Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 885|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Jun Ki sẽ xem tập phát sóng cuối cùng của bộ phim "Người tình ánh trăng" với fan hâm mộ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên Lee Jun Ki luôn giữ vững vị trí đầu tiên về Fanservice xuyên suốt cả bộ phim truyền hình “Người tình ánh trăng” và đến hiện tại anh ấy chưa có dấu hiệu ngừng lại.

Công ty quản lý của nam diễn viên – Namoo Actors đã tiết lộ rằng Lee Jun Ki đang có kế hoạch tổ chức một Mini Fanmeeting vào ngày 1 tháng 11 tới đây, chính tại nơi này anh ấy sẽ cùng một số fan hâm mộ may mắn cùng xem tập phát sóng cuối cùng của bộ phim “Người tình ánh trăng”. Fanmeeting lần này sẽ được miễn phí hoàn toàn và đã có hơn 10.000 người đăng kí tham gia.

Một nguồn tin thân cận từ cơ quan này cũng cho biết rằng: “Chúng tôi lên kế hoạch tổ chức sự kiện này để tạo ra những kỉ niệm tốt đẹp, vui vẻ giữa Lee Jun Ki và người hâm mộ của cậu ấy. Chúng tôi nghĩ rằng có rất nhiều người sẽ tham gia nhưng không ngờ rằng lại có nhiều đến như vậy. Chúng tôi đã rất ngạc nhiên nhưng cũng cảm thấy biết ơn vô cùng.”

Bộ phim truyền hình “Người tình ánh trăng” của nam diễn viên Lee Jun Ki đang ngày càng được khán giả yêu thích. Vào ngày 21 tháng Chín đã đạt 2 tỷ lượt xem trên trang web xem phim trực tuyến Youku của Trung Quốc chỉ trong vòng một tháng khi bộ phim được chính thức phát sóng vào ngày 21 tháng Tám, với mỗi tập phim đạt trên 100 triệu lượt xem online tại đây. Vào ngày 26 tháng 10 vừa qua, nam diễn viên nổi tiếng Lee Jun Ki cũng đăng tải một video thể hiện sự vui mừng cũng như gửi lời cảm ơn đến người hâm mộ đã luôn ủng hộ cho anh ấy.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-10-2016 20:24:59 | Chỉ xem của tác giả
Khổ các chế chiến đấu và hi sinh vinh quang, trong đó có con bạn em
Thôi ngồi nhà đợi lai-chuym của các chế ấy vậy, như mấy đứa ở VN như chúng mình này
Ngay từ đầu đã nghĩ đến cảnh này mà không ngờ con số đăng ký nó đông đến thế sức hút của pa Gà thật vĩ đại ^^
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-10-2016 20:31:30 | Chỉ xem của tác giả
cái ảnh trắng đen nhìn anh quyến rũ quá đi
mặc dù phim ko đạt rating cao, nhưng tỉ suất người xem trên mạng đã lập kỷ lục, đây cũng coi như là 1 sự thành công của phim rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-10-2016 21:31:17 | Chỉ xem của tác giả
Ôi dồi 10 ngàn người đấy chứ không phải chuyện đùa đâu huhu
Lúc tung cái ảnh hội trường lên còn tưởng công ty với Gà sợ k ai đến nên kiếm chỗ nhỏ nhắn xinh xẻo thôi, hóa ra là free vé vào nên mini là đúng rồi, không quản sao nổi )

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-10-2016 21:54:57 | Chỉ xem của tác giả
biết ngay miễn phí mới đc thế
bình thường có vài nghìn thôi mà )
ANh giai cứ năng miễn phí đi, sẽ có cảm giác thăng hoa ngay
Mà các thím đi xem với anh giai hết tọi lấy ai bất tivi mà kéo rating hả trời..
Đau đớn lòng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 31-10-2016 22:17:43 | Chỉ xem của tác giả
Tối mai là phim kết thúc rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 31-10-2016 22:26:55 | Chỉ xem của tác giả
ôi vậy cũng có nghĩa là phim sắp hết rồi
chúc mừng cho sự thành công của phim
cảm ơn bạn đăng bài ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 31-10-2016 23:31:54 | Chỉ xem của tác giả
ôi anh chu đáo với fan quá mà
đáng yêu quá đi mất
hi vọng tập tối mai phim kết thúc rating sẽ lập kỉ lục mới
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-11-2016 00:15:02 | Chỉ xem của tác giả
Em cũng muốn nữa, gato quá đi.
Với tận 10.000 người luôn ý cơ, các chị ở bên đấy lại chuẩn bị chiên đấu giành suất rồi.
Phim tuy không đạt được thành công như mong đợi nhưng diễn xuất của anh hay hay lắm.
Cám ơn các bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-11-2016 08:57:16 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng anh già Ki, hi vọng hôm naytập cuối sẽ rating bùng nổ. Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách