Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1249|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Joon thể hiện 2 khía cạnh hoàn toàn khác nhau trong bộ phim "Lucky" sắp tới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Chúng ta sẽ được nhìn thấy sự trở lại của nam diễn viên đa phương diện Lee Joon thông qua bộ phim sắp tới của anh ấy mang tên “Lucky”.

Bộ phim có sự tham gia của nam diễn viên thần tượng Lee Joon cùng nam diễn viên nổi tiếng Yoo Hae Jin. “Lucky” là một bộ phim hài kể về câu chuyện một diễn viên không tên tuổi ( do Lee Joon thủ vai ) quyết định tự sát  và đến thăm một phòng xông hơi lần cuối cùng để sắp xếp lại các suy nghĩ của mình. Cũng ở đó anh tìm thấy một người đàn ông đang bất tỉnh do trượt chân lên bánh xà phòng rồi ngã (nam diễn viên Yoo Hae Jin đóng ). Trong một khoảnh khắc quyết định giữa thiện và ác, Lee Joon đã ăn trộm chìa khóa và đồ dùng cá nhân từ phòng tắm hơi của người đàn ông bất tỉnh. Cũng từ lúc đó, anh ta bắt đầu sống một cuộc đời của người đàn ông khác- một kẻ giêt người hoàn hảo, lôi cuốn, quyến rũ. Trong khi đó Yoo Hae Jin bị mắc kẹt trong cuộc đời buồn bã của một diễn viên không tên.

Theo một nguồn tin, Yoo Hae Jin đã dành những lời khen ngợi tuyệt vời về diễn xuất của Lee Joon trong bộ phim này cùng mình, anh ấy chia sẻ : “Cậu ấy là một người hoàn toàn tham lam, cậu ấy có sự kiên quyết và cầu toàn trong diễn xuất của mình”.

Lee Joon là một trong những diễn viên thần tượng được đánh giá cao về diễn xuất hiện giờ. Anh ấy có sự đa dạng trong các vai diễn, thu hút được sự tập trung của khán giả, cuốn hút người xem vào nhân vật của mình.

“Lucky” bắt đầu khởi chiếu vào tháng 10 năm nay.

Source: allkpop.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-9-2016 18:27:48 | Chỉ xem của tác giả
Anh ý là top trong những idol đóng phim mà
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-9-2016 19:36:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Khoan khoan @@ đọc nội dung phim không có hiểu. Nhưng Lee Joon thì mình đã nghe tiếng từ lâu, cũng chưa xem phim nào có anh này. Sẽ đợi trailer preview các kiểu của phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-9-2016 19:53:53 | Chỉ xem của tác giả
Với anh ấy mà nói thì diễn xuất chính là niềm đam mê mà!! Được debut ở Hollywood cơ ạ!!
Chang Sun à!! Làm việc chăm chỉ nhé!! Và hãy bớt tiết kiệm đến mức keo kiệt đi!! Không biết là khi nào anh sẽ đi nghĩa vụ nhưng mà hy vọng trong một ngày không xa sẽ lại được thấy MBLAQ đứng chung trên 1 sân khấu!
Thank chủ thớt !!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-9-2016 21:59:09 | Chỉ xem của tác giả
ộp pa của tui, cuối cùng thì cũng sắp được thấy lại cái mẹt của ổng rồi, hóng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-9-2016 23:29:45 | Chỉ xem của tác giả
ôi, muốn nhận không ra luôn!
chúc phim thành công nhé!
thanks bạn trans tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-9-2016 23:31:21 | Chỉ xem của tác giả
anh này là idol mà đóng phim hay nhất nè!
coi phim ma cà rồng của anh ngầu quá!
phim này có vẻ khác quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-9-2016 08:56:22 | Chỉ xem của tác giả
anh này idol đóng phim rất hay, rất thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-9-2016 10:42:59 | Chỉ xem của tác giả
nghe cái nội dung là tui muốn xem rồi, hấp dẫn thế
mà lại là Lee Joon nữa chứ, sao ổng toàn dính lấy mấy cái vai liên quan đến giết người các thứ vậy
lại có cả chú Hae Jin, ôi thế là phải xem rồi, hóng quá lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-9-2016 20:37:43 | Chỉ xem của tác giả
ôi oppa của em đã lâu k gặp
dạo này anh khác quá ạ
sắp đc gặp anh rồi
tks thớt ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký