Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10394|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Seo Jin tiết lộ lý do anh hôn UEE vô cùng say đắm trong 'Hợp đồng hôn nhân'

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trên chuyên mục  Power Time của Choi Hwa Jung trong chương trình Power FM của đài SBS, Lee Seo Jin tiết hộ câu chuyện đằng sau cảnh hôn với After School's UEE trong bộ phim “Hợp đồng hôn nhân”

Lee Seo Jin cho biết, “Vì có rất nhiều cảnh hôn, nên tôi băn khoăn làm thế nào để nó trở nên đặc biệt hơn. Tôi muốn tạo ra 1 cảnh hôn thật đáng nhớ.” Anh ấy tiếp tục, “Nỗ lực của tôi để tạo ra một cảnh thật đặc biết đã khiến nó trở thành 1 nụ hôn say đắm.”

Anh ấy cũng cho biết thêm về sự khôi hài của UEE tại hậu trường, “Tôi thường trêu UEE bằng cách tóm lấy cổ áo cô ấy, vì cô ấy rất dễ thương. Sau đó, cô ấy có thói quen làm bộ mặt muốn hôn, và nói rằng, Anh có thể tóm em, nhưng em biết anh chẳng dám hôn em thật đâu.”

Có vẻ như Lee Seo Jin và UEE thân thiết cả trên lẫn ngoài màn ảnh!

Nguồn: allkpop
Viettrans: [email protected]

P/S: chú ơi, muộn rùi, giờ hoa có chủ rùi. Nói vậy thui chứ vẫn tiếp tục tinh thần shipper chú - cháu nhà này! Nói chung là đây theo nhiều thuyền lắm, nên chả sợ chìm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-5-2016 13:45:36 | Chỉ xem của tác giả
vừa nghe tin anh chị hẹn hò mà choáng lun
chú già vẫn lẻ bóng khổ thân rùi
ngồi tưởng nhớ lại nụ hôn nóng bỏng với cháu ấy vậy
còn giờ cháu giờ có anh zai trẻ đẹp rồi
phim đóng máy là cháu quên chú lun thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-5-2016 14:27:32 | Chỉ xem của tác giả
Thú thật, không có cảm tình mấy mí anh này. Có lẽ vì scandal cách bỏ người yêu hơi bị phủ trước kia của anh ta, và có lần xem anh ta trong Running Man, thấy anh hơi bị chảnh.
Tuy nhiên đọc tin thấy nhiều người có vẻ khen phim này, nên chắc sẽ xem thử.

Bình luận

Lâu lắm rồi mới gặp, chào bạn :)  Đăng lúc 4-5-2016 07:41 AM
Chuyện scandal hay j hồi đó sự thiệt là gì mình chỉ nghe báo đài họ nói thôi mà, đừng oánh giá hết tội lên đầu ổng bạn ơi. Đó h ổng trong ấm ngoài lạnh a   Đăng lúc 3-5-2016 08:37 PM
...và khách mời lắm.  Đăng lúc 3-5-2016 03:24 PM
anh già thể hiện bên ngoài vậy thôi, biệt danh là Càu nhàu quốc dân mà. xem show Cụ ông đẹp hơn hoa + ngày 3 bữa sẽ thấy anh già chu đáo, nhiệt tình với các cụ ông...   Đăng lúc 3-5-2016 03:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-5-2016 14:27:37 | Chỉ xem của tác giả
Thích Lee Seo Jin từ thời Chim lửa, biết bao năm rồi. Sau này chuyện tình của anh già với Kim Jung eun lằng nhằng rắc rối, chia tay với Kim Jung Eun có vẻ hơi phũ nên bớt thích anh đi 1 tí. Giờ Kim Jung Eun đã thành cô dâu tháng 4, UEE thì vừa tuyên bố là hoa có chủ, mỗi anh già vẫn chưa thấy gì. Anw, diễn xuất của anh miễn chê, chemistry của anh với UEE thật đáng ngạc nhiên. Thiên hạ rầm rầm vì Hậu duệ của mặt trời, mình thì đổ đứ đứ với chú cháu nhà anh đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-5-2016 15:12:03 | Chỉ xem của tác giả
Giữa lúc tràn ngập news hẹn hò của UEE, chính chủ thớt quăng thêm cái news này làm tui buồn cười quá. dù cho news này hôm qua đã đọc sơ bên page của anh già rồi.
Giờ có miêu tả thế, chứ miêu tả nữa thì cũng muộn rồi anh ơi, hoa đã có chủ, bông đã có chậu, mà chậu đó trẻ hơn anh 10 tuổi lận.
Thuyền Jin Jin của tui chính thức chìm rồi, hôm qua tui vẫn còn phởn lắm khi mà đọc news về kiss scene này, hôm hay thì...
Thôi thì đành chúc anh sớm tìm được bông của riêng mình.
Thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-5-2016 16:38:56 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận những nụ hôn của chú Lee Seo Jin
với UEE trong bộ phim " Hợp đồng hôn nhân " thật
quá cứ nghĩ là hai người có gì đó với nhau , nhưng
tội chú thích người ta , mà hoa đã có chủ ...Nụ hôn
nồng nàn âu yếm vì ...lý do không thấy đúng .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-5-2016 17:46:59 | Chỉ xem của tác giả
buồn cười thặc nha
couple này chem tung tóe, lại còn hiểu nhau nhỉ
cơ mà UEE giờ có bạn trai roài, Lee Sang Yoon nghe vậy có ghen ko ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-5-2016 17:48:16 | Chỉ xem của tác giả
Cái ông chú lúc nào cũng không màng sự đời này mau mau đi lấy vợ đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-5-2016 19:31:59 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng chê UEE điều gì vì thực sự em bé ấy chưa có điều tiếng gì không hay,tuy diễn có hơi cứng chút nhưng phải thông cảm,xuất thân từ ca sĩ mà làm được như vậy là cũng ổn rồi! Tuy nhiên UEE thật may mắn khi có được tình cảm của Lee Sang Yoon bởi vì LSY là một thanh niên đẹp trai,cao dáo,có đôi mắt cười,cũng có má lúm xinh xinh,tốt nghiệp đại học danh tiếng,diễn xuất ấn tượng! Nói chung là họ khá là đẹp đôi ( dù cũng thích chuyện tình chú cháu nhà kia thành hiện thực,giải quyết khâu ế cho anh già @@)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-5-2016 20:25:20 | Chỉ xem của tác giả
2 người trong phim đẹp đôi lắm
UEE mới xác nhận hẹn hò
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách