Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Seung Gi - tân binh hiếm hoi trong lịch sử đào tạo SWC tình nguyện tham gia và hoàn thành tốt đẹp thách thức gian khổ bậc nhất SWC - "thiên lý hành quân xuyên màn đêm SWC - đi bộ 500Km trong 7 ngày"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-5-2016 20:51:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Tự hào về anh Lee Seung Gi quá
Thảo nào mà chú Lee Seo jin hôm trước nói về anh khả năng đóng cọc cao
Cố gắng hoàn thành nhiệm vụ được giao rồi về với fan anh nhé
Cảm  ơn bạn đã dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-5-2016 20:54:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Tình hình này chú PD Na chắc đau đầu rồi đây. Làm khó Gi thế nào được nữa khi Gi đi bộ được 500km và nhảy từ trực thăng xuống mà không hề do dự. Tự hào về Gi quá! Đúng là Lee Seung Gi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 13-5-2016 20:57:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Lời khen tặng dành cho Seung Gi không còn là những bà chị bà thiếm và các cô em bé nhỏ...Mà chính là nhưng người đàn ông thực thụ của Đại Hàn Dân Quốc.
Mình chỉ biết thở phào nhẹ nhõm vì biết Seung Gi luôn khoẻ mạnh, lạc quan...
Cám ơn thật nhiều...hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-5-2016 20:57:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

lúc đọc tin về cụ cảm giác tự hào, xúc động xen lẫn vào đó là lo lắng
cái con người kia bị thương khi tham gia nhảy dù rồi đó
vậy mà không nghỉ ngơi còn tham gia vào quá trình hành xác này nữa
nhưng khi đọc thấy cụ đã hoàn thành tốt đẹp thì cũng vơi bớt lo lắng phần nào
giờ thì mong là cụ hãy huấn luyện thật tốt hơn nữa
và trở về trong vòng tay airen chứ không phải là nghe lời của mấy bác chỉ huy SWC mà ở trong đó làm lính luôn nha
cảm ơn ss dịch tin XX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 13-5-2016 20:58:24 | Chỉ xem của tác giả
hic khổ quá, thương ghê, cảm phục anh luông, cứ thích lao vào chỗ khổ để rèn luyện cơ
Công nhận là anh cũng giỏi quá cơ, ai cũng chọn anh làm người hỗ trợ lặn cơ, lại còn có thói quen tốt là ko hút thuốc lá, quá chuẩn soái ca rồi
hic, vẫn còn lâu a mới xuất ngũ, mong thời gian trôi qua thật nhanh, giữu sức khỏe và sớm come back nhé a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 13-5-2016 21:01:43 | Chỉ xem của tác giả
Đi 500km trong 7 ngày hả,gặp em là em đi mấy tuần không biết xong không nữa
Sao mà huấn luyện gian khổ thế kia, mà không lòi ra đc tấm nào của Gi hết
Gi ráng khỏe mạnh, có news về Gi fan lại thêm tự hào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 13-5-2016 21:03:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Đi bộ mà còn hành quân xuyên đêm, quả là cực hình đó mà
Nhưng gian nan là thế mà Gi vẫn vượt qua, nhiệm vụ khó khăn nào cũng thấy Gi hoàn thành tốt
Không biết sẽ còn hình thức huấn luyện nào nữa, nhưng Gi hoàn thành xuất sắc là fan vui
Thanks chủ thớt đưa news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 13-5-2016 21:06:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Hôm qua đọc tin tới đâu là vừa thấy tự hào, vừa thấy thương, vừa thấy nổi da gà tới đó luôn...
Chúc mừng cụ đã vượt qua được cuộc hành quân được xem là thách thức bậc nhất của huấn luyện. Như này thì mấy vụ ngâm mình trong băng tuyết hay huấn luyện mùa hè đồ chắc cũng sẽ không làm khó được cụ rồi, làm phăng gơ lúc đầu tìm hiểu về SWC thì cứ lo lắng mãi

Cơ mà cụ ơi phải giữ sức khoẻ. Chứ vừa mới huấn luyện nhảy dù xong, thương tích còn chưa khỏi mà đã tình nguyện hành quân kinh khủng như vậy thì thấy xót quá .

Còn có điều gì mà người đàn ông đích thực này không làm được không vậy trời! Cụ cứ xuất sắc mãi như này thì Hook, cụ già và fan chắc phải tính kế giật cụ lại từ quân đội quá .
Lee Seung Gi fighting! Hoàn thành nhiệm vụ nhưng nhất định phải giữ gìn sức khoẻ và đừng để bị thương nhé cụ!

P/S Cơ mà nói thiệt tình là cái ý nghĩ "cụ-có-tiêm-doping-không-vậy-trời?!?!?" đã loé lên trong đầu mình, nhưng chỉ trong vòng 1s ngắn ngủi thôi nhé! Vì cụ đã thể hiện một cách quá xuất sắc luôn cụ ơi.

Cảm ơn c dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 13-5-2016 21:09:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Thành tích ngày càng dày lên thế nhỉ? Mỗi đợt huấn luyện Lee Seung Gi đều vượt qua với kết quả rất cao. Đã gia nhập huấn luyện SWC tất nhiên quá trình tập luyện cũng khổ cực rồi, kết thêm khóa đào tạo tân binh thì khối lượng cũng tăng theo.

Rất vui vì Lee Seung Gi luôn lạc quan và hào hứng với tập luyện. Hành trình 500km trãi qua 7 ngày không phải dễ dàng gì vượt qua.

Thanks bạn vì cập nhật thông tin nhanh chóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-5-2016 21:13:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Đi bộ 500k ghê gớm thế
Lee Sung Gi luôn khiến fan tự hào về anh
Một trong những anh quân nhân đáng ngưỡng mộ nhất là đây và có thực chứ không phải trên phim Hàn
Cảm ơn bạn đăng tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách