Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Lee Jung Jin - 이정진 ๑•*´¨* •ღChàng mắt hí điển trai๑•*´¨* •ღ

[Lấy địa chỉ]
481#
Đăng lúc 19-1-2017 23:51:00 | Chỉ xem của tác giả
Lee Jung Jin tham gia show truyền hình mới của jtbc

Lee Jung Jin sẽ tham gia làm khách mới cho show truyền hình mới nhất của jtbc "My home appeared". Nội dung chương trình là các khách mời sẽ "xây nhà" cho các gia đình có hoàn cảnh khó khăn. Họ sẽ tham gia từ khâu thiết kế kiến trúc, thiết kế đồ dùng, đến ra công trường theo dõi thi công, tự tay vào xưởng làm đồ dùng...
Đây là dự án lớn của jtbc nhân dịp năm mới, được sản xuất từ 8 tháng trước với khoảng 700 nhân viên, show sẽ tiết lộ quá trình từ khi bắt đầu thiết kế đến khi hoàn thành. Chương trình sẽ bắt đầu chiếu từ ngày 3/2 lúc 21h (KST).

Nguồn: http://entertain.naver.com/read?oid=213&aid=0000940610

Bình luận

Bonjour'Madeline'-đã có film mới anh già LJJ chưa vậy--lâu rồi chưa vào nhà-!-  Đăng lúc 12-4-2017 07:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

482#
Đăng lúc 17-5-2017 22:38:22 | Chỉ xem của tác giả
Haha lâu rồi chưa vào thăm anh già-^-25/5 sắp tới là SN anh già'**'Bonne Anniversais
LJJ chúc anh được nhiều thành công trên con đường sắp tới'sức khỏe vẫn là hàng đầu -Madeline đi đâu rồi đang lo thi hả-!-còn vài ngày nữa là SN LJJ vào sớm chút sợ quên mất tiêu-^-sao mình kiếm cái Show này khg thấy vậy-**-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

483#
Đăng lúc 19-5-2017 15:07:37 | Chỉ xem của tác giả
hhhhsh gửi lúc 17-5-2017 10:38 PM
Haha lâu rồi chưa vào thăm anh già-^-25/5 sắp tới là SN anh già'**'Bonne Anniversais
LJJ c ...

haha, mình hiện hình về đây nè, đang mùa thi cử căng thẳng lắm bạn ơi,
lội vô coi tin tức sẵn tiện mò về đây, tí tớ post hình cho nhà Jin xôm tụ,hehe
Bạn có xem phim của Jin đóng k, drama của tvn vs Lee Hyun Woo vs Joy á,
tớ bận quá chưa xem, mà hình như phim bị flop ratting thì pải, mà hơm xao
phim Jin đóng là coi,keke

Bình luận

chúc Madeline thi cử đc tốt đẹp-bên pháp SVDH cũng đag chuẩn bị thi-!-  Đăng lúc 19-5-2017 06:22 PM
nhà LJJ chỉ có mìh và Madeline vào thôi-cái Show trên sao mìh kiếm mãi khg có-còn film K2 khg hay nên coi tp nào có LJJ-Yooan DX-mìh khg có ý kiến-*-  Đăng lúc 19-5-2017 06:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

484#
Đăng lúc 27-8-2017 18:47:25 | Chỉ xem của tác giả
The Liar and His Lover

cre: tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

485#
Đăng lúc 5-9-2017 17:46:38 | Chỉ xem của tác giả
hihi Madeline lâu rồi chưa vào thăm Madeline và ah già-vì minh cũng vừa từ VN trở về-}-ở Vn hiện giờ thay đổi mới và đẹp minh về khg nhận ra-}-có gì lạ về anh LJJ-chưa có film mới hả--Madeline đã đi học chưa chúc anh LJJ đc tốt đẹp cả bạn nữa nhé-(^LJJ^)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

486#
Đăng lúc 11-4-2018 20:43:51 | Chỉ xem của tác giả
hhhhsh gửi lúc 5-9-2017 05:46 PM
hihi Madeline lâu rồi chưa vào thăm Madeline và ah già-vì minh cũng vừa từ VN trở về-}- ...

Chào bạn nha, lâu rồi tớ mới online lên web kites lại, cũng bận việc học hành, làm thêm các kiểu, giờ mới được rảnh rỗi. Bạn từ Pháp về VN à?về lâu chưa?vẫn còn ở VN chứ?
Anh Jin có bồ rồi á bạn, hình như năm ngoái có đọc báo thấy bảo đang hẹn hò, cô này hình như là người mẫu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

487#
Đăng lúc 11-4-2018 22:49:52 | Chỉ xem của tác giả
Hihi Madeline úi rồi vạn thế kỉ mới ló mặt nói chug là ai cũg bận côg việc này nọ-/ -Madeline học xog chưa--mìh về VN hồi thág 8 hè giờ trở lại bận rộn với côg việc-??-thảo nào đọc New cũg nói LJJ có bạn gái già rồi có cũg tốt-*/*mong anh già tái xuất film dù có bạn gái cũg phải xuất chiêu cho bà con chiêm ngưỡg chứ-!!-chúc Madel đc nhiều tốt đẹp thỉnh thỏag vào lau chùi cho nhà mát mẻ-!!-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

488#
Đăng lúc 14-4-2018 03:54:37 | Chỉ xem của tác giả
hhhhsh gửi lúc 11-4-2018 10:49 PM
Hihi Madeline úi rồi vạn thế kỉ mới ló mặt nói chug là ai cũg bận côg việc này nọ-/  ...

Tớ tháng 6 này ra trường, sắp thất nghiệp đến nơi rồi, hiu hiu. Mấy bữa nay rảnh rỗi nên cày phim. Đang coi "Pretty noona who buys me food" của chị đẹp Son Ye Jin và trai trẻ so cool Jung Hae In nè bạn. Bạn có theo dõi phim này ko, hay lắm đó, đảm bảo sụp hố nặng, hihi. À, Jung Jin oppa của chúng ta dạo này toàn đi chơi chụp ảnh post instagram hoài à, chả có mấy hoạt động nào ở showbiz cả. Ko biết công ty của oppa tách riêng ra khi rời khỏi Jyp Entertainment ra sao rồi?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

489#
Đăng lúc 14-4-2018 18:58:11 | Chỉ xem của tác giả
bfilm'Something in The Rain'mình mới coi tập 2 bên HQ chiếu film khg giống bên TQ ra tuần 2 tập mình chờ ra hết coi luôn film hay thật'cô nàng 'Son Ye Jin'::'biết DX tốt rồi-!-anh chàng'Jung Hae In'mình khg thấy quen mấy-::- chưa coi hết'
--:-đang luyện bfilm-'Liehuo Ruge'Liệt Hỏa Như Ca'TQ cổ trang hay lắm'-)-Madeline từtừ sẽ có việc thôi ở VN mình có mấy cháu đang học xong hiện đang học ở ĐH Harvardi'mỹ sau về VN làm việc học bên nướ ngoài khó lắm khg giống bên VN đâu-/-vào lau bụi bặm cho nhà anh già hhi.::.Bonne Week end Madeline./.vào 888 cho nhà mát mẻ.??.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

490#
Đăng lúc 15-4-2018 18:33:06 | Chỉ xem của tác giả
hhhhsh gửi lúc 14-4-2018 06:58 PM
bfilm'Something in The Rain'mình mới coi tập 2 bên HQ chiếu film khg giống bên TQ ra tuần 2  ...

Liệt hoả như ca - phim của Nhiệt Ba vs Châu Du Dân nè, mình ít xem phim tàu lắm, ghét nhất là cái kiểu nó cắt xén rồi ghép lung tung làm mạch phim ko ổn, vs nhất là làm nhìu phần cùng 1 tên phim. Mình cũng lướt sơ thấy happy ending thì phải, nhạc phim cũng hay đấy. Phim của chị đẹp Son Ye Jin hay lắm bạn, cũng lâu rồi chị ấy mới comeback drama, chứ bên movie thì chị đóng đều đặn. Drama mà đậm chất điện ảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách