Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gracepham
Thu gọn cột thông tin

Lee Joon Gi cảm ơn Milla Jovovich đã khen ngợi kỹ năng võ thuật của mình! // Người bạn tốt IU thể hiện sự ủng hộ cho album solo của Thunder

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-12-2016 17:34:12 | Xem tất
Chúc phim này sẽ thành công
cảm ơn bài viết ạ
Love
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 19:30:46 | Xem tất
Chắc phim này ảnh chỉ xuất hiện được vài phút thôi nhỉ, bao giờ phim Mỹ mà có diễn viên Á cũng thế, lại còn là vai phản diện nữa
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 19:49:57 | Xem tất
Well! So amazing!... Cô ấy khen Lee Jun Gi rất nhiệt tình và chân thành...một pretty boy, like a Kpop star...nhưng lại tự mình thực hiện các pha hành động, nhảy,...mà không sử dụng dây hay đóng thế...unbelievable!!! Mình biết cậu ấy sẽ như vậy và so proud of him! Cô Milla này đóng phim hành động làm mình nhớ Angelia Jolie...rất hay! Mong đợi được xem phim!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-12-2016 19:56:17 | Xem tất
kankan gửi lúc 8-12-2016 01:00 PM
ồ tưởng 2 news liên quan đến nhau  sao em không tách ra làm 2 thớt cho máu
Sắp ch ...

Ahihi lý do e gộp cả 2 tin là vì:
1. Mỗi tin cũng khá ngắn, gộp vào đọc cho đã
2. Đều là bài về IG và đều có nguồn là Allkpop
3. Nhưng mà quan trọng nhất là người dịch tin muốn có 1 bài có tin của cả So và Soo aka SoSoo couple ạ
Nhưng mà có vẻ mọi người chỉ bình luận về 1 tin thôi thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-12-2016 20:03:31 | Xem tất
mimol gửi lúc 8-12-2016 05:13 PM
Hồi đấy má nhiều thịt ghia, chả bù cho bây giờ xương xẩu hốc hác
...

Há há cm này đánh trúng trọng tâm nè. Ki có rumor với cô chị, Diu thì lại là bạn thân với cậu em trai, mai sau (nếu có) đc mời cả 2 chị em đi thì 4 mặt gặp nhao có phải là rất Hàn Quốc không chứ muahaha
T up chung tin đúng là vì tình cảm cá nhân dưng mà dù hông phải vì thế thì trước giờ t vẫn hay gộp tin mà :3, như hồi HJH là t gộp 3 tin lại đóa

Bình luận

Nhìn vào news biết ngay đang tâm hồn phơi phới ngập tràn hường phấn bung lụa O(∩_∩)O  Đăng lúc 9-12-2016 10:45 AM
*mơ đi cưng* tim t có gì đâu mà phải đen, công khai phơi phới luông =))  Đăng lúc 8-12-2016 10:07 PM
đánh trúng tim đen của c ha *hất tóc*  Đăng lúc 8-12-2016 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 20:47:01 | Xem tất
Anh Ki thật tài năng và tâm huyết quá, chúc bộ film sẽ thành công
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 22:34:54 | Xem tất
hqua hay hôm trc gì đấy mới cmt khen Jun Ki nhảy dẻo, bh lại đến kỹ năng võ thuật TTvTT con người đa tài TTvTT
mừng Thunder ra album solo, chúc anh thành công nhaaaa.
cám ơn bạn đã dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 23:25:12 Từ di động | Xem tất
Tới gái Hollywood còn mê anh đấy ạ
Cái mặt unisex mà thân hình và thần thái đầy manly
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 23:47:25 | Xem tất
Jun Ki đóng Resedent Evil, khá là phấn khích khi nghe tin này. Diễn viên yêu thích đóng phim mình yêu thích thì còn gì bằng.
Chúc anh sẽ tiếp tục thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2016 10:40:42 | Xem tất
Giờ anh cũng được đóng với Hollywood rồi sao, hãnh diện quá đi rất rất mong anh thành công hơn nữa, vì cố gắng của anh luôn xứng đáng và anh cũng được Milla khen cơ mà, mà nhìn Milla trong buổi phỏng vấn nữ tính quá đi trông như đóng vai nữ phóng viên hơn là hành động = nhưng công nhận c đóng phim hay, thích phim của chị lắm
hóng phim từ h luôn )
Thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách