Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5795|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Seo Jin, “Vẫn liên lạc thường xuyên với Seung Gi trong quân đội. Sáng nào cu cậu cũng xem video cổ vũ của nhóm nữ Twice trước khi đi tập luyện”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
RIGHT HERE WAITING FOR LEE SEUNG GI ~ 31.10.2017

[02.05.2016] Lee Seo Jin, “Vẫn liên lạc thường xuyên với Seung Gi trong quân đội. Sáng nào cu cậu cũng xem video cổ vũ của nhóm nữ Twice trước khi đi tập luyện”

Sáng ngày 02.05.2016, Lee Seo Jin đã xuất hiện trong vai trò khách mời của chương trình phát thanh của SBSB, “Choi Hwa Young Power Time”. Vốn được biết đến với mối quan hệ thân thiết, không chỉ là người bạn thân nhất mà còn như người anh trai ruột trong gia đình của Lee Seung Gi, chính vì vậy mà không ít thính giả của chương trình đã không khỏi hiếu kỳ muốn được biết đến về tình hình của Lee Seung Gi trong quân ngũ thông qua Lee Seo Jin.

Trước câu hỏi của các thính giả chương trình gửi về, “Anh vẫn còn giữ liên lạc với Lee Seung Gi trong quân đội chứ?”, Lee Seo Jin đã không ngần ngại cho biết một cách dí dỏm:
“Tôi vẫn thường liên lạc với Seung Gi trong quân đội. Có lần cu cậu còn gọi điện thoại về cảm thán, “Anh biết nhóm nhạc nữ “Twice” chứ? Dạo này em bắt đầu thấy thích nhóm đó ghê nơi. Giờ thì em đã hiểu tại sao các nhóm nhạc nữ lại nổi tiếng trong quân đội đến vậy rồi”. Nghe vậy xong tôi liền gọi điện thoại cho Taecyeon (Ok Taecyeon thuộc nhóm 2PM - cùng công ty quản lý JYP với Twice) và nhờ Taecyeon xin hộ album mới có chữ ký tặng của Twice để gửi vào cho Seung Gi trong quân đội. Haha.”

“Sau đó Taecyeon đã gửi cho tôi album của Twice có chữ ký tặng của các thành viên, có có cả đoạn video quay các thành viên Twice với lời cổ vũ “Seung Gi oppa, chúc oppa luôn khỏe mạnh và hoàn thành thật tốt trong quân đội.”  Khỏi phải nói, Seung Gi cảm kích lắm lắm. Cu cậu bảo là sáng nào cũng xem trước khi bắt đầu ngày huấn luyện mới. Hahaha” - Lời chia sẻ thêm đầy chi tiết của Lee Seo Jin về Lee Seung Gi đã khiến ê kíp trong phòng thu đều cười ồ.

--
Bên lề: Kể cả sau khi Lee Seung Gi nhập ngũ, Lee Seo Jin vẫn thường được bắt gặp đến nhà riêng thăm nom bố mẹ Lee Seung Gi ^^

Source: Xportsnews, Osen via Naver
Vtrans: [email protected]

--

* Bài viết liên quan:

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
simple_girl + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-5-2016 15:31:13 | Chỉ xem của tác giả
Anh Lee Seo Jin và Lee Seung Gi họ là anh em ruột ,
hay là anh em kết nghĩa thân thiết ? Đọc trong bài cứ
nghĩ họ là anh em ruột , nhưng cuối bài lại có câu làm
mình phải hỏi là " Kể cả sau khi nhập ngũ người ta vẫn
bắt gặp , Lee Seo Jin thường xuyên đến thăm bố mẹ
Lee Seung Gi " , hồi nào tới giờ chỉ nghĩ là hai người có
cùng cơ quan quản lý , nhưng tình bạn này thân thiết
thật , em muốn gì là anh tìm mọi cách làm cho em vui
liền , như xin dĩa nhạc của " Twice " cho Lee Seung Gi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-5-2016 15:41:05 | Chỉ xem của tác giả
Hôm trước đọc tin thấy Han Hyo Joo gửi ảnh có kèm chữ kí vào cho Gi tặng chúng bạn làm quà mà cười đau cả ruột
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-5-2016 15:51:59 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh này thân nhau lắm lắm, đi du lịt cùng nhau khi có thời gian rảnh đó,

Bình luận

thì cả hook có đúng 3 nghệ sĩ Cụ Gi, Lee Seo Jin và cô Sun Hee mà Seo Jin không phải là nghệ sĩ từ đầu của công ty mà bắt đầu từ 2010 nên 2 người thân nhau lắm   Đăng lúc 2-5-2016 08:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-5-2016 16:28:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình ngưỡng mộ tình cảm hai anh em này lắm, thật sự rất gắn bó.

Cảm giác giống như người thân ruột thịt luôn vậy.

Mong là Seung Gi cũng cố gắng

À vâng, Twice nay nổi lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-5-2016 17:39:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hây hây, mấy oppa quân nhân cuồng mấy nhóm idol nữ không phải dạng vừa đâu. Lắm khi là mối bận tâm hàng ngày, chủ đề tám của mấy ổng lúc giải lao cũng nên. Thử tưởng tượng oppa quân nhân vừa xem clip vừa nhảy nhót theo xem nào..có khi nào tăng động như thượng sĩ Seo trong HDMT không nhỉ
Ngoài lề xíu phim của Lee Seo Jin với UEE hình như rate cũng cao lắm thì phải.

Bình luận

Phim đó rate tốt mà bạn, tập cao nhất đạt trên 21%  Đăng lúc 2-5-2016 06:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-5-2016 18:32:28 | Chỉ xem của tác giả
Cụ tranh thủ ghê
Không biết cụ có đến mức độ của đại úy Yoo và thượng sĩ Seo trong HDMT k
Dù sao cũng là người nổi tiếng phải tỏ ra cool tý chứ
Thanks chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-5-2016 21:30:55 | Chỉ xem của tác giả
Nhất cụ Gi luôn, thế này thì sẽ là chiến sĩ thực hiện xuất sắc khóa huấn luyện cho mà xem, các fans khỏi lo, khỏi lo đi.
Mà phải nói vào quân ngữ rồi mà đời sống tinh thần vẫn phong phú lắm
Có gì bằng khi anh em thân thích bên ngoài quan tâm tới tận cái sở thích nho nhỏ, gửi vô cái đĩa nhạc, đã thế lại còn có cả chữ ký xịn, thậm chí bonus thêm video cổ vũ, thế thì phấn khởi rồi. Thật cảm ơn chú Lee, mặc chuyện mình vẫn còn đơn thân, vẫn bỏ tâm sức chăm sóc cậu em hết lòng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-5-2016 21:46:42 | Chỉ xem của tác giả
chết cười với cụ mất
cụ thích mấy nhóm nhạc nữa lắm ah cụ
hai cụ cứ dìm nhau nhưng lại rất thân thiết
cụ anh ah cụ cứ phải dìm thằng em trên truyền hình mới vui sao
cảm ơn cụ anh vẫn thăm bố mẹ cụ em nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#