Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5863|Trả lời: 41
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Min Ho được đích thân JYP chào hỏi tại sự kiện Baeksang Arts Awards sau tin hẹn hò với Suzy

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

JPY được biết đến là nghệ sĩ cá tính và có phong cách không giống ai, hôm qua một lần nữa lại tạo điểm nhấn trong phần trình diễn của mình tại lễ trao giải Baeksang

JPY mở màn sân khấu lễ trao giải Baeksang lần thứ 51 vào ngày 26.5 vừa qua. Trong màn trình diễn bài " Who's your mama", anh ấy đã khuấy động đám đông bằng cách hét to " Các bạn đã sẵn sàng chưa? Hãy cùng hát vang ca khúc này với tôi nào. "

Trong suốt màn trình diễn trên sân khấu với các vũ công gợi cảm, người mặc bộ biniki , anh ấy đã tới gần các diễn viên như  Kim Sae Ron, Shin Min Ah. Thậm chí anh còn kêu đội ngũ âm thanh dừng nhạc khi đến cạnh Lee Yoo Ri, hỏi cô liệu cô đã kết hôn không, và sau đó hát "Your House " , Lee Yoo Ri bật cười và ngượng ngùng với các nghệ sĩ ở đó.

Đáng chú ý nhất là đến khi anh dừng âm nhạc lại một lần nữa. Khi đứng trước Lee Min Ho, bạn trai của Suzy. Anh chào đón diễn viên với một lời chào và một cái bắt tay lịch thiệp.

Cùng xem lại đoạn cut dưới đây:

Credit: Soompi
Vtrans: [email protected]

Chết nha, đúng kiểu  ta để mắt tới cậu đó, đừng làm con ta buồn nha" =)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Joongie_girl + 5 =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-5-2015 11:13:55 | Chỉ xem của tác giả
Lee Min Ho sắp trở thành con rể quý của nhà JYP rồi. Cũng mong mỏi tương lai của căp đôi sẽ tươi sáng và hạnh phúc.
Mong mọi người hay nhiệt tình ủng hộ cho họ.
Chúc mừng nhà JYP.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-5-2015 11:20:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ôi má ơi!! chết cười , chú JY chơi xấu, làm con người ta ngượng thế kia, mấy người 2 bên cười ngặt nghẽo luôn . Thể loại gì mà đang hát rồi "chà ka mà" 1 phát, có muốn không chú ý cũng không được . Chắc chú thương Sú lắm chú nhở . tks chue thớt nhiều :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-5-2015 11:40:45 | Chỉ xem của tác giả
Anh iu của tui... Đẹp trai quá...
Hai người cười chi mà toe toét thế kia Iu quá...
Thanks bạn My đã post news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-5-2015 12:01:26 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời cái anh JYP này cũng tếu thật. Tự dưng đang hát dừng lại bắt tay con người ta làm mọi người anh cũng bất ngờ ngó xung quanh không hiểu là vì sao, còn Lee Min Ho thì ngượng ngùng nhìn cũng vui nhỉ. Người ngồi cạnh Lee Min Ho phải Park Shin Hye không nhỉ? Ban đầu nhìn lướt qua cứ tưởng là Suzy không chứ. Nếu là Suzy thật thì chắc ngượng đến đỏ mặt luôn rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-5-2015 12:04:31 | Chỉ xem của tác giả
Ngại quá )
Dừng hẳn nhạc lại cơ mà
Sắp xếp cho Shin Hye ngồi gần à , cái này Suzy gato chết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-5-2015 12:28:41 | Chỉ xem của tác giả
Lịch lãm quyến rũ đến lạ thường
Tại sao mỗi lần thấy oppa là tim lại điêu đứng chộn rộn đến kỳ lạ
Oppa sinh vào giờ gì mà sát gái thế
Chúc mừng oppa nhận giải nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-5-2015 13:00:03 | Chỉ xem của tác giả
Sáng giờ coi lại đoạn này k biết bao nhiêu lần
2 bên dễ thương quá, chú JYP thì nhộn thôi rồi "I'm watching you"
Min Ho thì cười rõ yêu, bạn này mà cười thì ai cũng chết đừ chứ huống hồ gì Suzy
Mong đôi này bền lâu, tiến xa hơn nữa càng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-5-2015 13:30:42 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn chưa hoàn hồn với JYP sau Producer, bác diễn vai của bác hài hước và ngọt ngào muốn chết, giờ lại thấy bác nhăn nhó nhún nhảy ở đây với phong cách này, đến chết ))).

Xem đi xem lại cái clip này vẫn thấy Minho đẹp zai lịch lãm thế, đúng là đồ chân dài, đã được tiền bối nhắc nhở cảnh cáo "I'm watching you, Minho" : mà không nhịn được cười ), Suzy chắc cũng chết ngất vì cười mất thôi, vui quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-5-2015 13:32:56 | Chỉ xem của tác giả
Xem cái video xong buồn cười không ngậm được miệng
Đúng là bố có khác nhé Chào hỏi hẳn con rể cơ
Anh ơi, bố thương con gái lắm nên anh phải đối xử tốt với Suzy nhé kẻo bố đang "watching" đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách