Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6286|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Seo Jin được khuyên chỉ nên kết hôn với Choi Ji Woo, đây là điều mà anh ấy nên làm

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong tập "Three Meals a Day" phát sóng ngày 31 tháng Bảy của đài tvN, Lee Seo Jin đã được nhận một sự bình luận chân thành về Choi Ji Woo, người đã tham gia chương trình vào tuần trước.

Trong khi chờ đợi khách mời của tuần này đến, Taecyeon đã thử một ít kim chi Choi Ji Woo mang đến cho ngôi nhà, và nhận xét nó ngon như thế nào. Lee Seo Jin sau đó nói, "Hôm nay cô ấy không đến nữa sao?" Từ phía sau máy quay, nhà sản xuất Na Young Suk cả gan nói , "Anh hãy đưa cô ấy đến đây hàng ngày?" "Chỉ cần kết hôn thôi."

Nhưng Lee Seo Jin trả lời, "Nếu chúng tôi kết hôn, [tôi] có lẽ sẽ đưa cô ấy [đến đây] thậm chí ít hơn. Bởi vì nếu bạn kết hôn, bạn sẽ muốn rời xa nhau hơn. "

Liền đó, các chú thích trên màn hình cho biết, "anh đang nói gì vậy .."

Sau đó, khi Son Ho Joon xuất hiện, Lee Seo Jin đã bày tỏ sự thất vọng của anh ấy.

Trích dẫn: http://www.soompi.com/2015/08/02 ... is-how-he-responds/
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-8-2015 08:30:32 | Chỉ xem của tác giả
Vậy hai anh chị cứ tới với nhau luôn đi.
Hai anh chị cũng đẹp đôi. Anh cũng thuộc dạng khó tính quá .
Nếu hai anh chị này mà kết hôn, chắc con cái sẽ là người mẫu quá.
Nhanh nhanh ngỏ lời đi anh .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-8-2015 08:34:27 | Chỉ xem của tác giả
Haha chẳng biết còn phải tiếp tục sự nghiệp chống ế cho bà Choi đến bao giờ nữa =]]
Có chú này hốt bà ấy luôn thì chắc mình mừng chết mất
2 người hợp nhau lắm, cả về tuổi tác, sự nghiệp lẫn ngoại hình không lấy nhau thì phí quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-8-2015 08:35:55 | Chỉ xem của tác giả
Ông anh nhà tôi ơi là ông anh nhà tôi ơi
Anh thật hồ hởi và phấn khởi
đây có phải là lời cầu hôn chính thức không đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-8-2015 09:25:34 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã dịch news, nhưng mất công dịch thì cũng đừng bê hết từ google trans qua như thế, dễ gây hiểu lầm lắm.

Nhà sản xuất Na Young Suk nói với thái độ xấc xược từ phía sau camera, "Hãy đưa cô ấy đến đây hàng ngày?" "Chỉ cần kết hôn thôi."

Bình luận

thank bạn đã góp ý, tớ đã sửa lại rồi..^^  Đăng lúc 3-8-2015 09:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-8-2015 09:33:22 | Chỉ xem của tác giả
Anh lộ liễu quá luôn đấy Seojin ơi ~ Anh rõ thích chị theo kiểu nhẹ nhàng tinh tế luôn ^^~~~ Lấy mật ong cho chị nếm thử này, trời mưa thì che dù cho chị, nếm thịt cũng phải đút chị ăn đầu tiên nữa
Trả lời như này là đã từng có ý nghĩ muốn rước chị về dinh ròi phải hem nàaaaa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-8-2015 09:59:40 | Chỉ xem của tác giả
Haha nếu hai người này mà kết hôn thì còn gì bằng
Rất mong chờ có sub để đc xem 2 anh chị tung hứng. Phần 1 đã ko được xem tập có chị rồi +_+
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-8-2015 10:29:13 | Chỉ xem của tác giả
Đấy đấy, "Nếu chúng tôi kết hôn, [tôi] có lẽ sẽ đưa cô ấy [đến đây] thậm chí ít hơn. Bởi vì nếu bạn kết hôn, bạn sẽ muốn rời xa nhau hơn".
Anh không muốn xa chị đúng hông?
Có thể xem đây là một câu tỏ tình không nhở Nếu được thì 2 người tới với nhau luôn cho chúng em nhờ ạ.
Thanks chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-8-2015 10:35:05 | Chỉ xem của tác giả
Hai vị cứ tấn tới luôn đi trở thành cặp đôi vàng của "Ngày ba bữa" luôn cho dân tình sôi sục
Chú Seo Jin thật là .. kết hôn rồi .. lại chả dính vào nhau ý chứ Chú chưa thử mà đã phán một câu làm chết lặng con tim thế kia rồi
Bao giờ chú rước chị về dinh để cháu nổ pháo ăn mừng đi ạ Có thể coi cái màn này là cầu hôn không dợ?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-8-2015 12:18:23 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chị già này thật là nên kết hôn với nhau đi còn gì! xứng lắm rùi..
Chị Choi là tốt cho chú Seo Jin biết bao nhiêu..chú mà không lo bắt lấy cơ hội có khi sẽ hối hân đấy!
Với cả 2 người cũng có tuổi rồi không nhẽ định vờn mãi thế sao? làm một cú đột phá cho chương trình lấy hên,sau này sẽ có thêm cúp bồ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách