Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1590|Trả lời: 23
Thu gọn cột thông tin

Lee Joon Gi cảm ơn Milla Jovovich đã khen ngợi kỹ năng võ thuật của mình! // Người bạn tốt IU thể hiện sự ủng hộ cho album solo của Thunder

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-12-2016 11:52:06 | Xem tất |Chế độ đọc
1. Lee Joon Gi cảm ơn Milla Jovovich đã khen ngợi kỹ năng võ thuật của mình!

Lee Joon Gi đã được công nhận về kỹ năng võ thuật của mình!

Nam diễn viên đã đăng tải một video clip buổi phỏng vấn trước đây của Milla Jovovich với IGN trên tài khoản Instagram của mình với caption: "Cảm ơn nhé, Milla! Tôi cảm thấy hãnh diện."

Trong cuộc phỏng vấn, Jovovich giải thích cô đã ấn tượng như thế nào khi xem Lee Joon Gi thực hiện các pha mạo hiểm của mình trong 'Resident Evil 6' trong khi vẫn là chàng trai xinh đẹp nhất. Hai diễn viên đã làm việc gần gũi với nhau trong bộ phim dự kiến sẽ được phát hành vào tháng Giêng năm 2017 sắp tới.

Bạn có thể nghe cô ấy nói về Lee Joon Gi bắt đầu từ thời điểm 8:40 dưới đây.

2. Người bạn tốt IU thể hiện sự ủng hộ cho album solo của Thunder!

IU, người bạn tốt của Thunder kể từ ngày họ còn là thực tập sinh, đã thể hiện sự ủng hộ album solo mới của Thunder với những lời tốt đẹp qua Instagram!

Cô đã viết khi chia sẻ bức hình cô streaming bài "Sign" của Thunder, "Album solo của Thunder đã ra lò! Vì đây là một album được chuẩn bị nghiêm túc trong một thời gian dài nên mình hy vọng thật nhiều người sẽ nghe nó! #Thật_sự_chúc_mừng #Những_con_người_chăm_chỉ_Những_con_người_chăm_chỉ_không_ai_chăm_được_như_vậy #Và_album_thật_sự_rất_hay."

Bạn thích ca khúc mới của Thunder kết hợp với Hara chứ?

Cre: Allkpop (1) (2)
Vtran: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 11:57:11 Từ di động | Xem tất
Jun ki hoàn hảo ghê cái gì cx giỏi ý xem 7FK a đẹp trai dã man . Bh mới biết IU thân Thunder )  chúc Thunder thành công vs lần comeback nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 12:01:26 | Xem tất
Đang giờ phim của Gà ra rạp, hy vọng Gà sẽ thành công như Lee Bun Huyn ở Hollywood
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 12:11:23 | Xem tất
Không hổ danh là JunKi idol của em. Làm gì cũng trách nhiệm và nhiệt tâm, film của ảnh đóng em đều xem đủ. :v Diễn xuất thì miễn bàn rồi, giờ lại còn được khen kỹ năng võ thuật nữa kìa.
Hóng film ra rạp đi ủng hộ ảnh liền.
Thank bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 13:00:42 | Xem tất
ồ tưởng 2 news liên quan đến nhau sao em không tách ra làm 2 thớt cho máu
Sắp chiếu phim rồi
Dù chỉ làm cameo đóng góp chút đỉnh nhưng đc nữ chính khen ngợi vậy cũng lấy làm phấn khởi và tự hào
Chúc anh giai ngày một thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 13:21:05 | Xem tất
Ôi Jun Ki dễ thương quá )))
Hóng phim ghê :v không biết ở việt có chiếu không hỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 13:24:18 | Xem tất
Hôm qua thấy anh zai up insta clip chị này khen nè
Mà tần ngần hoài không hiểu là 2 anh chị hợp tác chung ở phim nào, thì ra bữa nay đã có thông tin
Bữa giờ hoàn toàn không biết là anh có tham gia phim này luôn, tội lỗi tội lỗi
Mà hóng thiệt đó, không biết phim có được về VN để mình đi ngắm ảnh không :">

Bình luận

Vẫn tính gợi ý 2 b ạ, nhưng mà trúng 1 câu m đã rất vui rồi nên k thắc mắc gì nữa =)), ngồi tận 3 tiếng mà k trúng kí rì thì buồn lắmmm  Đăng lúc 8-12-2016 08:18 PM
ủa vụ đó sao rồi? :)) Tui nhớ Yukito bảo vẫn tính gợi ý 2 :v  Đăng lúc 8-12-2016 08:10 PM
Ồ ồ dongbiennam ne, cảm ơn b hôm nọ chơi game đã thắc mắc vụ trúng điểm gợi ý số 1 hay số 2 nhe :))  Đăng lúc 8-12-2016 07:59 PM
Phim Presedent Evil : Final nhe. Ra rạp 01/2017 . Dự là Gà xuất hiện 10 phút nha, vai phản diện nên sẽ chết sớm  Đăng lúc 8-12-2016 02:43 PM
Vâng ạ ^^  Đăng lúc 8-12-2016 02:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 14:13:53 | Xem tất
Ban sáng lội face thấy news này, muốn ới c mà máy đao đao, hóa ra c thấy rồi và mần xong từ lâu luôn rồi
Anh nhà nằm vùng SNS, reup cám ơn người ta nhanh như điện đó sao thế giới còn công nhận tài năng và vẻ đẹp của pa mà ^^ chúc mừng pa gà
Grace jang!

Bình luận

Đáng yêu ko =)) e biết e đáng yêu mà ^^  Đăng lúc 9-12-2016 10:22 AM
Há há tự đeo nơ thành quà đi biếu luông kìa há há há =)))))))))))))  Đăng lúc 8-12-2016 08:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 15:05:42 | Xem tất
Kỹ năng võ thuật của anh Jun Ki khá rồi được bố cho đi luyện tập từ bé mà
Gần đây cũng toàn đóng phim có đánh đấm từ hiện đại đến cổ trang
Mừng Thunder ra album solo đầu tay, chưa thấy chế Dara lên tiếng ủng hộ em trai nhỉ? ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 17:13:34 | Xem tất
Hồi đấy má nhiều thịt ghia, chả bù cho bây giờ xương xẩu hốc hác

IU thân với em trai chế Dara, chế Dara hồi xưa lại có rumor với Gà :v

Tinh thần shipper của c cũng cao quá (y) bỏ qua kiếm xèng để up chung 1 news :v

Bình luận

Grace của cta làm theo hứng thú và đam mê =)) nhìn news ghép cười như đc mùa ^∆^  Đăng lúc 9-12-2016 10:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách