Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mark1234
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Jun Ki xem xét vai "Tứ Gia" trong "Bộ Bộ Kinh Tâm" bản Hàn của đài SBS

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 11-11-2015 14:29:58 | Chỉ xem của tác giả
Lúc nào cũng mong anh dai nhận phim mới để hóng nhưng lại là phim cổ trang nữa à.Cứ mong được thấy anh dai đóng sang chảnh một lần,đi xe đẹp quần áo xịn ở nhà to mà sao khó thế này
Nhưng nếu anh nhận thì vẫn sẽ theo tới cùng quyết không bỏ một phút nào
Cám ơn bạn đưa tin ạ

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 TT

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 11-11-2015 17:06:37 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ hồi Two weeks anh cũng đã từng từ chối vì sợ không hợp vai một ông bố, nhưng cuối cùng anh đã nhận

llời và hoàn thành tốt vai diễn, vì vậy có thể tin tưởng rẳng nếu anh nhận lời thì chứng tỏ anh có tự tin với vai

diễn, nếu không hợp vai anh sẽ không nhận đâu Đây là một tác phẩm rất đầu tư, đạo diễn cũng tốt

, chuyển sang bản Hàn thì ắt người ta sẽ phải thay đổi cho hợp bối cảnh ở Hàn, nhất là phim cổ trang. Vậy

nên mình mong Gà nhận vai này, chí ít cũng sẽ không phải gánh team. cố lên anh Gà

Rate

Thư-chan + 5 sợ gánh team :((

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 11-11-2015 18:39:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Choài ui lại phêm cổ trang nữa seo? Ôi mắc mệt quá, thiệt sự ngán con gà đóg mấy phim thể loại nì lắm rồi. Phim ngta thành côg vang dội bjo đem chuyển thể coi bộ ko dễ nuốt đâu à, thể nào cũg đem lên bàn cân chém gió, úi khổ qué, thâu con gà làm ơn đừg tham gia hihi
thanks bạn dịch news nha

Rate

Thư-chan + 5 :'(

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 11-11-2015 19:48:19 | Chỉ xem của tác giả
Ôi nếu mà oppa nhận lời thì sẽ ngay lập tức đi cày cái bộ ấy.
Bộ bộ kinh tâm thì nổi tiếng rồi, phiên bản Hàn sẽ ra sao, nhất là lại được đầu tư đình đám như thế.
Tứ gia là ai...hjx hjx. Chắc phải đi đọc ngay chứ không chờ được.

Rate

Yoshimura + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 11-11-2015 20:01:26 | Chỉ xem của tác giả
tui thấy a Jun Ki khá hợp với vai Tứ gia đó
với lại vốn đã rất nổi bên mảng cổ trang rồi nên càng thấy tin tưởng hơn
quan trọng là bây giờ tứ gia đã nhắm được rồi chỉ là không biết JK có nhận k thôi
điều tui tò mò nhất không biết nữ chính sẽ là ai đây
thanks chủ thớt

Rate

Yoshimura + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 11-11-2015 21:19:29 | Chỉ xem của tác giả
Bộ Bộ Kinh Tâm bản trung thì quá đỉnh rồi, hay dã man luôn, từ đó mà mình thích cặp Long- Thi, giờ thì đã thành vợ chồng ngoài đời thực rồi. Phim này thì nổi quá rồi, cơ mà anh Gà nếu tham gia đóng phim thì cũng phải rất cố gắng vì thể nào người khen kẻ chê là chuyện bình thường, với lại trước đó BBKT Long - Thi đóng quá tuyệt rồi, qua được bản gốc hay không cũng khó nói lắm

Rate

Yoshimura + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 11-11-2015 21:39:40 | Chỉ xem của tác giả
xem tin mà muốn ngất.
Anh à, anh đừng có đóng phim này dùm em cái nha, nếu đóng thì anh lựa cái nào không đụng hàng á, chứ kiểu remake thế nào cũng so sánh mà xem.
Với lại mấy phim ngôn tình kiểu này em nghĩ hok hợp với anh, chả phải anh thích những phim kịch tính thể hiện nỗi đau vì gia đình, vì đất nước thấu tâm can hay sao?
hơn nữa, 2 năm 2 phim cổ trang liên tục oy, cho em ngắm anh trong bộ sơ mi xài smartphone lần nữa có được không anh?

Rate

Thư-chan + 5 e cũng k muyến lão đóng remake.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 11-11-2015 22:05:14 | Chỉ xem của tác giả
đừng đóng bộ bộ kinh tâm
kịch bản phim đó cũng khá đấy, SBS cũng ngon đấy, hình như còn được hô li út đầu tư đấy nhưng mà xin anh đừng đóng
remake áp lực lắm, tứ ca phim cũ cũng lắm fans lắm, sợ rằng anh sẽ lôi cả chuồng anti thâu, chưa kể bộ này nam chánh ít đất diễn hơn nhiều so với nữ chánh, chưa kể năm sau có rất nhiều tiền bối tái xuất giang hồ, nếu nhận một dự án ko chắc dư này làm giề còn hi vọng cuỗm deasang
anh nói muốn đóng hôn quân cơ mà, em vẫn nhớ rõ lắm, anh hãy đóng hôn quân đê, hay kiếm phim hiện đại tâm thần xã hội đen phản diện gì đó cũng được nói thực chứ mấy bộ cổ trang hồi này của anh ba chấm lắm, thua xa 2weeks

Rate

YuChunsa + 5 Nó đó :(

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 11-11-2015 22:10:47 | Chỉ xem của tác giả
oimeoi ))) đời e ghét nhất là chuyển thể, BBKT đỡ nhất mà e đây còn drop cơ mà ((
mặc dù hóng lão đóng phim của SBS để có gì đc tham gia RM, muốn thấy lão mất mặt ))
Cơ mà e kì thị lão đóng cổ trang nữa nhớ, chuyển sang CEO quyền lực đi ợ :v vua làm gì khi đã ngoài tứ tuần )))

Rate

YuChunsa + 5 chị cũng kì thị :'(

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 12-11-2015 01:03:39 | Chỉ xem của tác giả
SBS cũng ngon, nhưng mà Bộ bộ kinh tâm của Lưu Thi Thi và Ngô Kỳ Long đã quá tốt.
Bản remake có nhiều yếu tố hạn chế lắm oppa, thôi đừng đóng có vẻ sẽ yên bình hơn .
Với lại trong phim đó, chịu ảnh hưởng từ hậu cung quan trường quá nhiều, mà cộng thêm vai bát ca nữa, đất diễn của tứ ca không hẳn là nhiều.
Là một fan bự của phim này, mị chẳng muốn phim được remake, dù rằng Hàn sẽ làm tốt hơn Trung nhiều khoản. Nhưng thường các bản remake thì cast, PD, rồi này nọ phải đầy bản lĩnh và nội hàm thì mới .

Rate

Yoshimura + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách