Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 27057|Trả lời: 89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Jun Ki chia sẻ suy nghĩ về sự nghiệp diễn xuất của mình, thất vọng với ratings của “Scarlet Heart: Ryeo”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lee Jun Ki chia sẻ suy nghĩ về sự nghiệp diễn xuất của mình, thất vọng với ratings của “Scarlet Heart: Ryeo”

Nam diễn viên Lee Jun Ki mới đây đã có buổi chụp hình với tạp chí 'Singles', quyến rũ mọi người bằng trang phục lấy cảm hứng từ mùa thu và vẻ đẹp lộng lẫy của mình. Trong một cuộc phỏng vấn tại địa điểm chụp hình, nam diễn viên đã chia sẻ những suy nghĩ về bộ phim truyền hình, ratings phim, và sự nghiệp diễn xuất tổng thể cùng một số lựa chọn mà anh đã phải thực hiện.

Khi được hỏi để nói về bộ phim hiện tại, “Scarlet Heart: Ryeo”, Lee Jun Ki thừa nhận, "Tôi lo lắng về ratings". Là một bộ phim lớn cùng với nguyên tác, phiên bản Trung Quốc đã có sức ảnh hưởng vô cùng rộng rãi, phiên bản Hàn Quốc không làm được thế nếu xét về mặt ratings”. Lee Jun Ki nói, "Tôi cảm thấy buồn. Tất cả các diễn viên và các staff đã làm việc rất chăm chỉ. Mọi người đều đã làm việc vô cùng chăm chỉ...". Bỏ qua vấn đề ratings, bộ phim đang nhận được rất nhiều phản hồi tích cực, và nhiều người đang ca ngợi diễn xuất của Lee Jun Ki. Tuy nhiên, không hề biện minh, anh ấy nói "Tôi không hối tiếc chút nào. Đảm nhận vai chính, tôi phải chịu trách nhiệm về sự thành công của nó, bao gồm cả ratings trên TV. Khi tôi xem phim, tôi tìm kiếm thứ còn thiếu sót (trong bộ phim này)".

Buổi phỏng vấn không chỉ kết thúc ở đây. Lee Jun Ki nói rằng anh ấy đã đọc tất cả các bình luận trên các bài báo liên quan đến mình. Anh giải thích, "Không chỉ mỗi các tác phẩm của mình, tôi xem gần như hết tất cả các bộ phim truyền hình và phim điện ảnh đã chiếu để phân tích, lý giải về những yếu tố gây hứng thú cho mọi người, tại sao bộ phim truyền hình nào đó lại được xếp hạng cao, và lý do tại sao một số phim khác lại không làm được như thế. Điều đó giúp tôi trở thành một diễn viên tốt hơn cho tác phẩm tiếp theo và cũng giúp tôi trong việc chọn lựa kịch bản".

Khi được hỏi về kế hoạch kết hôn, anh trả lời, "Tôi có những ưu tiên của riêng mình. Tôi muốn được xác định như một là diễn viên trước hết. Không chỉ là biểu hiện như một diễn viên. Tôi nghĩ rất nhiều về việc làm thế nào để có thể được đồng thời toàn bộ công chúng lựa chọn... Vâng, đôi khi tôi cũng cảm thấy thất vọng với bản thân mình nữa".

Sr: http://www.allkpop.com/article/2 ... art-ryeo-tv-ratings
V-trans: Thư[email protected]

Rate

Số người tham gia 12Sức gió +60 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!
mintri + 5 Ủng hộ 1 cái!
NgânĐinh + 5 YÊU EM <3
mymy1053JK + 5 thưn ~
YuChunsa + 5 Ủng hộ 1 cái!
caseytn + 5 Ủng hộ 1 cái!
chicchick + 5 haizza~
zun.vn + 5 oppa hãy về vs vòng tay iem :(( giò .
cuoithaga92 + 5 Ủng hộ 1 cái!
kirin_rm + 5 Ủng hộ 1 cái!
[W]ednesday + 5 Ủng hộ 1 cái!
WuLanXiang + 5 huhu... buồn quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-10-2016 18:38:18 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh của Jun Ki thật đẹp nhưng buồn!
Vì làm lại 1 bộ phim Trung quá nổi tiếng nên gặp khó khăn về rating không như ý mong muốn
Nhưng fan vẫn đánh giá cao nỗ lực không mệt mỏi của bạn Gà
Vẫn luôn ủng hộ và bên cạnh bạn, Jun Ki ah
Mong sớm gặp lại trong những dự án tiếp theo
Cảm ơn bạn đã dịch tin

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
caseytn + 5 Cảm ơn bạn
Thư-chan + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-10-2016 18:41:02 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng biết nói gì nhưng cũng nên để lại tí bình luận chứ nè :v
Sao số lão luôn nhọ với con rết Nhiều lúc em thắc mắc không biết pa Gà có bị kì thị hay gì không mà lại như này :'( Suốt ngày toàn gặp đen đủi. Thanh niên số nhọ :'(
Còn cái vụ kết hôn Bỏ đê ~!!! Năm nào tay phóng viên cũng hỏi về kết hôn (chẳng khác gì ba má đẻ ép con lấy chồng :v ) Thế mà năm nào lão cũng trả lời na ná nahu
Ảnh tạp chí kì này đẹp quá :'( Mê mẩn :'(
Hết ý rồi :v

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
caseytn + 5 bất hảo thì hèo mà "chuyên tăng&quo
chicchick + 5 cũng chẳng biết nói j =)))
WuLanXiang + 5 Rết cho Kèo nhiều xèng
Thư-chan + 5 dạo này kèo lắm xèng v :O =)).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-10-2016 18:46:43 | Chỉ xem của tác giả
"Khi được hỏi về kế hoạch kết hôn"
a có bạn gái chưa nhĩ

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 nếu có cũng k công khai bạn a.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-10-2016 19:06:13 | Chỉ xem của tác giả
Thánh thần ơi , cái bộ ảnh quá sức chống trả của người thiếu nữ
Đẹp gì mà dữ thần vậy anh Tư , mấy tấm góc nghiêng ấy , thật muốn vỡ tung mà
Qua mấy bài phỏng vấn trước khi chiếu cũng đủ thấy anh ấy đã kì vọng rất nhiều vào tác phẩm này ,gầy đến nỗi lấy cằm xiên trái cây cũng đc .Là khán giả đu theo phim , đôi khi thấy con rate cũng muốn bùng cháy , nói gì đến diễn viên đã bỏ bao nhiêu mồ hôi , tâm huyết , tuần ngủ có mấy tiếng ...
Đến bài này , tui thấy khâm phục anh hơn ở chỗ thẳng thắn thừa nhận những chuyện không vui , chứ ko tự mãn kiểu ' dù gì thì ..., tuy vậy nhưng ...' lại còn tỉ mẩn coi lại phim và phân tích tiểu tiết nhỏ nhặt nữa .
Yên tâm anh Tư ạ , mọi người vẫn yêu mến anh , rất đông fan lẫn nonfan theo dõi phim mà !! Điển hình là tui , tuy chưa có thời gian đu phim , nhưng vẫn cập nhật đầy đủ còn mấy tập nữa , cố lên nhé !!!
PS : nhìn mấy tấm này thấy luxury quá , bất giác nhớ đến Seo Jung Woo tóc dài , quần ống loe như cái bang ngày nào trong My Girl mà tui từng xua đuổi xin lỗi anh , ngàn lần xin lỗi anh

Bình luận

Thảo Bìnhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh  Đăng lúc 29-10-2016 01:38 AM

Rate

caseytn + 5 Cảm ơn bạn
Thư-chan + 5 h flop lắm zòi đừng xua tội .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-10-2016 19:08:05 | Chỉ xem của tác giả
Tuy rating không cao nhưng nỗ lực diễn xuất của anh là không thể chối bỏ
chúc anh Gà có một dự án thành công hơn vào những năm tiếp theo
Mãi dõi theo bóng anh
#teamsensua

Rate

caseytn + 5 theo bóng thôi à? =))))
Thư-chan + 5 tưởng "Mãi dõi theo lồng ngư.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-10-2016 19:12:32 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi sáng sớm dậy ngóng rate trong tâm trạng mong chờ r thấy con rate lại gầy tọp đi cũng bị buồn khỏi ngủ đc tiếp luôn nhưng sau đó lại đọc đc những top cmt toàn nhắc đến Ki và k tiếc lời khen cho diễn xuất của ổng thì tâm trạng lại nhảy vút lên như cái đồ thị hình sin cực đại cực tiểu luôn á, riết r quen, buồn thì cũng có buồn nhưng buồn hơn là cái nghĩ đến ngày phim hết k đc gặp ổng nữa, cứ đóng phim gì a thích, quan trọng là fan đc thấy a dxuất Gà ạ

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-10-2016 19:16:19 | Chỉ xem của tác giả
Thôi không muốn nhắc đến sự tự kỷ của ông nữa... Vì ông mà tui buồn sáng h đến mức muốn bỏ việc chui vô toilet khóc luôn

Lần này coi bộ ông noại tuyệt vọng lắm luôn rồi Chả dám nghĩ tới tương lai ra sao nữa... Chỉ mong ông vượt qua và lấy lại tự tin

Còn chuyện kết hôn, ưu tiên của ổng luôn là sự nghiệp, nếu có ng yêu, có ai chịu lui về hậu trường mà chờ tới khi ổng chịu thỏa mãn đây. Chỉ khổ thân con gái người ta (nếu ng đó cũng có tuổi rồi)... Tình hình chắc mấy năm nữa hốt 1 em 9x cho xem.

Rate

Thư-chan + 5 ........................................
caseytn + 5 kết khúc chui vô toalet khóc, rất c.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-10-2016 19:16:21 | Chỉ xem của tác giả
khổ, anh giai cũng nên tỉnh ngộ đê, không phải cứ cố hết mềnh đóng phim là xong. một bộ phim còn một lô lốc các yếu tố khác. Còn may mắn nữa đa số đấy. Dù sao với tư cách dviên iem rất đỗi tự hào vìa anh. chúc các tác phẩm sau của anh nhanh chóng đc ấn định và trình chiếu. keke

Rate

Thư-chan + 5 ........................................
caseytn + 5 em cũng mong được vậy anh à =)))).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-10-2016 19:31:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Số anh quá nhọ.A đẹp zai diễn xuất tốt nhưng ko thể bật lên như 1 hiện tượng .Thế mới nói sự thành công ko chỉ dựa vào tài năng là đủ phải may mắn nữa .Đôi khi may mắn sẽ quýêt định phần lớn tới sự nghiệp của người nổi tiếng

Bình luận

Mình thấy là hiện tượng thì nó ko bền, anh nhà mình vốn đã khẳng định đc vị trí của mình rùi mờ  Đăng lúc 25-10-2016 09:57 AM
mà hai hiện tượng này dựa trên hai hình tượng khác nhau mới kinh chứ :v  Đăng lúc 22-10-2016 12:49 AM
ổng là hiện tượng từ 12 năm trước rùi, sau rùi lại thành hiện tượng tiếp hồi 8 năm trước, tên tuổi ổng lớn lắm đó ^^  Đăng lúc 22-10-2016 12:48 AM
Làm gì đến nỗi ! tui thấy Iljimae , The King and the clown rồi My Girl cũng hot điên đảo mà ...  Đăng lúc 21-10-2016 12:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách