Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1080|Trả lời: 6
Thu gọn cột thông tin

Lee Jung Jae chia sẻ về kế hoạch tham gia "New World 2"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-8-2015 17:00:58 | Xem tất |Chế độ đọc

Nam diễn viên Lee Jung Jae đã chia sẻ về dự định tham gia phần 2 của phim điện ảnh "New World".

Trong cuộc phỏng vấn vào ngày 27/8, Lee Jung Jae đã nói về kế hoạch tham gia "New World 2".

Anh nói : "Tôi chắc chắn có ý định tham gia phần 2 của "New World". Hôm qua tôi cũng đã nói chuyện điện thoại với đạo diễn Park Hoon Jung, anh nói hiện giờ đang hoàn thành những khâu cuối cùng của "Daeho". Tôi vẫn còn đang chờ đợi, và nếu cơ hội tham gia phần 2 có thể đến thì tuyệt quá."

Sau đó anh tiếp tục "Thế nhưng "New World 2" là câu chuyện về Ja Sung (Lee Jung Jae) và Jung Chung (Hwang Jung Min) 6 năm về trước, nên tôi không biết ngoại hình của mình có phù hợp để đóng không. Chắc sẽ phải nhờ đến kỹ xảo hóa trang giống như Jung Min hyung lúc đóng "Ode to My Father". Tôi sẽ dọa họ là nếu không dùng kỹ xảo như thế thì tôi sẽ không đóng nữa." (cười lớn)

Ngoài ra, sau "The Thieves", Lee Jung Jae đã một lần nữa hợp tác với đạo diễn Choi Dong Hoon cùng tác phẩm "Assassination", và trở thành diễn viên có 2 phim đạt trên 10 triệu lượt xem. Tiếp theo, anh sẽ tham gia tác phẩm "Operation Chromite" và hợp tác cùng ngôi sao Hollywood Liam Neeson.

cre
trans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2015 17:35:54 | Xem tất
Giờ chú này chỉ đóng phim hành động cân não thôi
Hồi xem 1 bài báo mới biết chú ý đóng anh ba Jun trong the Feeling
Thực sự không nhận ra
Vì từ khi mình nhớ mặt chú ý toàn đóng vai đểu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2015 18:01:49 | Xem tất
Lee Jung Jae - Hwang Jung Min
Nghe 2 cái tên cũng thấy bộ phim rất đáng mong chờ rồi
Chú đừng đóng phim liên miên thế
Tranh thủ cưới vợ với ạ Ko biết tình hình chú vs chị CEO kia thế nào rồi
Chú ngoài 40 rồi mà nhìn vẫn trẻ trung nhỉ

Bình luận

Đã cùng đóng chung trong New World mà bạn.  Đăng lúc 27-8-2015 06:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2015 19:24:44 | Xem tất
Thấy cái tin New word phần 2 là tui bay vô liền . Quá tuyệt luôn . CHú Jung Jae cast tiếp đi . Phần 1 đã quá hay rồi, , sau phần 1 m thành con mọt phim của chú Hwang , coi bộ này 3-4 lần vẫn  muốn coi lại .Kết thúc rất hay có điều Jung CHung mất thì khó có vai cho chú Hwang cast tiếp . Vậy thì cast bác Park - Choi Min Sik với chú Jung Jae cũng dc . Sau khi Ja Sung thâu tóm quyền lực tập đoàn Gold Moon sẽ tiếp tục nằm trong danh sách xóa sổ của sở cảnh sát . Đáng nhẽ Choi min sik đã chết nhưng ông ấy là một con cáo  ,biết đâu còn sống .
Cám ơn Tae Woo dịch tin . Cực hóng bộ này . Hy vọng ko bị xịt như Tazza 2 - thần bài

Bình luận

của chú , cs Park đã cao tay . CHú Park đóng 1 drama năm 2010 mà đến g cá vẫn nhớ , thũ lĩnh ở sa mạc phim có So Ji Sub và Han Ji Min .  Đăng lúc 29-8-2015 10:31 PM
uh , nếu là Gold Moon thời chủ tích mới lập thì ko biết thế nào . Chú Park từ trước tới g toàn vai phụ thôi nhưng ấn tượng mạnh, tới g vẫn tiếc cái chết c   Đăng lúc 29-8-2015 10:29 PM
P1 có Park Sung Woong tuy là vai phụ nhưng cực ấn tượng. Ánh mắt của ổng nhìn như sắp giết người đến nơi thật ấy.  Đăng lúc 29-8-2015 10:04 PM
Thì ý mình là nói về Goldmoon bên Hàn cơ. Trong đoạn cuối thấy hai ông ăn mặc cũng bình thường, lại không đàn em, không biết lúc đấy gia nhập Goldmoon chưa.  Đăng lúc 29-8-2015 10:03 PM
vẫn nhớ cái chết của ông , sau khi ra tù phát trở về căn cứ mà ko còn tay chân anh em, bĩnh tĩnh lắm trc khi chết muốn hút điếu thuốc uống nốc rượu nữa  Đăng lúc 29-8-2015 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2015 20:00:07 | Xem tất
Anh này chuyên đóng phim điện ảnh nhỉ
Chưa thấy a đóng phim truyền hình bao giờ
Phim điện ảnh nào của a cũng hot cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 21:03:01 | Xem tất
có phần 2 coi thì quả là tuyệt luôn
từ cái đoạn kết phần 1 là đã nghi
là sẽ có rồi, hay quá mong sẽ sớm
được xem tiếp về quá khứ của mấy chú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2015 08:28:04 | Xem tất
vừa sáng đã đọc tin vui rùi! Lại có dịp được xem 2 chú trong phần hai, Phần một xem đã kết rùi! phải nói cái kết phim thật bất ngờ và thú vị!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách