Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1215|Trả lời: 16
Thu gọn cột thông tin

Lee Min Ho Được Khen Ngợi Khi Đóng Cảnh Hành động trong “ L...

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-1-2017 19:27:12 | Xem tất |Chế độ đọc
Lee Min Ho Được Khen Ngợi Khi Đóng Cảnh Hành động trong “ Legend of Blue Sea”

Ngay cả nhân viên của đoàn phim “Legend of the Blue Sea” cũng đang trở thành fans của Lee Min Ho.
Lee Min Ho đảm nhiệm 2 vai Dam Ryeong và Heo Joon Jae trong phim Legend of the Blue Sea, đã và đang nhận được nhiều lời khen ngợi vì những cảnh quay hành động xuất sắc của anh từ đạo diễn hành động võ thuật Yang Gil Young.
Director Yang cho biết: “Tôi đã làm việc với Lee Min Ho trong City Hunter và cả Faith, và mỗi lần nhìn cậu ấy là tôi đều cảm thấy trong cậu tràn đầy tố chất của vận động viên. Tôi cũng nhận ra là cậu ấy có sự nhạy bén mạnh mẽ với các kỹ năng hành động cơ bản”.
Đạo diễn tiếp tục: “Cảnh hành động không phải chỉ ở Tây Ban Nha mà còn ở cánh đồng trà và tòa nhà bỏ hoang. Nhờ cậu ấy mà các cảnh hành động trở nên dễ dàng hơn và cũng nhờ có Min Ho mà người xem đang có nhiều đánh giá tích cực.”
“Đặc biệt trong trường hợp của Lee Min Ho, vì cậu ấy quá cao nên khó để sử dụng người đóng thế. Vì vậy mà cậu ấy phải tự thực hiện tất cả các cảnh hành động. Những cảnh hành động trở nên chân thực và sống động, đặc biệt khi cậu ấy mặc trang phục huyện lệnh và vung thanh gươm với những động tác sắc sảo làm tôi phải thốt lên “tuyệt lắm”, “đẹp lắm” “- đạo diễn Yang hào hứng nói.
Lee Min Ho đã chứng tỏ sức hút qua những cảnh hành động. Trong những video making film vừa được nhà sản xuất tung ra, anh ấy huýt sáo ngân nga trong khi chờ đợi và cười đùa với các đồng nghiệp khác.
Một nhân viên của đoàn phim cũng dành nhiều lời khen ngợi Lee Min Ho. Người này cho biết: “Lee Min Ho là diễn viên có khả năng nhanh chóng nhập tâm vào diễn xuất, bao gồm cả cảnh hành động. Dù quay phim hay đang chờ đến lượt mình, anh rất quan tâm và nhã nhặn với mọi người thậm chí với những nhân viên mà anh chỉ mới gặp họ một vài lần. Với nụ cười tỏa nắng làm bừng sáng cả một bầu trời làm người đối diện không thể không yêu mến anh ấy”.
Thật tuyệt vời khi được một lần làm việc với một người như thế?
Cre : https://www.soompi.com/2017/01/0 ... n-ho-action-scenes/
V-trans :[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
TieuHo + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2017 21:00:36 | Xem tất
Anh ngày càng được yêu mến bởi tinh thần làm việc hết sức của mình
Thans bạn trans tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2017 21:15:13 Từ di động | Xem tất
Những j anh đóng góp cho vai diễn của mình là k thể chê vào đâu được. Mong anh sẽ ngày càng thành công hơn nữa :3 cám ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2017 22:19:46 | Xem tất
Diễn xuất của anh làm sao mà chê được
Cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2017 22:24:37 | Xem tất
Diễn xuất của Lee Min Ho trong drama Biển Xanh khá lên rất nhiều. Đóng với mợ Jeon Ji Hyun tương đối ổn, không bị lấn át lắm. Rất thích xem các cảnh hành động của anh. Chúc Ho càng ngày thành công hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 03:00:02 | Xem tất
Anh cao lắm à
Mà đúng, cao cỡ Lê mịn ho ai đi làm đóng thế
Mà mấy cảnh hành động của ảnh nhất là cổ trang ngầu ơi là ngầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 08:53:16 | Xem tất
À bạn Ho thì cũng đóng kha khá phim hành động rồi nên kinh nghiệm cũng gọi là đầy mình.

Mấy cảnh hành động trong phim này tuy ít nhưng chất và đẹp mắt.

Tội bạn nhỏ cao quá ứ ai mà đóng thế được, ráng đi cưng.

Bình luận

Bạn ý chuyên nghiệp lắm hầu như tự đóng cảnh hành động!  Đăng lúc 6-1-2017 09:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 08:59:16 | Xem tất
Ngày xưa xem anh ấy đóng hành động trong city hunter mà mê mệt luôn
LMH mà đóng hành động thì ko chê vào đâu được
TKS bạn trans

Bình luận

City Hunter thì ổng ngầu quá trời! chân dài đá cũng đẹp nữa  Đăng lúc 11-1-2017 09:08 AM
nami10 phim đó xem lát mắt luon, hay tuyệt hén  Đăng lúc 11-1-2017 08:48 AM
Hồi city hunter xem bạn ý đóng hành động mà xót luôn  Đăng lúc 6-1-2017 09:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 09:04:53 | Xem tất
Tay chân dài thòn nhưng không hề thấy loắng quoắng.
Cử chỉ rất linh hoạt
Mấy cảnh hành động của Ho từ movie cho đến dramma đều rất chất.
Nhìn cứ nói là hút mắt quên sầu luôn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 09:44:50 | Xem tất
Mỗi khi có bài trai nhà chả biết comt gì, khen trai nhà mình cũng thấy ngại nữa
Ho đóng phim hành động cũng nhiều nên mấy cảnh phim này diễn ngon ơ k cần đóng thế cũng phải, chỉ mong đừng ảnh hưởng nhiều đến mấy cái cũ là đc.
Mà nhân cách Ho tn những người làm việc chung nói hết rồi, t cũng chả cần nói lại nữa, mn cứ tiếp tục khen t ngồi cười sung sướng là đủ rồi

Bình luận

ừ, tự sướng cũng dzui! khen nhiều quá bị bà caon GATO lại khổ! nên chỉ lựa chọn bài đăng thui , chứ bài về trai nhà nhiều lắm!  Đăng lúc 6-1-2017 09:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách