Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12142|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Sang Yoon chia sẻ việc hẹn hò với Uee

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Lee Sang YoonKim Ha Neul hiện đang đóng vai chính trong bộ phim truyền hình ”On the way to the Airport”, gần đây đã có buổi chụp ảnh cho tạp chí Singles.

Trong cuộc phỏng vấn, Lee Sang Yoon đã được hỏi về thời gian hẹn hò với Uee. Nam diễn viên và nữ ca sĩ thần tượng kiêm diễn viên đã công khai mối quan hệ của họ vào tháng Năm vừa qua.

"Khi ở cùng nhau, chúng tôi thường trêu đùa lẫn nhau”, anh chia sẻ. “Tôi thích đùa với người xung quanh. Tôi nghĩ rằng, mọi người sẽ trở nên gần gũi hơn nếu trêu chọc lẫn nhau.”

Anh còn nói thêm, “Bởi vì như thế, tôi nghĩ tôi tự tin khi thể hiện các nhân vật vụng về, có những hành động kỳ lạ.”

Bạn diễn của anh, Kim Ha Neul, cũng đề cập về cuộc sống hôn nhân mới của cô. Cô kết hôn với một người đàn ông không nổi tiếng vào tháng Ba.

“Những người xung quanh tôi nói rằng tôi đã trở nên ôn hòa hơn”, cô nói. “Chồng tôi là một người ủng hộ tôi rất nhiều. Bởi vì chúng tôi vẫn dành cho nhau nhiều sự quan tâm, chúng tôi thậm chí còn trò chuyện vào ban đêm ngay cả khi tôi trở về sau khi quay phim. Điều đó giúp tôi giải tỏa những căng thẳng trong công việc hàng ngày.”Source: soompi
Vtrans: hanh_lazy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-10-2016 11:18:40 | Chỉ xem của tác giả
Thích Lee Sang Yoon cực kỳ, mê ổng như điếu đổ từ phim Angel Eyes. Chi mà toàn đóng mấy phim có tính cách ấm áp, thông minh và lương thiện thế không biết, làm trái tim mị xao xuyến. Hồi coi RM thấy ổng thông minh quá trời, gì đâu mà vừa đẹp vừa giỏi nữa . Hồi đầu UEE đóng phim You Are Beautiful thì không thích chị ấy lắm, mặt cứ đơ đơ sưng sưng ấy, sau này coi show thấy bả hiền dễ thương chết được. Nói chung xứng đôi vừa lứa, mị thích

Bình luận

thế thì coi vui nha mate ^^  Đăng lúc 6-10-2016 11:34 AM
Ố kề! Thanks babe :D  Đăng lúc 6-10-2016 10:04 AM
My daughter Seo Young nữa đi bạn, phim hay từng tập, tớ cày engsub, cày kbsworld rồi cày vietsub luôn, trời ơi mê ảnh quá, coi Happy Together được biết ảnh ở dơ hihi  Đăng lúc 5-10-2016 04:36 PM
Tập 142 và 190 đó maihiengago  Đăng lúc 5-10-2016 04:03 PM
Ôi bạn ơi, Sang Yoon tham gia RM tập nào vậy, bạn nhớ k? Mình cũng thích ảnh quá ròi :D  Đăng lúc 5-10-2016 11:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-10-2016 11:49:45 | Chỉ xem của tác giả
Uee dễ xương của tui. Trông mặt bả bầu bầu lại còn đợt tham gia mấy show cưng chết đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-10-2016 12:00:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thích Uee từ hồi Ojak, nhìn mũm mĩm, dễ thương, dáng đẹp. LSY thì thích từ hồi Twenty again, yêu tròn chờ đợi một người trong suốt 20 năm, đáng ngưỡng mộ. Anh có cặp má lúm duyên duyên. Nói chung, hai người rất là đẹp đôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-10-2016 12:03:39 | Chỉ xem của tác giả
Hai người này công nhận đẹp đôi :X anh ấy tuy có vẻ ít nói nhưng cảm giác là người ấm áp hi vọng hai người sẽ bên nhau thật lâu
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-10-2016 12:03:49 | Chỉ xem của tác giả
Ùi, anh chân dài sánh duyên cùng chị.."chân sếu". Hai anh chị mà sánh đôi thì..cao quá ợ.
Trước là mình "căng buồm" UEE và Joo Won vì hai bạn đóng Ojakyo Brothers dễ thương max, nhưng tình nguyện nhảy thuyền không lâu sau đó vì hai bạn phối hợp ăn ý trên phim thôi. Giờ bạn nữ có chốn roài. Chúc mừng...
Cám ơn bạn dịch tin.

Bình luận

:-) :-), ừa, chìm lỉm roài..., thôi leo thuyền khác bạn ợ :-)  Đăng lúc 5-10-2016 12:14 PM
Tui cũng bị chìm thuyền Joo Won - Uee đóa  Đăng lúc 5-10-2016 12:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-10-2016 12:51:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim mới của anh ý đang hấp dẫn quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-10-2016 13:39:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
"Chồng tôi là một người ủng hộ tôi rất nhiều. Bởi vì chúng tôi vẫn dành cho nhau nhiều sự quan tâm, chúng tôi thậm chí còn trò chuyện vào ban đêm ngay cả khi tôi trở về sau khi quay phim. Điều đó giúp tôi giải tỏa những căng thẳng trong công việc hàng ngày.” Chị ấy thật may mắn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-10-2016 14:04:53 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xem Quý tử nhà nông, thấy Joo Won với Uee hợp nhau cực, tiếc là hai anh chị không hẹn hò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-10-2016 14:06:32 | Chỉ xem của tác giả
hihi thích anh từ hồi angel eyes
cảm thấy anh là ng đàn ông ấm áp mà chân thành ấy
mong là 2 anh chị hạnh phúc dài lâu ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách