Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1487|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Kwang Soo nói về ý nghĩa của "Running Man" đối với anh ấy trên tạp chí High Cut

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vào ngày 16 tháng 11, dàn diễn viên của bộ phim “Entourage” đã cùng nhau có buổi chụp hình cho tạp chí thời trang nổi tiếng High Cut, cũng tại nơi đây họ đã chia sẻ về nhiều chủ đề khác nhau của mình.

Trong bộ phim này nam diễn viên nổi tiếng Lee Kwang Soo đảm nhận vai diễn  Cha Joon. Anh ấy là một ngôi sao đã từng rất nổi tiếng trong quá khứ vào những năm 90 và là thành viên trong một nhóm nhạc nam.

Đặc biệt nam diễn viên nổi tiếng Lee Kwang Soo còn có những trải lòng về việc anh ấy đã tham gia chương trình truyền hình thực tế ăn khách “Running Man” tới năm thứ Bảy. “Mỗi tuần sẽ mất một ngày để dành cho việc ghi hình chương trình này, nhưng điều này đã thực sự trở thành một phần trong cuộc sống của tôi. Nó tương đương với việc bạn phải thức dậy hàng ngày và uống nước vậy. Cảm thấy nó rất tự nhiên”, nam diễn viên giải thích.

Lee Kwang Soo cũng tiếp tục thể hiện sự cảm kích của mình tới chương trình, anh ấy nói: “Chương trình đã đưa tôi đến với tôi của hiện tại. Gặp gỡ các thành viên mỗi tuần một lần cảm giác thực sự rất tốt”.

Trong khi đó, gần đây các thành viên “Running Man” đã tổ chức một bữa tiệc chia tay với Gary sau khi anh ấy quyết định rời khỏi chương trình này.
Ngoài ra nam diễn viên nổi tiếng Lee Kwang Soo đã nhận đượ giải thưởng danh giá của Thủ tướng Chính Phủ Hàn Quốc tại “2016 Pop Culture and Arts Awards” vào ngày 27 tháng 10 vừa qua. Cùng chúc mừng Hươu Cao cổ một lần nữa.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-11-2016 15:49:10 | Chỉ xem của tác giả
Rm là 1 phần cuộc sống của bạn Hươu mà
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-11-2016 15:53:24 | Chỉ xem của tác giả
có thể nói RM là 1 phần làm nên Quăng Sú bh nên nó quan trọng lắm
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-11-2016 16:14:31 | Chỉ xem của tác giả
k chỉ với Sú mà xem RM đã trở thành 1 phần của ngày CN của mình và theo dõi RM đã trở thành 1 phần của cuộc sống

Nhưng mà nói chứ nhìn Sú nghiêm túc k quen 1 tẹo nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-11-2016 17:07:48 | Chỉ xem của tác giả
RM là 1 phần cuộc sống của oppa là đúng rồi

Ngày gia đình gặp nhau mà =]] mỗi tuần 1 ngày

Cảm giác thân thuộc như hàng ngày thức dậy uống nc cơ mà =]]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-11-2016 18:17:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trở thành một phần trong cuộc sống là đúng rồi. Chú theo chương trình bao nhiêu năm mà. Cảm ơn bài viết ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-11-2016 18:20:22 | Chỉ xem của tác giả
Không chỉ đối với Kwang Soo, ngồi chờ sub hàng tuần đã trở thành thói quen tự nhiên của mình rồi
Chúc mừng Kwang Soo nhé !
Thank bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-11-2016 18:32:41 | Chỉ xem của tác giả
RM là 1 con đường giúp hươu đó
Cố lên các thành viên
Thankss bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-11-2016 18:37:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Show này có thành viên cố định lâu bền qua nhiều năm nên các thành viên đều nhẵn mặt với khán giả cả. Chúc show thành công hơn và được yêu quý nhiều hơn nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-11-2016 18:53:50 | Chỉ xem của tác giả
đúng là nhờ có RM nên đã biết đến sú
cảm thấy RM đúng là gia đình thân thiết của Sú vậy
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách