Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9039|Trả lời: 41
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Kwang Soo trả thù ngọt ngào Jo In Sung

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vào ngày 11 tháng 10, Hoàng Tử Châu Á Lee Kwang Soo đã xuất hiện với tư cách khách mời trên chương trình phát thanh của đài truyền hình MBC FM4U “Ji Suk Jin’s 2 O’Clock Date”.

Sau khi nhắc đến một sự kiện trong quá khứ, nam tài tử nổi tiếng Jo In Sung đã nói rằng thích nam diễn viên Song Joong Ki nhiều hơn so với Lee Kwang Soo. Lee Kwang Soo thậm chí còn phản ứng ngay sau đó, anh ấy nói: “Tôi cũng thích Song Joong Ki hơn Jo In Sung hyung. In Sung hyung nói đó là một trò đùa, nhưng tôi không nói đùa”.

“Hươu cao cổ” Lee Kwang Soo sau đó đã giải thích cho mọi người biết rằng anh và nam diễn viên nổi tiếng Song Joong Ki đã thân thiết với nhau thông qua chương trình “Running Man” của đài truyền hình SBS. Lee Kwang Soo cũng chia sẻ câu chuyện hài hước khi bạn bè anh ấy sẽ thỉnh thoảng ngủ lại tại nhà của mình. Anh ấy đã nói lên mong muốn của mình rằng Song Joong Ki sẽ ngủ trên ghế sopha chứ không phải chiếc giường êm ái trong phòng ngủ.

Dù hay chọc nhau gây ra những câu chuyện hài hước nhưng tình bạn nổi tiếng của họ vẫn phát triển vô cùng tốt đẹp, mạnh mẽ.

Thành viên cố định của chương trình nổi tiếng “Running Man” kiêm diễn viên Lee Kwang Soo có tình bạn rất thân thiết cùng với tài tử Jo In Sung và nam diễn viên Song Joong Ki. Lee Kwang Soo đã từng xuất hiện làm cameo trong bộ phim “Descendants of the Sun” của Song Joong Ki. Cũng trong đoạn video hậu trường của bộ phim truyền hình này Song Joong Ki đã “tỏ tình” với Lee Kwang Soo. Jo In Sung, Song Joong Ki, Im Joo Hwan cũng từng xuất hiện trong đoạn đầu của một tập “Running Man” để thể hiện sự ủng hộ cho Lee Kwang Soo.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-10-2016 21:01:51 | Chỉ xem của tác giả
Ngọt thế cơ chỉ có anh Song là lợi nhất thoai
Chơi với nhau toàn người nổi tiếng đẹp trai, chắc chết
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-10-2016 21:18:24 | Chỉ xem của tác giả
oh Sú thích anh Ki hơn hèn chi lần trước anh gọi điện mời người ta tham gia RM bị người ta bơ đẹp phải rồi, Sung đanh đá không phải vừa đâu, anh làm sao đắc tội cả 2 ảnh là anh đến sofa cũng không có mà ngủ đâu anh ơi, mấy anh chơi lầy quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-10-2016 21:21:58 | Chỉ xem của tác giả
, chết cười với mấy anh giai nhà này, nói tới nói lui mình ông Ki hưởng lợi , ngưỡng mộ tình bạn đẹp của hội trai này, cảm ơn bạn dịch tin nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-10-2016 21:24:16 | Chỉ xem của tác giả
Hội lầy này không bao giờ từ bỏ cơ hội để dìm hàng nhau
Tuy miệng nói vậy nhưng lâu lâu lại lòi ra ảnh đi du lịch "trăng mật" cùng nhau, đặc biệt là In Sung và Kwang Soo á
Mong có ngày hội lầy này tái ngộ trên RM :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-10-2016 21:28:22 | Chỉ xem của tác giả
hội trai đẹp thường chơi với nhau ))
2 anh thì thân nhau nổi tiếng rồi
toàn thấy kể những chuyện hay ho của nhau
hi vọng là tình bạn của 2 anh sẽ kéo dài thật lâu nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-10-2016 21:30:32 | Chỉ xem của tác giả
Song Joong Ki được nhiều người yêu thích nhỉ, không biết nhiều về bạn này và In Sung, biết Hươu nhiều hơn nhờ Running Man. Cứ trêu nhau vậy thôi chứ mỗi lần 3 người đi chung dễ thương lắm.
Thanks bạn trans tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-10-2016 22:01:39 | Chỉ xem của tác giả
Bộ 3 zai đẹp đây rồi
Mấy ổng cứ lôi nhau ra làm trò đùa hoài
Nhưng mà cũng dc đó
Cuối cùng thì cũng chỉ có Ki và Sú thôi
Thanks bạn dịchnews
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-10-2016 22:54:28 | Chỉ xem của tác giả
Dàn mỹ nam thân thiết với nhau mà cứ xuất hiện trên show là cứ troll nhau không ah
Và người thiệt hại nhiều nhất vẫn là hươu cao cổ Kwang Soo thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-10-2016 22:59:52 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi nhắc đến một sự kiện trong quá khứ, nam tài tử nổi tiếng Jo In Sung đã nói rằng thích nam diễn viên Song Joong Ki nhiều hơn so với Lee Kwang Soo. Lee Kwang Soo thậm chí còn phản ứng ngay sau đó, anh ấy nói: “Tôi cũng thích Song Joong Ki hơn Jo In Sung hyung. In Sung hyung nói đó là một trò đùa, nhưng tôi không nói đùa”.

Hai anh phải quăng miếng trả miếng mới chịu nổi seo Giành qua lại Joong Ki của tụi mị
Kiểu gì thì Đại Boss cũng bị kẹp giữa công nhận có giá ghê nơi
Hội 3 zai đập thân thiết cưng gỉ đâu
Tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách