Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2530|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Sang Yoon tiết lộ phản ứng của Uee khi xem phim mới của anh ấy và Kim Ha Neul

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong cuộc họp báo cho bộ phim truyền hình phát sóng vào mỗi thứ Tư, thứ Năm hàng tuần của đài KBS “On the Way to the  Airport” vào ngày 5 tháng 10 , Lee Sang Yoon đã được hỏi bạn gái của anh ấy – nữ ca sĩ – diễn viên thần tượng Uee đã phản ứng như thế nào khi xem nhân vật của nam diễn viên trong bộ phim mới.

Lee Sang Yoon đã trả lời rằng : “Uee đã xem bộ phim này ngay tuần đầu tiên phát sóng. Cô ấy đã nói đùa với tôi như thế này : “Anh và Kim Ha Neul trông thực sự rất đẹp đôi khi bên nhau, điều đó làm em cảm thấy mình ghen tị mất rồi”. “Cô ấy ủng hộ tôi rất nhiều”.

Lee Sang Yoon và Uee đã được tiết lộ hẹn hò với nhau vào tháng Năm năm nay, ngay sau khi bộ phim “Hợp đồng hôn nhân” của nữ diễn viên thần tượng kết thúc. Hiện tại, mối quan hệ của họ vẫn đang vô cùng hạnh phúc và tốt đẹp.

Bộ phim truyền hình “On the Way to the  Airport” đang nhận được phản ứng khá tốt của khán giả truyền hình. Bộ phim “On the Way to the  Airport” kể về một nữ tiếp viên hàng không có kinh nghiệm 12 năm trong nghề - vai diễn này do nữ diễn viên Kim Ha Neul thủ vai. Nhân vật này đã kết hôn với một phi công và có một cô con gái nhỏ. Nam diễn viên Lee Sang Yoon sẽ vào vai một  giảng viên kiến trúc đại học điển trai – người vừa trải qua một cú sốc rất lớn từ chính gia đình tưởng chừng như vô cùng hạnh phúc của mình. Tác phẩm truyền hình này còn có sự tham gia của nhiều ngôi sao nổi tiếng khác như Shin Sung Rok, Choi Yeo Jin, và Jang Hee Jin.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-10-2016 17:50:16 | Chỉ xem của tác giả
Anh Lee Sang Yoon nói về cảm tưởng của Uee
bạn gái mình về bộ phim anh đang đóng với ss
Kim Ha Neul bộ phim "On the way to the airport "
đúng thật , hai anh chị trong phim rất đẹp đôi ,
người đẹp như Uee mà còn phải ghen tị nữa mà,
nhưng Uee yên chí ss Kim Ha Neul đã có chồng rồi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-10-2016 19:01:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cùng hoạt động trong ngành giải trí cả nên một phần nào giúp hai người họ tìm được tiếng nói chung dễ đang hơn. Uee ghen tị cũng chỉ là nói đùa thôi, nhưng thật sự thì dù chị Ha Neul hơn tuổi anh Sang Yoon nhưng trông họ vẫn vô cùng đẹp đôi.

Bình luận

Chế Kim cũng mới cưới chông rồi, nên chắc nàng UEE cũng chỉ nói để ủng hộ tôi à :v  Đăng lúc 5-10-2016 07:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-10-2016 20:03:38 | Chỉ xem của tác giả
Sang Yoon đóng với nữ chính nào cũng thấy đẹp đôi cả
Từ Sang Mi, Bo Young, Hye Sun . . . và bây giờ là Ha Neul
Người yêu cùng nghề nên chẳng thấy lo đâu - chỉ là đùa và động viên thôi
Mong chờ mỗi tuần để xem phim. Phim hay và buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-10-2016 20:06:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
lại có Kim ha neul đóng oy , xem mấy phim của ss này đều thiik cả ❤️
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-10-2016 20:25:16 | Chỉ xem của tác giả
Chị ấy còn ghen là tốt rồi chỉ sợ không ghen nữa thôi Mình đợi nhiều nhiều tập phim của sjs Kim mình mới xem, ghét cảnh chờ đợi quá
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-10-2016 20:26:44 | Chỉ xem của tác giả
Không liên quan lắm, cơ mà muốn khen ảnh này Uee xinh lắm ấy, tóc ngắn cũng hợp nữa, mặc dù trước giờ vẫn rất thích mấy kiểu tóc của nàng ấy trong Ojak nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-10-2016 20:26:57 | Chỉ xem của tác giả
Mới được nghe review về phim chiều nay
Có vẻ phim không giống như những j knet nói lắm
Mình không nghĩ là Sang Yoon với UEE luôn, chúc mừng a ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-10-2016 20:40:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Anh có người iu đang rất hạnh phúc còn chị đã có gia đình, thì là bạn diễn tốt vậy. Nếu mà 2 người đều còn tự do thì chắc chúng ta đã leo lên thuyền ship rồi hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-10-2016 20:56:10 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận trong phim mới anh ý với chị bột viên đẹp đôi quá
Nhưng chị ý cũng có chồng rồi Nên chẳng cần lo
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách