ở quân đội đã được đăng tải trên các trang web cộng đồng trực tuyến của Hàn Quốc.

Những bức ảnh đã tiết lộ hình ảnh đặc biệt của hai ngôi sao trong bộ đồng phục quân đội của họ. Cả hai đều rất thân thiết và vui vẻ trong những bức ảnh được chụp. Lee Seung Gi và TVXQ Yunho đã chụp ảnh ở trước bảo tàng quân đội Baekje .

Lee Seung Gi nhập ngũ vào ngày 1 tháng Hai năm 2016. Nam diễn viên đã tốt nghiệp khóa huấn luyện quân sự ở trung tâm huấn luyện quân đội và nhận được Huân chương danh dự cho thành tích xuất sắc của mình. Với thành tích rất cao, đáng nể , Lee Seung Gi đã được nhận vào Bộ Chỉ huy Chiến tranh Đặc biệt Hàn Quốc. Anh ấy được khen ngợi rất nhiều nhờ vào thành tích xuất sắc cũng như tính tự giác cao khi chấp hành nghĩa vụ trong quân đội của mình. Lee Seung Gi còn được Cục quản lý nhân lực quân đội Hàn Quốc MMA (Military Manpower Administration)chỉ đích danh khen ngợi anh ấy trong phiên họp của Bộ Quốc phòng Hàn Quốc ngày 29 tháng Năm vừa qua. Dự kiến “Chàng rể quốc dân” của Hàn Quốc sẽ ra quân vào ngày 31 tháng 10 năm 2017 sau 21 tháng thực hiện nghĩa vụ quân sự.

Thành viên của nhóm nhạc nam nổi tiếng Hàn Quốc TVXQ Yunho nhập ngũ vào tháng 7 năm 2015. Trưởng nhóm TVXQ đã đạt thành tích xuất sắc trong bài kiểm tra thể lực ở quân đội và còn được phong làm chiến sĩ đặc cấp. Tất cả hạng mục kiểm tra anh ấy đều đạt trên 90 điểm. Điều này không phải bất kì người nào cũng có khả năng làm được. Nam thần tượng hiện tại đang phục vụ trong ban nhạc của quân đội, dự kiến anh ấy sẽ xuất quân vào tháng 4 năm 2017.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 15:09:30 | Xem tất
2 anh ý đi đầu trong khoản nghệ sĩ phục vụ tại ngũ tốt
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 16:07:45 Từ di động | Xem tất
Đây đúng là kiểu 2 quân nhân mẫu mực gặp nhau ấy nhở. Hổng biết là Có xuất ngũ cùng thời điểm k ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 18:26:30 | Xem tất
Vầng, mấy khi trai già nhà mình mới ló mặt lên news bên diễn viên dù ảnh là idol. Vào quân đội còn nổi bật hơn nhiều. Lee Seung Gi cũng rất tuyệt vời, mình vẫn thường nghe về việc anh ấy nổi bật như thế nào trong quân đội bởi tính kỉ luật và sự chăm chỉ. Mong đợi hai anh xuất ngũ, năm sau cũng sẽ đến nhanh thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 18:49:34 | Xem tất
Hai anh yêu của mình đây rồi Eo ơi, chỉ đếm từng ngày mong các anh xuất ngũ thôi đó >.<
Những nghệ sĩ đáng nể, bất kể là trong công việc nghệ thuật hay nghĩa vụ, luôn rất nghiêm túc và xuất sắc
Mong hai anh sớm về với khán giả nhé ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 19:17:42 | Xem tất
Nhìn hai anh đứng cạnh nhau cũng rất là hợp nhé, đều là ca sỹ nổi tiếng, đều là hình ảnh mẫu mực trong quân ngũ, Lee Seung Gi thì không có gì bất ngờ lắm vì hình ảnh gương mẫu vốn có của anh rồi, Yunho thực sự gây ấn tượng hơn rất nhiều với khả năng thể lực xuất sắc  
Chỉ mong ngóng cái ngày mà hai anh xuất ngũ thôi ấy ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 20:36:34 | Xem tất
Ôi giời, 2 oppa đẹp trai của em
Nhìn thấy 2 anh chụp ảnh chung thế này đáng yêu quá nhèo Nếu Jae Joong với Yunho cũng chụp ảnh chung thế này thì tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 23:14:36 | Xem tất
hahaa 2 oppa đẹp quá mà
cả 2 đều là những người tuyệt vời nhập ngũ với tinh thần hết sức nghiêm túc
mong chờ đến ngày 2 anh trở lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 23:33:36 | Xem tất
nhìn như hai anh đang đóng 1 bộ phim nào đó!
LSG ngày càng thích anh rồi đó!
thanks bạn trans tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 23:34:42 | Xem tất
nhìn như hai anh đang đóng 1 bộ phim nào đó!
LSG ngày càng thích anh rồi đó!
thanks bạn trans tin
Ps; sao trả lời mà không dc cộng sức gió, kites bị lỗi hay sao ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách