Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Seung Gi sẽ nhập ngũ ngày 01.02.2016. Bất ngờ phát hành bài hát thay lời tạm biệt và cảm ơn người hâm mộ - "All-kill" toàn bộ các BXH âm nhạc sau vài giờ phát hành

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 22-1-2016 13:26:47 | Chỉ xem của tác giả
Thôi không sao, anh đi rồi khi trở lại sẽ thành người đàn ông thực thụ và lại hết mình cho công việc, rồi mọi người sẽ càng yêu mến anh hơn mà thôi.
Bài hát hay... đi nhanh rồi về.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 22-1-2016 14:11:22 | Chỉ xem của tác giả
Quái, mình tưởng ông này phải nhập ngũ lâu rồi và về lâu rồi cơ đấy thôi thì dù sao cũng chúc anh già sức khỏe phục vụ tổ quốc, nhanh nhanh về với fan. Anh đi thế này thì PD Na còn mỗi chú Seo Jin làm nô lệ thôi à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 22-1-2016 14:39:33 | Chỉ xem của tác giả
“Vì trước đó cũng không biết chắc chắn khi nào sẽ nhận được giấy thông báo nhập ngũ, vậy nên tôi luôn chuẩn bị sẵn sàng trong tâm trạng thật tốt. Nhưng vì không thể nói lời tạm biệt và cảm ơn đến từng người một nên tôi muốn phát hành một ca khúc giở đến những người hâm mộ đã luôn yêu quý và ủng hộ tôi, thay cho lời tạ lỗi và biết ơn sâu sắc của tôi. Mặc dù ca khúc cũng là câu chuyện của riêng tôi, nhưng cũng hy vọng rằng ca khúc này cũng sẽ có thể cổ vũ được phần nào đến những người lính đang phục vụ trong quân đội và gia đình, bè bạn của họ.”

Lúc nào Gi bếu cũng tâm lý và sâu sắc vậy đó, cuối cùng cũng đến lượt rồi, hy vọng Gi cb sớm, 2 năm qua nhanh thôi!
Bộ phim kia chắc là phim cuối trước khi nhập ngũ rồi, bài hát phát hành thành công cũng là điều có thể đoán trước, ai mà nỡ chia tay con rể quốc dân chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 22-1-2016 16:14:57 | Chỉ xem của tác giả
Con rể quốc dân à anh đi mạnh giỏi nhé. Sớm ngày trở lại mang đến những vai diễn hot cho tụi em coi nhé.
Vào quân ngũ không biết mặt mũi có bớt baby được tí nào không nhưng dù có rắn rỏi hơn thì chắc nụ cười chết người vẫn mãi không thay đổi nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 23-1-2016 11:35:54 | Chỉ xem của tác giả
Ngày nào e cũng gặp cụ trong 1n2d nên cụ yên tâm chả mấy mà 2 năm trôi qa thôi
Năm ngoái chỉ tiếc chuyện tình cảm của cụ
Mong trong quân ngũ cụ sẽ nhận đc tin tốt từ dự án movie của cụ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 23-1-2016 16:50:50 | Chỉ xem của tác giả
vấn đề muôn thuở là cứ mong cụ già đi lẹ lẹ đi kẻo không dân tình nó gọi hồn hoài thấy cũng khổ, bữa đồn tháng 3 em nghe trong bụng cũng mừng mừng, đọc mess cụ gởi lúc đó chỉ thấy đáng yêu :"> tự dưng đùng cái đầu tháng 2 đi luôn thiệt là trở tay không kịp . Tình thật thì hơi bị bất ngờ chút, càng bất ngờ hơn với cái bài hát với cái tựa đề không còn gì thẳng thắng hơn ) cụ già thật bá đạo :v
Bài hát càng nghe càng thích chỉ tội mỗi hơi bị sến súa :vsức công phá thì khỏi bàn, phải chăng là sức hút trc khi cạo đầu :v hì hì giờ chỉ mong cụ đi nhanh rồi về, thật bình an và khỏe mạnh, bọn em sẽ chờ mà, cũng k có ngoại tình đâu dù cụ cho phép  hehehe
Bye bye cụ béo bọn e sẽ chờ cụ
Thanks ss dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 24-1-2016 10:32:49 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, buồn quá.
Trong vài năm tới, không được thấy chàng rể quốc dân rồi
chúc anh giữ gìn sức khỏe và  hoàn thành tồt nghĩa vụ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 24-1-2016 12:10:57 | Chỉ xem của tác giả
Nhập ngũ mạnh khỏe và hoàn thành nghĩa vụ thật tốt nhé
Nhanh thôi là hết 2 năm ấy mà
Hãy cùng nhau thật mạnh khỏe và chúng ta sẽ gặp nhau sau 2 năm
Cố lên Seung Gi oppa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 24-1-2016 15:21:06 | Chỉ xem của tác giả
Một thời hâm mộ LSG cuồng nhiệt vì sự đa tài và nhiệt huyết trong nghề của anh, chúc anh mọi sự thuận lợi, sớm trở lại và lợi hại hơn xưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 24-1-2016 23:54:32 | Chỉ xem của tác giả
trước sau gì cũng phải đi
Gi đi mạnh giỏi nha Gi
2 năm chắc ko lâu lắm đâu
tự an ủi mình vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao