Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Seung Gi và Kim Yuna nhảy cuốn hút nhưng cũng đầy đáng yêu trong quảng cáo mới của Ngân hàng Kookmin KB

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-11-2015 08:09:22 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ có thể nói clip quá dễ thương
Yuna thì như 1 vũ công chuyên nghiệp rồi, nhưng mà Seung Gi thì nhảy cũng rất tuyệt
Hiệu ứng ánh sáng cũng đẹp nữa
Chắc chắn sẽ thu hút mọi người lắm đây - không phụ lòng Ngân hàng KB Kookmin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-11-2015 08:57:11 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn Kim Yuna nhảy không khác gì mấy em idol nữ.
Trang điểm theo phong cách này đẹp quá đi
Hai em này nhìn cũng xứng đôi nhỉ. Không lẽ nhiệt tình ship cho hai người này chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-11-2015 09:57:41 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt vời! cả hai bạn đều vô cùng sành điệu và điêu luyện. Quảng cáo chẳng cấn lời nói nào mà đã diễn tả được bao nhiêu dự tính của ngân hàng một cách rõ ràng nhất.
Nhảy đẹp lại còn xinh đẹp nữa chứ, cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 7-11-2015 12:52:37 | Chỉ xem của tác giả
Cú xoạc chân của cụ mới thặc nà quyến rũ

2 người nhảy đã chất rồi, thêm hiệu ứng mấy cái dải màu vàng cộng với âm thanh nữa, xem đi xem lại mấy lần liền mà vẫn ko ngán.

Mà bác cũng biết cách quảng cáo ghê, khen 2 bạn trẻ hết lời xong túm lại "Cũng như phương châm nhất quán của Ngân hàng KB Kookmin vậy, “chỉ cần đặt niềm tin vào chúng tôi một lần, chúng tôi sẽ đồng hành cùng bạn đến trọn đời” " - - - riêng cháu thì, chỉ cần bác còn thuê cụ làm người mẫu quảng cáo, thì cháu sẽ còn đồng hành cùng các CF của bác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-11-2015 23:35:51 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Yuna nhảy đẹp thế. Vào hò dô nhưng cũng thích nghía lại mấy lần của bạn ý, mắt kẻ nhìn sắc thế, đường cong hoàn hảo, nhảy rất chi là quyến rậu mà  view cũng nhiều nữa, 7 nghìn mấy lận, thêm mấy tuần nữa chắc triệu mất, ẹc , CF thôi đới.
Tung tóe tí với bạn Yuna còn Lee Seung Gi ssi thì miễn bàn rồi. Jjang
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-11-2015 14:07:49 | Chỉ xem của tác giả
Dễ thương quá trời! Couple này quả là hình tượng mẫu cho giới tài chính về độ tin cậy!
Xem CF của Hàn Quốc rất hấp dẫn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 10-11-2015 13:15:40 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi trời ơi, anh già nhảy kiểu chi mà thấy dễ thương quá vậy trời, ngồi coi mà cứ cười khúc khích một mình như hâm ý
May mà anh hát ballad, chứ không anh vừa hát vừa nhảy kiểu này thì chỉ có ngồi mà cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách