Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
Thu gọn cột thông tin

Lee Seung Gi - tân binh hiếm hoi trong lịch sử đào tạo SWC tình nguyện tham gia và hoàn thành tốt đẹp thách thức gian khổ bậc nhất SWC - "thiên lý hành quân xuyên màn đêm SWC - đi bộ 500Km trong 7 ngày"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-5-2016 21:24:39 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Đọc cái title mà choáng váng...500km trong 7 ngày.. Anh ah, em đang tự hỏi anh là một diễn viên tài năng hay quân nhân kiệt xuất vậy. Không hổ là Le Seung Gi của Lee Seo Jin mà. Toàn tâm toàn ý chúc mừng anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2016 21:25:22 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Lee Seung Gi - tân binh hiếm hoi trong lịch sử đào tạo SWC tình nguyện tham gia và hoàn thành tốt đẹp thách thức gian khổ bậc nhất SWC - "thiên lý hành quân xuyên màn đêm SWC - vượt hơn 500Km núi rừng trong 7 ngày 6 đêm"

đọc cái tiêu đề mà phục a quá, vất vả cho oppa rùi
dù a đã nhập ngũ rồi mà những hoạt động hay nhiệm vụ mà a tham gia vẫn rất được mọi người quan tâm, theo sát á
thế mới biết mức độ "con rể quốc dân" được yêu mến ra sao
Mong ộp pa giữ gìn sức khỏe và sớm hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ được giao
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2016 21:30:47 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Wow ! Thật đáng tự hào về anh
Anh sẽ là tấm gương cho nhiều hậu bối noi theo
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2016 21:36:23 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

500km trong 7 ngày ư..

Quá nể luôn

Một quân nhân thực sự chứ ko chỉ đơn thuần là hình ảnh trên phim nữa rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2016 21:38:57 | Xem tất
Huấn luyện trong quân đội HQ khắc nghiệt thật
Anh vượt qua được là quá giỏi, có khác gì quân nhân thực sự đâu
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2016 21:52:11 | Xem tất
Đã bảo bao lần là cụ nhà mình không phải người thường rồi mà đọc bài vẫn cứ bị shock, đến là nổi cả da gà khi đọc từng câu một. Cấp độ shock há hốc cứ ngày một tăng. Tưởng vụ nhảy dù kinh hoàng đã thở phào được chút ai ngờ còn có cái vụ này chứ. May mà hoàn thành xong xuôi rồi mới biếy nếu không như đợt nhảy dù cứ thấp thỏm đứng ngồi không yên. Haiza. Sau 2 năm huấn luyện chắc là cụ nhà thành tinh thần thép luôn chứ chẳng đùa đang thấy buồn cười, ko biết có sửa được tật sợ ma ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2016 21:53:26 | Xem tất
Nhắc đến Kings2heart nhớ anh thiệt. Mình rất thích nhân vật đó.
Anh luôn đáng tự hào như vậy, ngay cả thành tích trong quân đội cũng không thua kém bất cứ ai mà còn luôn xuất sắc
Thật sự ngưỡng mô anh
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2016 21:56:40 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Cụ cố lên nhé! Tập luyện đừng quá sức quá. Quan trọng là an toàn trở về )) nhập ngũ được 3 tháng rồi mà cảm giác lâu lắm rồi mặc dù hầu như ngày nào cũng có tin tức gì đó cám ơn chủ thớt nhoé, bài lúc nào cũng dài và hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2016 21:57:49 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Anh ơi có ai nhập ngũ mà tươi rói phơi phới như anh không chứ. Lần trước là nhảy dù 700m,  lần này phải vượt đường trường 500km mà chỉ nghỉ có 6h mỗi ngày,  dù vất vả như vậy nhưng thấy anh có thể hoàn thành tốt và vẫn luôn vui vẻ,  lạc quan như vậy, thật sự rất mừng và rất tự hào về anh. Anh ơi dù làm gì thì cũng phải nhớ giữ gìn sức khỏe của mình nữa nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2016 22:02:27 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Lần nào đọc tin về cụ cũng đều cảm thấy tự hào
Chắc là ko có gì mà cụ ko làm được mất
Từ học hành, ca hát, diễn xuất,... đến cả nghĩa vụ quân sự cụ cũng hoàn thành rất xuất sắc
Thế này bảo sao ai cũng muốn nhận cụ làm con dê nhà mình chứ
Thanks thớt đã dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách