Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7732|Trả lời: 13
Thu gọn cột thông tin

Lee Joon Ho bùng cháy với vai phản diện trong Chief Kim // OST đầu tiên tràn đầy năng lượng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-2-2017 16:43:47 | Xem tất |Chế độ đọc
Lee Joon Ho bùng cháy với vai phản diện trong Chief Kim // OST đầu tiên tràn đầy năng lượng

Bộ phim hài về đề tài công sở Chief Kim đã bất ngờ công phá kỷ lục rating mạnh mẽ chỉ sau 2 tuần phát sóng. Rất nhiều người trong giới văn phòng có thể tìm thấy hình ảnh phản chiếu của mình thông qua phương thức truyền tải mới mẻ và thú vị của bộ phim.

Một trong những vai phản diện cuốn hút của bộ phim mà bạn không thể bỏ qua là nhân vật Seo Yool do Lee Joon Ho đảm nhiệm. Trong cuộc đối đầu với Nam Goong Min, Lee Joon Ho đã cho thấy sự hóa thân ấn tượng vào vai diễn phản diện đặc sắc này - một công tố viên giàu năng lực chuyển sang làm giám đốc quản lý tài chính với tư duy nhạy bén, một kẻ kiêu căng và duy lợi nhưng quyến rũ và cá tính. Lee Joon Ho cho biết anh đã luyện tập rất nhiều cho vai diễn này. Dù là một diễn viên trẻ xuất thân ca sĩ nhưng anh vẫn cho thấy tiềm năng mạnh mẽ của mình khi diễn cạnh các tiền bối giàu kinh nghiệm, đem lại sự sống động cuốn hút riêng biệt cho nhân vật của mình.

Trong một diễn biến khác, nhà sản xuất của Chief Kim đã tung OST đầu tiên cho bộ phim. Đó là một bài hát tươi vui và tràn đầy năng lượng do DINDIN trình bày với tên gọi Must Be The Money.

Chief Kim đang được trình chiếu trên kênh KBS2 vào tối thứ 4-5 hàng tuần. Phim có sự góp mặt của Nam Goong Min, Nam Sang Mi, Lee Joon Ho, Jung Hye Seong, được chấp bút bởi biên kịch Park Jae Bum (Good Doctor, God's Quiz).

Source: soompi (tổng hợp)
Credit: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2017 17:05:59 | Xem tất
Wow. Trông tạo hình trong phim có vẻ ngầu ghê. Hy vọng qua bộ phim này anh Joon sẽ học hỏi được nhiều kinh nghiệm diễn xuất.
Bài nhạc phim nghe vui tai ghê. Chờ vài tập nữa chiếu rồi thử xem phim coi sao.
Chúc bộ phim sẽ thành công. Cảm ơn bạn dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2017 17:14:17 | Xem tất
Tạo hình của oppa trg film đẹp quá đi mất

Chưa thấy oppa vào vai phản diện lần nào

Chắc chắn fai coi thử xem sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2017 18:23:08 | Xem tất
Dù anh ấy chỉ xuất hiện vai khách mời trong Yêu không kiểm soát nhưng em vẫn thích nét dễ thương của anh ấy.
Trong phim Sếp Kim này anh lại được giao vai phản diện chắc chắn sẽ phát huy nhiều tài năng của anh rồi.
Mong phim sẽ thành công, cảm ơn bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2017 18:29:53 | Xem tất
Mình thì đã ân tượng với Joon Ho từ rất lâu rồi, từ lúc bạn ấy bắt đầu diễn xuất cả movie lẫn drama mình đều có xem cả, bạn ấy biến hóa từng nhân vật của mình rất đặc sắc qua nhiều bộ phim khác nhau
Và hình như mình nhớ không lầm thì đây là vai phản diện đầu tiên nhỉ, tuy chưa có dịp để xem phim nhưng khán giả khen như vậy không phải dễ, với biên kịch God'Quiz, Good Doctor thì cũng rất hóng bộ phim lắm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2017 18:56:54 | Xem tất
Rating phim đang dần theo kịp phim của SBS rồi
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2017 20:52:12 | Xem tất
Chúc cho bộ film tiếp tục bứt phá rating nha
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2017 21:18:28 | Xem tất
K ngờ Jun Ho đóng vai xấu lại đạt như vậy khiến người khác vừa yêu vừa ghét
Phim đang trên đà bức phá mong rết sẽ tốt hơn nữa
OST rất hay nghe cực tươi vui và đầy năng lượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2017 22:22:43 | Xem tất
Ôi nghe và đọc là Jun Ho mãi rồi nhìn tít Lee Joon Ho còn chẳng biết là ai, chỉ thấy nghe quen quen, hóa ra là 1 mẩu 2pm nhà mềnh

Dạo này tự nhiên mình thích xem các bạn đóng phản diện kinh khủng, cảm giác có khi còn tốn sức hơn nam chính nữa ý

Chúc phim của Ho thành công rực rỡ nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2017 09:25:17 | Xem tất
tạo hình của Lee Joon Ho trong phim làm minh không nhận ra luôn
chúc mừng anh đã nhận được những phản hồi tích cực từ phía khán giả
phim cung đang thu hút sự quan tâm của khán giả ngày một nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách