Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1205|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Min Ho chia sẻ suy nghĩ về làn sóng Hallyu và danh hiệu của mình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên nổi tiếng Lee Min Ho chia sẻ suy nghĩ thật sự của bản thân mình về làn sóng Hallyu trong một cuộc phỏng vấn gần đây.

Vào ngày 12 tháng Chín, Xports News đã hỏi Lee Min Ho: “Bạn là một ngôi sao Hallyu nổi tiếng, bạn có bao giờ cảm thấy hãnh diện và có trách nhiệm nặng nề không?” Ngôi sao Châu Á đã trả lời rằng : “Tôi nghĩ tiêu đề “Ngôi sao Hallyu” đã được thêm vào sau tên của tôi một cách rất bất ngờ. Tôi cảm thấy rất vinh dự và biết ơn nhưng tôi vẫn chưa quen với điều này. Đối với trách nhiệm, tôi luôn luôn thấy mình cần phải có trách nhiệm thậm chí không cần có danh hiệu “Ngôi sao Hallyu” trước đó. Tôi cũng cảm thấy tự hào khi gặp những người đã luôn ủng hộ, tin tưởng, cổ vũ tôi không chỉ ở đất nước Hàn Quốc mà còn ở nhiều nơi xa xôi trên thế giới."

Sau đó anh ấy đã tiết lộ suy nghĩ của mình về sức mạnh của làn sóng Hallyu, nam diễn viên chia sẻ: “Tôi cảm nhận rõ ràng điều này không chỉ qua sản phẩm cá nhân của mình, mà tôi còn thấy  ảnh hưởng từ những bộ phim truyền hình, điện ảnh, âm nhạc và nhiều phương tiện truyền thông khác đã trở thành vẫn đề lớn ở nước ngoài. Khi thấy người hâm mộ học tiếng Hàn để xem các chương trình Hàn Quốc, và thậm chí còn đến thăm một đất nước hoàn toàn xa lạ về cả ngôn ngữ lẫn văn hóa, tôi đã nhận ra được sức mạnh và sự ảnh hưởng của làn sóng Hallyu.”

Nam diễn viên ngôi sao hôm qua đã bay đến Tây Ban Nha tham gia quay bộ phim mới cùng nữ diễn viên nổi tiếng Jun Ji Hyun, dự kiến phát sóng vào tháng 11 này.

Source: allkpop.com
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-9-2016 13:06:12 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn chủ thớt đã dịch news.

Làn sóng Hallyu này là 1 chủ trương về văn hóa của chính phủ Hàn muốn đưa nền văn hóa Hàn ra khỏi nước nhà hay sao ý.
Nếu được gọi là ngôi sao hallyu thì coi như là 1 đại sứ văn hóa, trách nhiệm với bản thân, hình ảnh, sự nghiệp của chính mình cũng nặng nề hơn nhiều.
Làn sóng Hallyu phải nói là dạo này bị chững lại đi rất nhiều so với ngày xưa, thời Bản tình ca mùa đông, Full House, rồi BOF, Secret Garden rất thịnh.

Còn riêng về anh Ho thì có lẽ cũng được coi là nghệ sĩ có đóng góp. Ảnh đã được dự họp cùng tổng thống Hàn năm nào đó không nhớ rõ.
Mong anh tiếp tục tạo nên 1 thương hiệu riêng trong làn sóng Hallyu với phim mới The legend of the blue sea đóng cùng tiền bối cực khủng Jeon Ji Hyun.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 13-9-2016 13:13:02 | Chỉ xem của tác giả
Nhatthuy2105 gửi lúc 13-9-2016 01:06 PM
Cho em xí cái sofa, chủ thớt edit xong em cũng edit.

Xong r nha bạn

Bình luận

tks bạn nha.  Đăng lúc 13-9-2016 01:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-9-2016 13:28:02 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim mới sắp tới của Lee Min Ho và Jeon Ji Hyun ghê
quy tụ 2 diễn viên hàng đầu chắc sẽ là bom tấn đây
tks bạn trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-9-2016 13:42:49 | Chỉ xem của tác giả
Cứ cân bằng vậy tốt Ho a
luôn luôn cố gắng nhất  nhất có thể
mong chờ phim của Ho và nàng Jun ,thanks ban up new

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-9-2016 13:48:30 | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ phim mới The legend of the blue sea !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-9-2016 14:41:15 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim mới của anh Ho và mợ chảnh quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-9-2016 15:45:55 | Chỉ xem của tác giả
Lee Min Ho là king hallyu luôn ấy, giữ danh tiếng rất lâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-9-2016 18:42:39 | Chỉ xem của tác giả
"Nam diễn viên ngôi sao hôm qua đã bay đến Tây Ban Nha tham gia quay bộ phim mới cùng nữ diễn viên nổi tiếng Jun Ji Hyun, dự kiến phát sóng vào tháng 11 này."
a sắp quay lại rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-9-2016 19:11:24 | Chỉ xem của tác giả
Anh ấy đang ở Tây Ban Nha, thấy nàng Suzy cũng lên đường đến Tây Ban Nha vì lịch trình riêng, ồ lá la
Trước cuồng BOF, mà giờ xem lại thấy cứ sao sao chỉ mong là diễn xuất của anh ổn định cân bằng được với Mợ cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách