Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2070|Trả lời: 24
Thu gọn cột thông tin

Lee Min Jung tiết lộ sự thay đổi của cô ấy sau khi kết hôn với Lee Byung Hun và sinh con trai

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-11-2016 00:49:46 | Xem tất |Chế độ đọc
Nữ diễn viên Lee Min Jung tiết lộ những thay đổi  của cô ấy kể từ khi kết hôn với nam diễn viên Lee Byung Hun và sự ra đời của con trai cô ấy.

Trong cuộc phỏng vấn cho tạp chí Grazia số tháng 11. Nữ diễn viên nổi tiếng Lee Min Jung đã nói về các dự án phim đang chờ cô ấy, nói: “Tôi vẫn đang suy nghĩ về nó, nhưng tôi muốn đóng một bộ phim melodrama. Tôi còn muốn thử sức với một bộ phim kinh dị”.

Sau đó, nữ diễn viên cũng chia sẻ thêm: “Điều này không phụ thuộc vào tuổi tác, nhưng tôi nghĩ rằng mình đang ở giai đoạn thích những bộ phim hài lãng mạn. Có lẽ mọi người thấy tôi thay đổi sau khi kết hôn và sinh con.Tôi nghĩ rằng đây là khoảng thời gian để tôi tái khẳng định vị trí của mình với tư cách một diễn viên. Tôi đang không ngừng cố gắng kiếm tìm một điều gì đó mà trước đây tôi chưa thể thực hiện được”.

Lee Byung Hun là nam diễn viên nổi tiếng của Hàn Quốc. Không chỉ nổi tiếng ở Hàn Quốc hay Châu Á, Lee Byung Hun còn tham gia đóng phim Hollywood cùng nhiều tên tuổi nổi tiếng của Thế giới. Tài tử này đã kết hôn với nữ diễn viên xinh đẹp Lee Min Jung vào năm 2013. Trước khi kết hôn họ đã trải qua thời gian dài hẹn hò. Dù mới lấy nhau 3 năm nhưng cuộc hôn nhân này trải qua không ít sóng gió. Vào tháng Ba năm 2015, cặp vợ chồng diễn viên này đã chào đón cậu con trai đầu lòng của mình. Tháng Tư năm 2016, cặp vợ chồng trẻ đã tổ chức tiệc sinh nhật với dàn khách mời toàn là người nổi tiếng của mình.

Source: allkpop.com
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 06:49:23 Từ di động | Xem tất
Chị là ng phụ nữ mạnh mẽ. Hi vọng LBH thực sự biết trân trọng những gì c đã hi sinh cho gia đình cho cuộc hôn nhân này. Mong a quay đầu là bờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 07:45:00 | Xem tất
Hy vọng chị đủ mạnh mẽ
để chèo lái gia đình mình
Hóng chị sớm comeback nhé
Thank bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 07:47:29 | Xem tất
Cố lên chị ơi. ^^
Gì chứ em thấy chị quá hợp với một bản melo luôn.
Chuyện gia đình thì đèn nhà ai người nấy sáng, ai biết như nào với như nào.
Chúc chị sớm cb với một dự án tốt.
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 09:27:01 | Xem tất
Chị hãy mạnh mẽ lên nhé
Ủng hộ chị
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 09:50:36 Từ di động | Xem tất
Chúc chị ấy thành công và hạnh phúc. Cảm ơn bài viết ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 11:18:31 | Xem tất
Chị mạnh mẽ quá :3
hi vọng Lee Byung Hun sẽ trân trọng chị
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 11:18:48 | Xem tất
Chỉ mong những gì chị lựa chọn sẽ khiến chị hạnh phúc.
Không nghĩ LBH sẽ thay đổi được tật xấu của anh ta đâu
Hy vọng chị mạnh mẽ vì bản thân và vì con trai chị nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 11:20:06 | Xem tất
kết hôn xong bao sóng gió ập đến may giờ cx qua r
chúc chị hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 12:48:02 | Xem tất
Thôi thì từ giờ cứ tập trung cho con cái và sự nghiệp, nuôi dạy con khỏe mạnh ngoan ngoãn, đóng phim đều đều, luôn sống vui vẻ mạnh khỏe là được.
Từ giờ, chị cứ sống cho mình đi.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách