Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2407|Trả lời: 13
Thu gọn cột thông tin

Lee Min Jung, Lee Honey, Choi Won Young đang đàm phán tham gia drama "Hello My Precious" cùng Rain và Kang Sora

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-12-2015 13:46:15 | Xem tất |Chế độ đọc
Vào sáng nay công ty quản lý của nữ diễn viên Lee Min Jung xác nhận việc cô đã nhận kịch bản cùng lời mời tham gia drama "Hello My Precious". Đại diện của cô là MS Team Entertainment cho biết nữ diễn viên đang tích cực xem xét nó chứ chưa có quyết định chính thức.

Nếu nhận lời Lee Min Jung sẽ vào vai Shin Dae Hye- người phụ nữ đảm đang và là người con dâu có hiếu với cha chồng, một người vợ biết lo lắng cho gia đình sống tiết kiệm và chi tiêu hợp lý. Cô luôn giữ cho nhà cửa sạch sẽ, trong nhà không bao giờ có một hạt bụi hay một con ruồi có thể “đi lạc” vào. Một người phụ nữ luôn biết cách ăn mặc dù cô chỉ mặc những bộ quần áo rẻ tiền và cô cũng tự nhuộm tóc của mình thay vì đi đến những salon sang trọng ở Cheongdam-dong. Là một người đã có gia đình nhưng trông cô còn trẻ đẹp với thân hình mảnh mai, hấp dẫn  và là một người mau nước mắt.

Có thể đây sẽ là dự án trở lại của cô sau hai năm kể từ bộ phim Cunning Single Lady và cũng là dự án đánh dấu sự trở lại sau khi kết hôn và sinh con. Trước đó, RainKang Sora cũng xem xét vai chính cho bộ phim cùng nam diễn viên Kim Soo Ro.

Không chỉ vậy cựu hoa hậu Hàn Quốc Lee Honey và nam diễn viên Choi Won Young cũng nhận được lời mời tham gia.

"Hello My Precious" hay biết đến với tên gọi "Goodbye My Beloved One" dự kiến sẽ lên sóng vào tháng 2 sau "Remember" kết thúc.

Source: Koala'splayground, soompi, naver.
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2015 13:54:01 | Xem tất
Là một người đã có gia đình nhưng trông cô còn trẻ đẹp với thân hình mảnh mai, hấp dẫn  và là một người mau nước mắt.

Cái miêu tà này giống cô ấy thật quá vậy
Còn nhân vật trong fim thì khả năng là người mau nước mắt và chắc cũng sẽ  mau  thay lòng khi nhân vật anh chồng mất đột ngột
Mãi cũng chưa ai lên tiếng ok cái cho mình biết đường hóng nhỉ
Tình hình lên sóng sau fim Ho thế này vừa xem fim Ho  vừa hóng fim này
Tháng 2 nhanh lắm hy vọng hoàn thành kịch bản và khâu casting sớm

Cảm ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2015 14:21:25 | Xem tất
Bà mẹ trẻ tái xuất giang hồ
Chị comeback đi thôi ạ, 1 khởi đầu mới đầy hứng khởi cho bé cưng chị ạ
Năm vừa rồi chuyện riêng không tốt lắm nên cần 1 cái mới mẻ đầu năm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2015 14:22:33 | Xem tất
"Chị" Ngơ nhà tôi làm ơn xác nhận dùm cái cho chúng tôi yên lòng cái đi chứ
Đã mất công đi học boxing rồi thì còn chờ đợi gì mà ko "đăng đàn" nói "Uh" một tiếng đi chứ

Trở lại với chủ đề chính. Cô vợ này chắc là người sống hai mặt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2015 14:34:43 | Xem tất
Mia_ham gửi lúc 9-12-2015 02:22 PM
"Chị" Ngơ nhà tôi làm ơn xác nhận dùm cái cho chúng tôi yên lòng cái đi chứ  ...

Để yên chị ấy  suy nghĩ nào
chị ấy hoc Boxing rồi  , ngứa tay nhắm ấy  đừng chọc chụy nhe

Mà đã có tóm tắt nhân vât chị vợ với nhân vật chú Kim Soo Ro  rồi mà ko thấy nhân vật chính nhỉ
bác BK giữ nguyên melodrama  nhé, em khoái melo hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2015 14:35:11 | Xem tất
Hóng sự trở lại của chị
Thanks bạn dịch !!1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2015 15:16:07 | Xem tất
uầy, vậy ss Jung cũng đang xem xét dự án này ạ???
Thế này lại càng hóng hơn!!!
hy vọng ông chú Zà mau mau quyết định cho fan xem có đóng hay ko!!!
Nói chung hy vọng vào dự án sắp tới này, toàn những diễn viên tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2015 15:28:47 | Xem tất
ơ vậy phim này ai là vai nữ chính nhỉ?
Thấy nguyên dàn dv người nào cũng hot
nhưng nếu là melo thì coi hơi mệt nhỉ, công việc đã nặng đầu nên mình thích những thể loại vui vẻ hơn

Bình luận

nguyện bản thì là melo nhưng BK sẽ thêm rom-com bạn à, chú Kim soo ro chịu phần hài hước cho phim ấy.  Đăng lúc 9-12-2015 04:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2015 17:25:04 | Xem tất
Bạn chủ dịch cái news quất luôn 6 diễn viên luôn

Toàn diễn viên quen thuộc , rất là đáng hóng đây
Nhiều người đẹp quá
Thanks for news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2015 17:32:55 | Xem tất
Woa bà mẹ 1 con Lee Min Jung"giờ còn xinh đẹp hơn nhận lời đi chị ơi--bfilm
Hello My Precious" này toàn DV hàng đầu HQ hấp dẫn--mong là tất cả Dv nhận vai này chúc dàn DV trai xinh gái đẹp vui vẻ nhận film này--
Merci bạn nhiều-!!!

Bình luận

Lee Jung Jin comeback movie mới nè bạn hhhsh (đọc tin này kéo xuống thấy bạn comment nên mình báo cho bạn biết)  Đăng lúc 10-12-2015 12:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách